WALKEN - Game NFT kết hợp Move-to-earn - Dễ chơi, lụm token hàng ngày

Mấy bác có chơi pvp duel k? Làm sao để thắng? Tốn bao nhiêu để lên đồ? Lên đồ như thế nào là hợp lý? Lần chơi tốn 25 trái cây mà toàn thua chán vc:mad::mad:

Cập nhật game có vẻ chăm chút phần duel mà phần đó khó ăn còn hơn c*t nữa ai mà dám chơi.. Lv 8 ăn dc có 1,52w làm gì trời

Last edited:
Mấy bác có chơi pvp duel k? Làm sao để thắng? Tốn bao nhiêu để lên đồ? Lên đồ như thế nào là hợp lý? Lần chơi tốn 25 trái cây mà toàn thua chán vc:mad::mad:

thiết nghĩ, chỉ có thớt tham gia phần này thôi ... còn phần lên đồ thì tùy vô "hầu bao" chứ hông có cách nào hay công thức nào cho là hợp lý cả!? :popo_haha: :popo_haha::popo_haha:

cấp max: pet huyền thoại lên full huyền thoại, các cấp khác tương tự như vậy ... mặt khác, pet có 3 chỉ số muốn lên cái nào thì mua đồ cộng cái đó thôi :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Cập nhật game có vẻ chăm chút phần duel mà phần đó khó ăn còn hơn c*t nữa ai mà dám chơi.. Lv 8 ăn dc có 1,52w làm gì trời

uhm, đang cày ở cấp 6 được 1.03w, giờ lên bản 1.8 còn 0.77w mỗi lần thắng :popo_angry::popo_angry::popo_angry:

Cập nhật mới game khó nhai quá. Nhiệm vụ chỉ làm dc ngày thứ 3 là cao, spin thì quay vô toàn thứ gì đâu.

Đến cái game runner bây h thắng boss cũng hên xui nữa chứ coi quảng cáo cũng chưa chắc thắng. Nói chung mình cảm thấy nó nát thế nào ấy :( :( :(

Cập nhật mới game khó nhai quá. Nhiệm vụ chỉ làm dc ngày thứ 3 là cao, spin thì quay vô toàn thứ gì đâu.

Đến cái game runner bây h thắng boss cũng hên xui nữa chứ coi quảng cáo cũng chưa chắc thắng. Nói chung mình cảm thấy nó nát thế nào ấy :( :( :(
chuẩn cmnr bác ơi

Cập nhật nó dựa theo rank để nhận được W, lvl dưới 10 coi như bị giảm
Nói chung rank sẽ trở lên quan trọng hơn
Còn game thì mình thấy vẫn bình thường, update thường xuyên, cày chậm hơn là càng tăng giá trị chứ, cày dễ đi mới nát (lạm phát)
Mặt khác do sắp tới có 1 lượng lớn W của team được mở khóa, nguy cơ 1 lượng W được đẩy ra thị trường khiến giá W giảm. Hiện team đang dự kiến lấy ý kiến người dùng để quyết định lại vấn đề này, có thể không mở khóa nữa, hoặc 1 cách nào khác

Ko biết game lol điếm hay do nhân phẩm mình mà chơi 6 tháng quay méo ra đc cái lootbox dcm game lol

Các bác ơi lên lv6 là chuyển được WLKN từ Pending balance sang My WLKN hả
phải có ít nhất 1 NFT (item hoặc CAT)
Bạn có thể mua 1 NFT hoặc convert Cat của mình sang NFT
CAT lvl 6 convert sang NFT tốn 200w

Các bác ơi lên lv6 là chuyển được WLKN từ Pending balance sang My WLKN hả

:popo_haha::popo_haha::popo_haha:

Vào ngày 6/6, Walken sẽ đốt 100 triệu token thu được trong trò chơi
100 triệu token chiếm tới 20% tổng lượng token lưu hành hiện tại

Việc đốt token góp phần tăng sự khan hiếm, giảm lạm phát, giúp ổn định và nâng giá trị token

Chi tiết: https://t.me/walken_channel/443

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,452
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back