WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Tôi download list nv về có người share mà bạn. để cả mã số, tôi dùng mã số này search thì nó ra nhiệm vụ nhưng đa số nó ra màu nâu như ảnh tôi post đó không làm được, tại sao nó ra màu nâu không làm được thế hả bạn, có cách khắc phục nào để làm những nhiệm vụ đó không ?

Thế còn tool thì có được dùng thử không bạn. mà muốn dùng thử hình như cũng phải đợi kích hoạt của Zen mới dùng thử được phải không bạn ?

câu này của bạn " mỗi mức dv lại có các nv khác mà " mình không hiểu.
bạn nói giõ dùm mình nhé.
mình cảm ơn.

Mỗi acc có mức điểm danh vọng khác nhau thì list job mà acc có thể làm cũng khác nhau.
Điểm cao thì nhiều job hơn, tùy vào ***c chủ job yêu cầu dv bao nhiêu mới đc làm job đó.
Tìm job theo ID là tìm ngược, bạn nên tập làm quen với việc đọc hiểu nv để tự làm, tool hay list job chia sẻ chỉ là biện pháp bị động tạm thời.
Vào link này để xem cac' job click chuột mà với mức dv hiện tại bạn có thể làm:

http://www.web-ip.ru/index.php?action=members&where=work&type=3

Mỗi acc có mức điểm danh vọng khác nhau thì list job mà acc có thể làm cũng khác nhau.
Điểm cao thì nhiều job hơn, tùy vào ***c chủ job yêu cầu dv bao nhiêu mới đc làm job đó.
Tìm job theo ID là tìm ngược, bạn nên tập làm quen với việc đọc hiểu nv để tự làm, tool hay list job chia sẻ chỉ là biện pháp bị động tạm thời.
Vào link này để xem cac' job click chuột mà với mức dv hiện tại bạn có thể làm:

http://www.web-ip.ru/index.php?action=members&where=work&type=3

uh mình hiểu rồi cảm ơn bạn, còn dùng tool thì mình nghĩ nên sử dụng lúc ban đầu nhiệm sưu tập lấy cỡ 100-150 nhiệm vụ, kích đi kích lại cho nó quen tay quen mắt, sau đó bo luôn tool . chẳng biết làm theo kiểu này có bỏ được tool nhanh không nữa.

uh mình hiểu rồi cảm ơn bạn, còn dùng tool thì mình nghĩ nên sử dụng lúc ban đầu nhiệm sưu tập lấy cỡ 100-150 nhiệm vụ, kích đi kích lại cho nó quen tay quen mắt, sau đó bo luôn tool . chẳng biết làm theo kiểu này có bỏ được tool nhanh không nữa.

để mình up bronze rồi share lại cách chiến cho ^^

Mình cảm ơn bạn, nhưng chưa hiểu ý bạn up bronze là gì nhỉ ?

Bạn atunit tập trung cày acc lên cấp độ bronze ở web-ip đó mà.:binhsua78:
Nêu' ko dùng tool thì làm trên coolnovo cũng có **** hay là tuy đã xóa hết cookies và history nhưng nó vẫn lưu thông tin site mình tìm kiếm dưới dạng link đã click ( bị đổi màu).
Bớt đc khoản tìm xem site ở đâu, thấy link quen là biêt' nv quen=> cư' làm như cũ.
Còn dùng tool thì lâu lâu vẫn phải tự edit lại cho kịp với thay đổi của nv.

Tôi download list nv về có người share mà bạn. để cả mã số, tôi dùng mã số này search thì nó ra nhiệm vụ nhưng đa số nó ra màu nâu như ảnh tôi post đó không làm được, tại sao nó ra màu nâu không làm được thế hả bạn, có cách khắc phục nào để làm những nhiệm vụ đó không ?

Thế còn tool thì có được dùng thử không bạn. mà muốn dùng thử hình như cũng phải đợi kích hoạt của Zen mới dùng thử được phải không bạn ?

câu này của bạn " mỗi mức dv lại có các nv khác mà " mình không hiểu.
bạn nói giõ dùm mình nhé.
mình cảm ơn.

- Bạn thử dịch dòng chữ đỏ đó ra tiếng việt xem là biết liền
- Tool thì đc dùng thử trước khi mua, mà lão zen mất hút rồi nên để sau đi hoặc bạn dùng tool " Job manage " tạm thời đi,
- Cái mỗi dc có các nv khác tựa như kiểu bạn có nhiều tiền thì có nhiều gái đẹp còn ít tiền thì toàn gái xấu ấy :)), tựa như thế

-
- Cái mỗi dc có các nv khác tựa như kiểu bạn có nhiều tiền thì có nhiều gái đẹp còn ít tiền thì toàn gái xấu ấy :)), tựa như thế

j` đây viết 1 hồi quay lại đọc chắc ko hiểu =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week