Suggest Vừa ngủ dậy nhận ngay email Limit PP

Có pro hơn 1 tháng ko có trade gì cũng bị limit kìa pác...phán cứ như đã rồi....
PP nó thích thì nó cho ăn mít hết, ko chừa 1 ai...còn gỡ được hay ko thì hên xui.
ko tự nhiên rảnh hơi mà nó đi limit tài khoản của ae làm gì cả nhé , chỉ là vài chia sẻ với ae , còn mọi người làm gì thì tùy , còn đến lúc bị mit thì đừng có hỏi cái câu ngô nghê là làm sao bị ăn mít :D

ko tự nhiên rảnh hơi mà nó đi limit tài khoản của ae làm gì cả nhé , chỉ là vài chia sẻ với ae , còn mọi người làm gì thì tùy , còn đến lúc bị mit thì đừng có hỏi cái câu ngô nghê là làm sao bị ăn mít :D
chuẩn rồi, nhiều ông cứ giở vờ quên lắm, pp nó cũng không rảnh limit , nhiều khi dính phốt mà ko biết .

PP nó ko rãnh đâu pro, mà là quá rãnh luôn đó... Acc PP 100% ko gd bẩn thì lí do gì nó limit.... o_O

Vừa vào mail thấy báo limit pp, nản thế. Pp mình trước h ko mua bán j, cả tháng nay rồi cũng ko log mà vẫn ăn mit....:(:(:(

PP nó ko rãnh đâu pro, mà là quá rãnh luôn đó... Acc PP 100% ko gd bẩn thì lí do gì nó limit.... o_O
đơn giản chỉ vì bạn đang đang xài acc pp việt nam và việt nam nằm trong danh sách thích limit của nó . ok ?
còn giao dịch có bẩn hay không thì còn xem nguồn tiền giao dịch của bạn từ đâu ra , có rõ ràng không , một lý do nữa là việc chuyển từ giữa pp các quốc gia khác nhau bị xem xét cực kì kĩ , và kahr năng bị limit là rất cao . ok ?

chỉ cần mình sơ sảy 1 phát là nó chém acc mình ngay. mình cũng vừa bị 1 acc 4 năm cả nghìn gd. hôm qua nó mở case yêu cầu mình giải trình 1 gd 1$ trong 7 ngày chưa kịp làm gì thì nó limit 180 days. đcm nó chứ. hình như nó cố tình chơi đểu dân VN thì phải

mà đùa chứ mình đọc trong rule của nó làm gì có dòng nào ghi limit 180 ngày đâu. toàn cái gì ghi nợ đấy chứ

Đấy pro nói thế rất là ổn... nhận $ nhiều lần rồi chứ ko ít...with về bank luôn chứ đừng nói là ex...PP nó thích là mít @@
đơn giản chỉ vì bạn đang đang xài acc pp việt nam và việt nam nằm trong danh sách thích limit của nó . ok ?
còn giao dịch có bẩn hay không thì còn xem nguồn tiền giao dịch của bạn từ đâu ra , có rõ ràng không , một lý do nữa là việc chuyển từ giữa pp các quốc gia khác nhau bị xem xét cực kì kĩ , và kahr năng bị limit là rất cao . ok ?

Đồng ý là nó không rảnh để limit nhưng hqua và hnay mình gửi thư hỏi thì nó vẫn không đưa ra băng chứng cụ thể vì sao limit tại khoản của mình.
Nó chỉ nói mãi được 1 câu: "In order to protect the integrity of our services, we cannot disclose the specific criteria that causes PayPal to limit access to accounts. For more information on reasons why we limit access to accounts, please refer to the User Agreement for PayPal Services.
"
Thực sự rất là ức chế!!!

PP limit là nó chơi nguyên dây, cho nên có thể bị limit gián tiếp mà ko biết bắt nguồn từ đâu, giống kiểu tru di cửu tộc o_O

bão lần này to vl, mấy acc lâu năm từ 2 năm trở lên ra đi hết :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week