Vừa bị nick rua_viet_qroup cho ăn quả cam 39 PP đau quá

Chia bùn cùng bạn :| xxx

Pó tay, sao vấn đề giả nick này vẫn có người sụp bẩy mãi thế?
Chia buồn cùng chủ thớt.

Lại thêm một nạn nhân của việc không cẩn thận, Bao giờ mới hết người không cẩn thận để bọn scam lộng hành thế. Refund lại tiền đi cậu. tạo tranh chấp.

Ôi, vãi chữ g với chữ q, về học lại tiếng VIệt thôi

có mỗi việc bảo confirm topic hoặc veri fone thôi mà cũng lười nữa. Thật không hiểu nổi.

lúc tỉnh cần tỉnh táo thì lại ko tỉnh táo tý nào
chia buồn cùng bác
mãi 1 trò mèo mà bọn scam vẫn lộng hành hjx

Lại cam quýt rồi! dạo này nhiều bác dính quá! chia buồn cùng bạn, hy vọng các anh em cảnh tỉnh hơn khi giao dịch!!!!

Bạn này không phải newbie nhé, gia nhập từ năm 2010 mà vẫn bị scam trách gì được newbie, tớ xin lỗi nhưng chỉ biết nói một câu: NGU.

chia buồn với bác thôi.Mới thấy cái thread bán 20LR mà đã có thằng scam chờ sẵn hốt bác rồi..sao ko bán tự động đi...@@..

chia buồn cùng bạn không biết đến bao giờ mới hết vấn nạn scam

bác chủ thỚt nên đêm về nằm ngủ suy nghĩ lại thật kĩ đi..tiếc thay vì bác đã quá bất cẩn, để cho scammer hoành hành. Mong bác sẽ rút ra đc kinh nghiệm lần này..Thông cảm với bác

chia bùn nhé dạo này scam nhiều quá

sao ko thằng scamer nào pm mình nhỉ... mà scamer chắc phải cỡ trên tài prokight9x thì mới đủ trình scam mình.
mấy cái trò mèo mà vẫn chăn được gà => scamer ko bao giờ hết việc.
nói thật 1 câu là có gà cũng gà vừa phải thôi cách đây mấy tháng mình ko bao giờ nghĩ vẫn có người bị scam kiểu cũ rích này nhưng số người bị cam lại nhiều hơn mình tưởng.
"tiên trách kỷ hậu trách nhân"

Theo đa số bọn này chắc bị cận thị rất là nặng..nên có sự nhầm lẫn to thế.Với lại hồi nhỏ ko học bảng chữ cái nên mới ra nông nỗi này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,846
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week