• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Vừa mới bị ban account filejungle

figerpublic

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Mới bị ban. Bùn quá. Không hiểu tại sao? có ai bị như mình không? Đang chờ rút 20$ mà bị ban rùi

Chia buồn...mình bị banned hơn 1 tháng rồi. Bọn nó vô lý vãi...Mình không cheat...ref mình toàn good...kiếm đc khá nhiều từ ref thế là nó banned.

Mình cũng giống bạn. Mình chơi pay per sale. Tuy chưa được sale nào nhưng được cái là ref ít mà ngon. Thế là nó ban. Contact nó im ru như người bị căm điếc

chia buồn cùng bạn :m020:

Chia buồn...mình bị banned hơn 1 tháng rồi. Bọn nó vô lý vãi...Mình không cheat...ref mình toàn good...kiếm đc khá nhiều từ ref thế là nó banned.
Hì bạn chưa biết chuyên a.Fix bị scam gần 2k ở FJ à mà còn hỏi.

mình có 26$ từ tuần trước nó ko trả cú Pending mãi hôm nay thứ 3 rồi nghĩ rằng nó trả vậy mà vẫn vậy bon này bựa thất, bỏ nó đi đừng chơi nữa anh em

mịa nó là chung chủ với thằng fileserver với uploadstation mà ! ai biểu chới với nó chi !

mịa nó là chung chủ với thằng fileserver với uploadstation mà ! ai biểu chới với nó chi !
Chuẩn nè,nhìn qua cách thiết kế trang là thấy giống rồi. ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,121
171,197
Latest member
nam592002

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom