Vụ Tân Hiệp Phát. Mọi người nghĩ thế nào ?

THP kiểu hành xử ngu vc, giờ chanh + đá tự pha là số 1

Ủng hộ tẩy chay THP

Nước đóng chai thì đến 99% là có hại, quá nhiều đường, chất kích thích (cafein) với các loại bảo quản, màu; Sữa thì lấy đâu ra sữa tươi với cả tiệt trùng, toàn bột thôi; ... Thích thì cứ uống với ăn thôi, nhiều thì sướng nhưng nhanh chết - vậy thôi =)

Anh này đòi tiền thì cũng chả tốt đẹp gì mấy, giả dụ thp chịu trả tiền thì ảnh cũng im lun rồi và người khác vẫn phải nốc thứ này, nói chung là cũng là biết lo cho bản thân thôi, thân ai nấy lo chả ai trách đc nên dính tù tội cũng chỉ tội đứa bé thôi, cơ mà 7 năm tù thì nặng thật :oops:
chắc bạn tốt ai chẳng nghĩ về mình bạn tốt thì share .... của bạn ra cho ae kiếm tý $$ coi

thấy buồn cười mấy bác tẩy chay như coca trốn thuế mấy chục năm hay hàng trăm cty khác xả ô nhiễm, chấp nhận như hà nội hcm ko có tham nhũng thôi:p

chuyện mới nghĩ
Thì đó, mình nói rồi, thân ai nấy lo, kiếm đc thì ăn 500 chai, ko kiếm đc thì đi tù, trách đc ai :cool:
:D:D:D chém bạn tý thôi
"không ai yêu quý mình bằng chính bản thân mình"

Tân Hiệp Phát thách thức người tiêu dùng, giăng bẫy nhiều lần đối với những người phát hiện dị vật trong sản phẩm của họ. Trong phiên xử, họ còn yêu cầu a Minh xin lỗi trong khi sản phẩm của họ thực sự không đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm, hành động dằn mặt những người tiêu dùng trên cả nước, hậu quả có lẽ vượt quá dự đoán khi mà cộng đồng tẩy chay sản phẩm của họ.
Các sản phẩm THP đã xuất hiện những thông tin có dị vật từ lâu, nhưng lại không thấy các cơ quan chức năng vào cuộc, nếu có thì cũng qua loa cho xong chuyện. Nhận lương từ tiền thuế nhân dân, nhưng vô trách nhiệm (...), gián tiếp gây ảnh hưởng sức khỏe người tiêu dùng, là những người dân đang nuôi họ. NÁT quá!

trước giờ mình hay uống pepsi
sau sự việc của Tân Hiệp Phát tuy vậy nhưng mình vẫn uống pepsi

Tân Hiệp Phát thách thức người tiêu dùng, giăng bẫy nhiều lần đối với những người phát hiện dị vật trong sản phẩm của họ. Trong phiên xử, họ còn yêu cầu a Minh xin lỗi trong khi sản phẩm của họ thực sự không đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm, hành động dằn mặt những người tiêu dùng trên cả nước, hậu quả có lẽ vượt quá dự đoán khi mà cộng đồng tẩy chay sản phẩm của họ.
Các sản phẩm THP đã xuất hiện những thông tin có dị vật từ lâu, nhưng lại không thấy các cơ quan chức năng vào cuộc, nếu có thì cũng qua loa cho xong chuyện. Nhận lương từ tiền thuế nhân dân, nhưng vô trách nhiệm (...), gián tiếp gây ảnh hưởng sức khỏe người tiêu dùng, là những người dân đang nuôi họ. NÁT quá!
Nhận định đáng được like :D

rồi cũng
THP vừa mới thắng kiện ở phiên tòa vừa rồi, nhưng THP đã phải thua lại hàng triệu người dùng VN. Hôm qua đến giờ lên fb toàn thấy kêu gọi tẩy chay THP, vào đọc cmt thì hình như ai cũng đồng ý hết. Đây quả thật là một tổn thất rất lớn, lần này coi bộ THP ko đi đời nhà ma cũng tàn phế. Ko biết mọi người trên diễn đàn này có ai quan tâm vụ này ko, mình thấy các bạn cũng nên quan tâm chút đi, cũng vì sức khỏe bản thân mình nữa. Dân mmo chắc cũng hay uống nước đống chai mà phải ko ?
chìm dần thôi

hôm nay lại có người bị công an mời làm việc. Ko biết có giống vụ anh Minh ko. Mà nghĩ cũng lạ, cái này đáng lẽ phải bộ công thương bộ y tế làm việc mới đúng chứ, mắc mớ gì công an nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,872
170,933
Latest member
gamemobilevnnet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week