WALKEN - Game NFT kết hợp Move-to-earn - Dễ chơi, lụm token hàng ngày

tính hiện tại tháng 5/23
- pet thấp nhất khoãng 630w (~$20): cấp 6 và 3 năng lượng (2 giờ khôi phục 1 năng lượng)
- giả sử: ngày canh đánh 12 lần, với tỷ lệ win 50%, mỗi lần win được 1w với cấp 6 ... vậy mỗi ngày được 6w trên 1 con
- nhiệm vụ hằng ngày và mở gương (phải canh liên tục vì đây là thu thập chính) tính theo tuần chỉ độ 20w (nếu tuần mở 7 cái vàng thì ít nhất cũng được 14w)

xem ra, 1 tháng thu hoạch sơ sơ cũng 200w (xin nhắc lại, là tài khoản 1 pet và điều kiện như trên)

:popo_smile: :popo_smile: :popo_smile:

p/s: xin sửa lại, 1 pet ngày đánh 12 lần là ghê rồi

Last edited:
tính hiện tại tháng 5/23
- pet thấp nhất khoãng 630w (~$20): cấp 6 và 3 năng lượng (2 giờ khôi phục 1 năng lượng)
- giả sử: ngày canh đánh 20 lần, với tỷ lệ win 50%, mỗi lần win được 1w với cấp 6 ... vậy mỗi ngày được 10w trên 1 con
- nhiệm vụ hằng ngày và mở gương (phải canh liên tục vì đây là thu thập chính) tính theo tuần chỉ độ 20w (nếu tuần mở 7 cái vàng thì ít nhất cũng được 14w)

xem ra, 1 tháng thu hoạch sơ sơ cũng 380w (xin nhắc lại, là tài khoản 1 pet và điều kiện như trên)

:popo_smile: :popo_smile: :popo_smile:
Nhiệm vụ hằng ngày đâu có dễ làm đâu bác.. Mấy ngày đầu còn dễ chứ cuối tuần thu nhập ít sao làm nổi

đã tính sai số lần đánh rồi, 1 pet ngày không đánh được 20 lần ... chỉ 12 lần thôi

Nhiệm vụ hằng ngày đâu có dễ làm đâu bác.. Mấy ngày đầu còn dễ chứ cuối tuần thu nhập ít sao làm nổi

ghi vậy thôi, mở gương là chính ... gương vàng 24h ít nhất được 2w trở lên vì vậy, 7 gương có khả năng 20w

:popo_pudency::popo_pudency::popo_pudency:

đã tính sai số lần đánh rồi, 1 pet ngày không đánh được 20 lần ... chỉ 12 lần thôi

ghi vậy thôi, mở gương là chính ... gương vàng 24h ít nhất được 2w trở lên vì vậy, 7 gương có khả năng 20w

:popo_pudency::popo_pudency::popo_pudency:
Đúng r 1 pet mà lãi tầm đó thì nói làm gì.. 3 pet bỏ qua thời gian này kia ~20 trận mới dc có tầm đó mới nản

Hấp dẫn nè
💫GIỚI THIỆU CUZE

Hôm nay, chúng tôi rất vui mừng được giới thiệu Cuze và làm sáng tỏ những gì chúng tôi sẽ tập trung vào với tư cách là nhóm trong những tháng tới.

🎉 THE CUZE là một hệ sinh thái lấy Walken làm trung tâm gồm các trò chơi kết hợp thông thường được cung cấp bởi web3.
FwEr9wlWIAAgtOZ

WLKN list Kucoin
Như vậy là WLKN đã list hầu hết các sàn lớn: Bybit, Gate, Huobi, Kucoin..., chỉ còn sàn top 1 Binance nữa thôi

FwIo99OWAAIX33X

pác nói thế ... tiêu iêm rồi!? :popo_pudency::popo_pudency::popo_pudency:

$70 nhầm nhò gì pác ơi, thiết nghĩ pác đã đi sai đường ... nếu như iêm vô như pác, iêm quất 20k trái cây để được boost 30% ... số còn lại để lên cấp :popo_haha::popo_haha::popo_haha:

không, lên cấp là khác ... còn mở nft là khác nữa :popo_smile::popo_smile::popo_smile:

p/s: từ cấp 6 là được mở nft để: mở khóa số dư w (pending balance), đưa pet lên chợ bán, giao dịch với tài khoản khác
Từ lv5 lên lv6 bao nhiêu wlkn hả bạn. Mà lên lv6 rồi lại phải mở NFT nữa hả bạn?. Mở NFT cần khoảng bao nhiêu wlkn nữa hả bạn. Mới lv4 không biết bao giờ lên lv6

Từ lv5 lên lv6 bao nhiêu wlkn hả bạn. Mà lên lv6 rồi lại phải mở NFT nữa hả bạn?. Mở NFT cần khoảng bao nhiêu wlkn nữa hả bạn. Mới lv4 không biết bao giờ lên lv6
lvl 5 =>6 cần 200 WLKN, chuyển đổi sang NFT cũng cần 200 WLKN
Không cần chuyển đổi sang NFT vẫn chơi bình thường mà, chỉ không bán được thôi

NFT là mua đồ hả bạn gà quá ko biết gì
NFT là tên chung của vật phẩm trên mạng lưới blockchain
Trong game này thì là CAT hoặc đồ đạc
CAT cho sẵn trong game lên lvl 6 có thể chuyển thành NFT để giao dịch mua bán với người khác, nếu bạn ko có nhu cầu bán thì cũng ko cần chuyển thành NFT

Tổng kết sau 1 tháng lập topic giới thiệu game này, mình tổng kết và đưa ra 1 vài nhận định
1. Bản thân mình vẫn cày đều, thu nhập hơn 100 WLKN/ngày. Tính ra lợi nhuận khoảng 1%/ngày. Nếu trừ lợi nhuận từ ref thì thấp hơn 1 chút nữa

2. Sau 1 tháng giới thiệu có 89 bạn ref mình, chứng tỏ game cũng khá là hấp dẫn anh em, thực ra ref không được bao nhiêu, ref chỉ được ăn khi các bạn nâng lvl hoặc mua Mysberries, phối giống. Thời gian hưởng ref là 45 ngày.
Sau 1 tháng mình được 328 WLKN ~ 10$, nếu tính lên 45 ngày thì mình được có 15$ giới thiệu thôi

3. Walken runner chơi đều kiếm thêm được 1 chút

4. Có thể mình sẽ đầu tư thêm ~1000$ nữa, với mức đầu tư này thì game sẽ tốn thời gian của bạn hơn chút. Tưởng tượng bạn có vài chục con CAT thì farm cũng mỏi tay đấy. Cơ mà lợi nhuận sẽ khá hơn.

5. Hiện tại giá WLKN khá thấp, có thể nói là đáy trong vòng 1 năm trở lại đây, nói chung các token game gủng vẫn chưa bay, tiềm năng tăng giá vẫn rộng mở

6. Nhìn chung mình thấy game vẫn hấp dẫn và giữ phong độ tốt, có nhiều update đổi mới, cân bằng.
Tuy nhiên về mặt marketting quảng bá game có vẻ hơi yếu, chế độ ref không hấp dẫn khiến nhiều người không muốn giới thiệu
Vài nhận xét vui vẻ, anh em đọc chơi, anh em cân nhắc nếu qđ đầu tư.

SUMMER LOOTBOX SALE - Mở bán LOOTBOX
Như mình đã nói, anh em định đầu tư thì nên vào event

Chi tiết tại đây:

lợi nhuận gần 1% ngày còn chê gì thớt!? :popo_shame: :popo_shame::popo_shame:

cày hông nổi, thuê tui nè thớt!? :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

@alex178

p/s: sau khi cập nhật bản mới nhất, đạp xe hông được tính bước đi :popo_ops: :popo_ops::popo_ops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom