WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

nghe a sắp upgrade tool, vui quá ... hehe, cùng mọi người ý kiến để a viết 1 tool thật là tyẹt vời

e có 1 số ý kiến vầy, a coi sao ổn ko nha... tool có chức năng load lại IP nhưng chỉ là set IP ở khung IP thôi, chưa chuyển list ads đã click... hình như a có viết nhưng lâu lâu mới thấy nó load cái list ads, đa số vẫn giữ nguyên list ads của IP cũ...
tool hình như chưa có chức năng xóa số ads đã click sau 24h , nên cũng hơi khó khăn cho mems ko set đc mordem...
e có ý kiến này a thấy sao nha: mình lưu lại mốc thời gian cuồi và list ads của 1 lần làm jobs đó ( khoảng thời gian 1,2h chẳng hạn), đến đúng time đó ngày hôm sau thì tư del số ads đó.... ý tưởng thì vậy nhưng chưa nghĩ ra thuật toán... e code còn gà lắm.... :|

1 số ý kiến đóng góp newbie... nếu có gì sai mong a thông cảm... hehe
chúc a upgrade thành công tool và nhiều sức khỏe... Thanks so much!!!

Tình hình là tại sao mình không vào được trang web-ip, chẳng lẽ mình bị ban ip rồi sao :((. Mọi người có ai bị giống mình không? :(

Tình hình là tại sao mình không vào được trang web-ip, chẳng lẽ mình bị ban ip rồi sao :((. Mọi người có ai bị giống mình không? :(
IP Việt Nam lâu lâu bị chặn là bình thường cậu ơi :D
Chơi webip nên xài HMA fake ip nhé!

Thử IP khác xem sao cậu , ko sao đâu

Tình hình là reset modem nhiều lần, thử dùng HMA nhiều nước nhưng vẫn không vào được =_=. Chẳng lẽ trang web-ip này nó thông minh đến độ diệt hết mọi đường sống của mình :( . Nếu là do máy mình thì có bạn nào làm ơn thương tình giúp đỡ mình đi :((

[ Ý kiến cho tool]

aaaaaaaaaaa... hay a Zen thêm button hay cái check Link search... nếu thấy có cần link của trang tìm kiếm...thì chọn cái đó, khi report cho ra luôn trang tìm kiếm ... :D nhưng ko có lưu vào list ads... a Zen thấy sao :D

Zen update tool chưa ?
Nhớ để lại link search trong báo cáo nhé,
Thêm nữa, nên cho nó điều chỉnh đc kích thước, một số màn hình vuông nó chiếm nhiều diện tích quá :D

Tình hình là reset modem nhiều lần, thử dùng HMA nhiều nước nhưng vẫn không vào được =_=. Chẳng lẽ trang web-ip này nó thông minh đến độ diệt hết mọi đường sống của mình :( . Nếu là do máy mình thì có bạn nào làm ơn thương tình giúp đỡ mình đi :((

Bạn tắt chế độ tự dịch của chrome đi, lúc reg acc hoặc đăn nhập mà dịch thì ko vào đc.

p/s: Mình có ý kiến đóng góp là bạn zen ko nên làm tool nữa :huhu:

Mình từ hum mà có cài phần mềm của bạn chủ topic cho sài 1 tuần. Nhưng vì nhà nghèo con đông + rãnh rỗi nên copy sang word để làm. Nói chung cũng dễ làm. Ai ko bjk thủ thuật thì mình chỉ cho. Nói chung ai nghèo thì dùng cách này cũng được. Hum nay Mình cũng góp tý ý cho bạn chủ topic để cảm ơn bạn.. Nói chung cũng cập nhật nhiều lỗi của nhiệm vụ lắm. Có mấy nhiệm vụ khó ai bjk thì chỉ dùm nha. Gửi mail cho mình: [email protected]
Link nè:Đown mau kẻo nó chết.
http://www.mediafire.com/?bdul5ld7l20ksac

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week