Suggest Vừa ngủ dậy nhận ngay email Limit PP

có thể là nó bảo trì hay là có sự xung dột nào đó của hackker nên nó khóa tạm xem xét vài ngày chứ acc có visa mà còn bị limit thi chắc là trang có vấn đề

Anh Giang cũng dính ạ. Sáng nay em cũng nhận được mail xong. Acc ver 3 năm, cả mấy nghìn giao dịch mà nó cũng limit được. Gọi điện cho Paypal thì nó bảo là không gỡ được limit, chỉ có chờ 180 ngày rồi with thôi, hỏi lí do cụ thể thì nó không nói. Để thứ 2 em gọi thẳng cho thằng Manager xem nó bảo sao.

Có dòng cannot appeal thì call cũng vậy nhé !

có thể là nó bảo trì hay là có sự xung dột nào đó của hackker nên nó khóa tạm xem xét vài ngày chứ acc có visa mà còn bị limit thi chắc là trang có vấn đề
Acc visa thì liên quan gì bạn,mít thì cthì vẫn cứ mít thôi,mà làm gì có chuyeennj khóa tạm vài ngày =))

Xem case id kia là gì ...

Bây giờ ai mà dính hầu như có gỡ cũng 180 ngày thôi!

Anh Giang cũng dính ạ. Sáng nay em cũng nhận được mail xong. Acc ver 3 năm, cả mấy nghìn giao dịch mà nó cũng limit được. Gọi điện cho Paypal thì nó bảo là không gỡ được limit, chỉ có chờ 180 ngày rồi with thôi, hỏi lí do cụ thể thì nó không nói. Để thứ 2 em gọi thẳng cho thằng Manager xem nó bảo sao.

ừ e , đen ko chịu được !

đù! có vẻ lần này nó càn quét sạch !

Mình cũng bi y hệt nè:

We recently noticed an issue with your account. To see what you can and can't do while your account is limited, go to the Resolution Center.

Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

• Mar 23, 2014: We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.
  • Làm sao đây mọi ngươi? Giups mình với

Acc có làm quái gì đâu mà nó muốn là limit...chỉ nhận $ từ người thân bên US thì bị gì nó mít... Nhờ người nhà call vs tụi pp...Tớ mới bị dính chẳng lí do!!! Để xem 2-3 ngày nó có tự nhả hold ko... (vì cũng có pro sau 3 ngày nó nhả hold)

Acc có làm quái gì đâu mà nó muốn là limit...chỉ nhận $ từ người thân bên US thì bị gì nó mít... Nhờ người nhà call vs tụi pp...Tớ mới bị dính chẳng lí do!!! Để xem 2-3 ngày nó có tự nhả hold ko... (vì cũng có pro sau 3 ngày nó nhả hold)

đây mới chính là vấn đề đây này :D khi nào còn chuyển - nhận tiền ko rõ lí do thì sớm hay muộn cũng dc một quả mít to từ pp tặng nhé các bác

Có pro hơn 1 tháng ko có trade gì cũng bị limit kìa pác...phán cứ như đã rồi....
PP nó thích thì nó cho ăn mít hết, ko chừa 1 ai...còn gỡ được hay ko thì hên xui.
đây mới chính là vấn đề đây này :D khi nào còn chuyển - nhận tiền ko rõ lí do thì sớm hay muộn cũng dc một quả mít to từ pp tặng nhé các bác

Nói chơi chứ mấy bữa nay ta còn log vào dispute mấy thằng PTC scam ta nè, chơi leo thang luôn

Mình cũng dính 2 acc luôn . acc hơn 2 năm tầm hơn 1k GD cũng limit ko step . điên PP vcl :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,896
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week