Suggest Vừa ngủ dậy nhận ngay email Limit PP

hơ hơ , có cái acc paypal bao lâu rồi ko log , chẳng có thư từ gì từ paypal , hôm nay thấy bão thì log vào thử xem .

limit từ 16-11-2013 ( 4 tháng trước ) mà ko có bất kì thư gì , cũng ko có case gì .

giao dịch gần nhất từ tháng 9-2013 . ko có giao dịch gì hold hay refund gì cả =)) . đến chịu pp :))

trận nì bão lớn roài, cộng đồng mmo mềnh biết thì hết 30% bị hôm nay và hôm qua.........pó tờ rym, cảm thấy ko có viphamj qui định giề mà nó cũng mít

This limitation cannot be appealed

bị cái này thì potay nhé bạn. call lên 100 lần cũng chịu thôi
nói chung có khuyên cỡ nào thì bạn vẫn cố call vì tiếc tiền. chúc reg acc mới ngon, sống thọ hơn :)

chia buồn với thớt, giờ mình còn chẳng có pp dùng :D

còn 0.01$ ko tiếc nhưng mà mình cần sử dụng PP, làm sao để chơi lại với nó đây :(

Attachments

90.1 KB · Views: 38
hơ hơ , có cái acc paypal bao lâu rồi ko log , chẳng có thư từ gì từ paypal , hôm nay thấy bão thì log vào thử xem .

limit từ 16-11-2013 ( 4 tháng trước ) mà ko có bất kì thư gì , cũng ko có case gì .

giao dịch gần nhất từ tháng 9-2013 . ko có giao dịch gì hold hay refund gì cả =)) . đến chịu pp :))
he, cậu này bị trảm cùng ngày với mình nè, đang cố chờ thêm gần 2 tháng nữa để vét tí $ còn trong đó >.<

ĐỢT này em PP check info nhé các tềnh yêu, cứ trùng info là đi hết

vãi PP, thế giói cả tỷ nguoi, cái tên trùng cũng là đương nhiên, đây là cái PP duy nhất mình veri bàng thông tin thật, làm gì có ai trùng 100% đc

Chắc paypal 2 3 tháng 1 nó block 1/3 tài khoản pp để chiếm đoạt tiền trong 6 tháng mang đi gửi ngân hàng khác lấy lãi suất đây :D

Acc mình hôm qua cũng bị limit vĩnh viễn mới ghê, info thì unique, IP never change, cookie ngon lành...chả hiểu sao dính nữa, có lẽ tại send tiền personal nhiều quá.

Vừa mới log vào thấy em ý vẫn ổn.......! còn ít tiền định add nốt vào pp mà không biết nên hay không đây... Acc 3-4 năm còn bị mít thì bão hơi to đấy nhỉ

pp limit có ly do hết đó , các bạn hỏi thì cũng vậy ah, nó trả lời bạn lý do cho mấy bạn cheat nó ah

Me too
Acc xài mấy năm rồi chỉ nhận duy nhất 1 site mà giờ nó báo limit vĩnh viễn

chia buồn cùng thớt, hôm nay acc của mình cũng bị giới hạn luôn :(

:confused: mình cũng bị 1 cái PP verify xài từ lâu nay
chết rùi
We recently noticed an issue with your account. To see what you can and can't do while your account is limited, go to the Resolution Center.
Why is my account access limited?
Your account access has been limited for the following reason(s):
  • Mar 23, 2014: We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.
(Your case ID for this reason is PP-003-039-xxx.)
This limitation cannot be appealed.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back