Vừa mất 60K STR bị auto nó chuyển mất

Status
Not open for further replies.
thật sự mà nói h đem bán cho mấy bác có BH cũng k an tâm :3, chỉ cần rate cao, mn cùng buzz, rùi gửi str, khả năng bị ôm rùi bùm rất cao

có STR thì chuyển về sàn justcoin.com mà giữ, mở bảo mật 2 bước lên, bố hacker cũng ngồi nhìn thôi.

Chia buồn cùng thớt :3

6 triệu saO ra đi nhẹ nhàng vậy trỜi :( xin chia buỒn cùng cậu. ae nhỚ cẩn thận hƠn :(

mà k biết nó hack kiểu gì nhiều người bị quá :3

chúng ta cứ nhởn nhơ lướt web, face phọt mà đâu biết đằng sau nó có 1 thế giới ngầm mà cần là họ có thể check mail chúng ta, thích thì họ đọc tin facebook, cần thì họ login paypal,pm của ta. Các kiểu

đêm qua+ sáng nay mình gom về 1 acc rồi dep lên BX thì ko sao, chiều nay vào gom vẫn về 1 acc đấy thì bị auto nó chuyển, cũng cẩn thận nhìn lúc 20K-30K xem có bị auto như mấy người bị ko thì ko thấy bị, nên an tâm gom tiếp :eek:, lát sau vào kt thấy mất cmn hết tiền, bị rút mấy lần liền :eek:,mình chưa từng vào lấy coin rác như mấy bạn bị, ko post địa chỉ ví hay key bảo mật, từ trc đến nay cũng ko bán STR cho ai cả :eek:
Em cũng bị giống bac

mình cũng ko dính đến mấy cái vụ rút 30STR gì đó mà vẫn bị nè, vừa dc bonus thêm 3k5 thế là mất

Nếu bị keylog thì acc paypal của mình cũng phải mất tiền,mình nghĩ ko phải bị key log,có thể site stellar bị lỗi bảo mật gì đó :eek:,acc mình chưa từng send tiền bán cho ai,chỉ nhận từ acc khác và dep lên bx ,trc log vào acc nào là dep luôn lên bx ,nhưng bị mất tiền ,dep lên 180k nhận dc hơn 130k :eek:,bạn mình bảo dep về 1 acc cho an toàn rồi mới dep lên bx ,đúng là thánh nhọ

mình ko thể hiểu vì sao bị mất dc, ID, key, pass ko ai biết, keylog máy mình ko bị rồi, nếu bị thì mất cả acc pp có tiền cơ,chỉ nghĩ do bảo mật cảu site stellar bị hacker lợi dụng :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,465
171,512
Latest member
MikeNguyen92

Most viewed of week

Most discussed of week