Help Vừa về nhì 1 tour

tintac

Junior
Reactions
69
MR
0.001
http://www.boomplayer.com/en/poker-hands/Boom/9851726_C78AB46CCF

Hay . mình toàn đánh cash mà toàn thua, đang định chuyển sang tour giống bạn :D nhưng cứ 1 tour phải 1 tiếng trở lên, 0 biết sức chịu nổi không :oops:

Tour này đánh làm chi cậu. Phí time lắm mà buy-in nhỏ toàn thằng đánh láo. Ăn đc 1 tour thì 100 tour sau sẽ out sớm. Đánh tour buy-in tầm 5$ trở lên thì cậu mới áp đc chiến thuật có hiệu quả.

Tour này đánh làm chi cậu. Phí time lắm mà buy-in nhỏ toàn thằng đánh láo. Ăn đc 1 tour thì 100 tour sau sẽ out sớm. Đánh tour buy-in tầm 5$ trở lên thì cậu mới áp đc chiến thuật có hiệu quả.

5$ thì bank roll của cậu phải 250$ nhé, nếu bank roll còn ít thì cứ từ từ mà lên thôi.

ngon nhỷ

5$ thì bank roll của cậu phải 250$ nhé, nếu bank roll còn ít thì cứ từ từ mà lên thôi.

Bankroll của mình luôn là 0. Nghỉ poker lâu rồi.

Mình cũng thấy buy in 5$ mới hiệu quả chiến thuật . nhưng 0 biết cái ông pro gì buy 0.5$ đánh liên tục mutiltable vẫn ăn lên 50k là có thật không @@ hay do Pokerstar PR vậy o_O

Buy in 0,5 mấy tour big gtd của bọn poker star nhất cũng đc mấy trăm mà.

Buy in 0,5 mấy tour big gtd của bọn poker star nhất cũng đc mấy trăm mà.

Vấn đề là win đc mấy tour như thế? Những tour buy-in càng nhỏ thì bọn nó đánh càng láo, đồng nghĩa với tỷ lệ bad beat càng cao. Mình nghĩ đó là chiêu PR thôi. Chơi buy in 1.5k còn khó kiếm đc 50k nữa là buy-in 0.5$.

những thằng đánh láo thì sớm bị out thôi , chứ ít tiền mà buy-in 5$ thì ko trụ đc đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom