• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Vui tháng cô hồn] Scammer ăn hành từ sáng tới tối mới cho về

đã đọc hết log của bác thớt, mà thấy thằng này scam còn non quá, kêu ng ta scam mình, xong bảo ng ta chuyển 2tr để mình chuyển 300PP => đã nghi ng` ta scam mình r mà còn chấp nhận đổi 300PP lấy 2tr thì đúng là mâu thuẩn

bao nhiêu người đủ kiên nhẫn đọc hết log chat của bác nhỉ @@
Có thời gian đọc vui thư giãn thử bác :v
đù fake nhanh thật,đang chat có hóa đơn ngay,đọc nãy h mỏi.
kaka, fake thế nó đỡ nghi ngờ
bán info thằng này :(
Em đọc hết nè :(
Bạn bị có scam nhiều ko :(
lầy lội vcc :eek::eek::eek:
Mình lầy vậy mà nó ko tha :v
Thằng này đ m lúc chiều em rao bán paypal cũng vô pm :)) nhìn là biề chửi cho trận out luôn
Sao bác ko troll nó chơi cho vui :p
chửi làm gì cái thứ đó troll nó như thớt mới vui:D
Phải hành nó mới vui đúng ko ah
đọc lướt lướt thôi nhưng vui phết. Cứ giục thớt send tiền :D. Đoạn biên lai hài vãi.
Nó tưởng thật đi gọi ngân hàng mấy lần :p
Tính scam người khác :D *** scam được, mà cả đoạn chat cứ kêu ông thớt scam à :D mặt dày vcl =))
haha, nhiều lúc đang chat mà cười sạc với nó luôn
nếu là girl thì có lẽ đã yêu thớt thật rồi hay sao ấy:rolleyes:, còn nếu là đực, thì b đúng lầy vcc, nhưng mà vui.
hồi trước gặp một con nó cũng định giở trò đồi bại, mà hồi đó ngu, chửi nó thế là nó lại còn chửi lại:oops:. cái dmm nó. giờ đang tìm lớp đào tạo dậy troll mấy con này, thớt cho theo học không:eek:
Thì cứ tương kế tựu kế với nó, đóng giả nạn nhân là nó mừng lắm =))
Chủ thớt mở dịch vụ fake hoá đơn đi nhé.
được nữa hả bác
sai rồi chủ thớt nên mở dịch vụ troll scamer
Lâu lâu có 1 thằng thôi ah, giờ mà có thằng khác vô nữa mình troll liền =)))

Nó nhìn thấy cái topic này chắc đang cay cú lắm, chắc không ngờ rằng thớt có thể fake nhanh đến thế, phục sát đất.:p:p

Cho chết cmn luôn cho chừa :D.

Cả ngày rình rập chưa scam được gì còn bị 1 vố :D

Nếu mà đã scam thì giá bao nhiêu nó cũng chịu :D dù có mâu thuẫn đến đâu.
Klq tiền điện thoại gọi bank coi như thớt cũng scam của nó lại rồi đó. :D Hay thật !

sinh ra làm thằng scammer đã khổ, không scam được lại bị troll thì còn khổ hơn :D

Có ai không thể đọc hết đoạn chát giống mình không? Like cho thớt tinh thần post bài nhiệt tình :)))

Có ai không thể đọc hết đoạn chát giống mình không? Like cho thớt tinh thần post bài nhiệt tình :)))
làm mmo mà k kiên trì thì k thành công được đâu bác ạ :D

Cám ơn cậu. Chỉ là nói vui vậy thôi. Mình đã kiên trì 2 năm mà vẫn chỉ toàn gặp scam à. :D
haha chia buồn với bác :D từ lúc vào mmo đến h e chưa gặp đc pro scam nào đủ trình để scam e :oops:

Thớt rảnh vãi, lòng kiên nhận gọi là vượt qua cả giới hạn của sự nhẫn lại

Lần đầu tiên thấy người lầy lội hơn mình, like luôn cho 2 cái.

bao nhiêu người đủ kiên nhẫn đọc hết log chat của bác nhỉ @@
1 chân cho đọc hết bài :D Càng đọc càng mê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom