WALKEN - Game NFT kết hợp Move-to-earn - Dễ chơi, lụm token hàng ngày

Sao lv6 mà energy tới 6 lận vậy bác? Theo bác thì mình nên sell cat rồi thêm wlkn mua cat lv cao hơn hay tự up lên? Chứ thấy tiền up lên cũng ngang ngửa vs bán đi mua mới rồi

Attachments

209.9 KB · Views: 33
Sao lv6 mà energy tới 6 lận vậy bác? Theo bác thì mình nên sell cat rồi thêm wlkn mua cat lv cao hơn hay tự up lên? Chứ thấy tiền up lên cũng ngang ngửa vs bán đi mua mới rồi
Energy phụ thuộc vào độ hiếm của CAT, Rare thì có 6 energy, cao nhất là Legendary có 12 energy
Có rất nhiều yếu tố ảnh hưởng đến giá trị của CAT, nhưng cơ bản ko có bán đi bằng up lvl đâu
- Độ hiếm CAT, càng hiếm giá càng cao, càng hiếm càng nhiều energy
- Phối giống bao lần rồi, phối nhiều thì giá trị giảm
- Lvl của CAT
- Ngoài ra còn có 1 loại là CAT Genesis, loại này mở hộp mới nhận được, nắm giữ loại này được thêm 1 số bonus nên giá cao hơn loại thường 1 chút

Nhiệm vụ này thực hiện như nào nhỉ các bác

Attachments

220.7 KB · Views: 31
Mua 3 con cat sáng dậy dc 9 lần đấu mà thua hết 7 lần nản game v~ k biết bao h về bờ

Mình cũng 3 con, ngày hơn trăm WLKN
Đang tính đầu tư thêm
Mình thấy đầu tư lên đồ nhiều nó lại cho đấu vs mấy con đồ nhiều hơn mình. Cỡ nào cũng thấy thua

Mình thấy đầu tư lên đồ nhiều nó lại cho đấu vs mấy con đồ nhiều hơn mình. Cỡ nào cũng thấy thua
Đồ đạc đấu pvp quan trọng hơn
Còn đấu với máy mình cho mấy con trần truồng không đồ, tỷ lệ win vẫn khoảng 50%, có nhưng lúc win liên tục, nhưng cũng có lúc thua liền 6-7 trận

tỷ lệ đánh thua là 9 phần!? :popo_shame: :popo_shame: :popo_shame: (pet free, common và không boost)

cày 200w để mở nft mà hơn tuần rồi chưa được 1 phần, dự là mấy tháng mới đủ quá!? :popo_angry: :popo_angry::popo_angry:

Last edited:
Đồ đạc đấu pvp quan trọng hơn
Còn đấu với máy mình cho mấy con trần truồng không đồ, tỷ lệ win vẫn khoảng 50%, có nhưng lúc win liên tục, nhưng cũng có lúc thua liền 6-7 trận

pác, max boost 30% rồi nên khỏe rồi!? :popo_doubt::popo_doubt::popo_doubt:

thiếm @longxu321 có boost max đâu mà thắng!? :popo_ops::popo_ops::popo_ops:

pác, max boost 30% rồi nên khỏe rồi!? :popo_doubt::popo_doubt::popo_doubt:

thiếm @longxu321 có boost max đâu mà thắng!? :popo_ops::popo_ops::popo_ops:
Mình nạp cũng gần 70$ rồi mà còn chưa ra gì, đang đắn đo sợ nạp thêm càng xa bờ hơn. cày free thì chắc tới mùa quýt quá

tỷ lệ đánh thua là 9 phần!? :popo_shame: :popo_shame: :popo_shame: (pet free, common và không boost)

cày 200w để mở nft mà hơn tuần rồi chưa được 1 phần, dự là mấy tháng mới đủ quá!? :popo_angry: :popo_angry::popo_angry:
200token để up lv5 lên lv6 à bác. E mới đang chờ 123toekn để up lv5 :))

Mình nạp cũng gần 70$ rồi mà còn chưa ra gì, đang đắn đo sợ nạp thêm càng xa bờ hơn. cày free thì chắc tới mùa quýt quá

pác nói thế ... tiêu iêm rồi!? :popo_pudency::popo_pudency::popo_pudency:

$70 nhầm nhò gì pác ơi, thiết nghĩ pác đã đi sai đường ... nếu như iêm vô như pác, iêm quất 20k trái cây để được boost 30% ... số còn lại để lên cấp :popo_haha::popo_haha::popo_haha:

200token để up lv5 lên lv6 à bác. E mới đang chờ 123toekn để up lv5 :))

không, lên cấp là khác ... còn mở nft là khác nữa :popo_smile::popo_smile::popo_smile:

p/s: từ cấp 6 là được mở nft để: mở khóa số dư w (pending balance), đưa pet lên chợ bán, giao dịch với tài khoản khác

Attachments

396.4 KB · Views: 28
Last edited:
Nạp 70$ mua 3 con CAT, mỗi ngày được khoảng bao nhiêu WLKN vậy?
Nếu tầm 10-15 WLKN là bình thường, lợi nhuận khoảng 0.5-0.7%/ngày. Tài khoản mới chưa có đồ, chưa có boots vậy thôi chứ nhiêu
Chơi nhiều sẽ khá dần lên, đấu dù thua cũng có cơ hội nhận MSB giúp tăng boots
Mình nói 3-5 tháng hồi vốn vì mình chơi thấy 3 tháng hồi rồi, ngoài ra hiện đã lãi x3 nhờ ăn event, anh em cân nhắc quyết định đầu tư, xác định nửa năm hồi cũng đc

Các bạn mới cày mấy ngày thì sao mà lên nhanh được chứ, nhanh thì thành game rác à

Nạp 70$ mua 3 con CAT, mỗi ngày được khoảng bao nhiêu WLKN vậy?
Nếu tầm 10-15 WLKN là bình thường, lợi nhuận khoảng 0.5-0.7%/ngày. Tài khoản mới chưa có đồ, chưa có boots vậy thôi chứ nhiêu
Chơi nhiều sẽ khá dần lên, đấu dù thua cũng có cơ hội nhận MSB giúp tăng boots
Mình nói 3-5 tháng hồi vốn vì mình chơi thấy 3 tháng hồi rồi, ngoài ra hiện đã lãi x3 nhờ ăn event, anh em cân nhắc quyết định đầu tư, xác định nửa năm hồi cũng đc

Các bạn mới cày mấy ngày thì sao mà lên nhanh được chứ, nhanh thì thành game rác à
Dc 10-15 đã ngon mình đã k nản, 1 ngày chơi dc tầm 20 trận competition thắng dc 6-7 trận, mình cũng boots dc 15% r chứ ít gì. cày thêm walken runner coi quảng cáo thấy bà ngoại mở rương mới dc ~3 wlkn nữa. Coi quảng cáo trả tiền có tính là chia lãi k? K coi qc đố thắng dc bost cuối game

Cơ mà tại game cũng phù hợp vs mình công việc thường xuyên đi lại nên chơi dài hạn cũng dc. Vs lại thiết nghĩ game điếm z sống cũng hơi dai đấy nên có tiền chắc đầu tư thêm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,558
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom