Ask VPSdime liên tục bị suspended

quocquyen

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bác em hiện đang chơi nét Plugrush mấy hôm nay vps liên tục bị suspended với các lý do là

Có bác nào biết cách xử lý bày em với, đã email nhờ nó unlock để cài lại OS nhưng hôm sau con vps # lại bị o_O

bác bị banned vì spam mail kìa :))

bác bị banned vì spam mail kìa :))
mình spam đâu @@ chỉ add web rùi chạy bt mà k hiểu câu nó nói nghĩa là gì để sửa nữa

mình spam đâu @@ chỉ add web rùi chạy bt mà k hiểu câu nó nói nghĩa là gì để sửa nữa
Do bác gửi đi quá nhiều mail ,SMTP là giao thức truyền tải ,dùng trong mail.bác ngắt cái cổng chạy smtp đi :)) hoặc là vps của bác bị hắc và thằng hắc cờ nó sài để đi spam mail :))

Do bác gửi đi quá nhiều mail ,SMTP là giao thức truyền tải ,dùng trong mail.bác ngắt cái cổng chạy smtp đi :)) hoặc là vps của bác bị hắc và thằng hắc cờ nó sài để đi spam mail :))
bro biết ngắt cho nào k cho ít ảnh để làm theo với

Thường là port 25 đó,đóng cái cổng đó vào :))

:D Bác chạy web à,thế thì khả năng thằng bán sỏurce code cho bác nó dí thêm con tự động gửi mail rồi.Giờ bác nhờ bọn support ngắt giùm cái dịch vụ SMTP đi là ok

:eek: Quan trọng cái OS bro dùng là gì

:D Bác chạy web à,thế thì khả năng thằng bán sỏurce code cho bác nó dí thêm con tự động gửi mail rồi.Giờ bác nhờ bọn support ngắt giùm cái dịch vụ SMTP đi là ok
mình làm net cpm nó popup nhiều có lẽ có quảng cáo xấu giờ pm bọn vps hay bọn networrk nhỉ bro

k biết do lý do là bọn ads bên prugush hay là code mình dính virus hay là nên báo vps stop SMTP đi nhỉ các cao thủ

ahihi bác nào chỉ rõ hơn em với

đồi vps đi bác dùng contabo hay vultr vẫn ngon mà nhỉ ;)
e đổi rồi @@ bên dime dùng từ xưa mún ủng hộ mà nó sp chán quá !

mình làm net cpm nó popup nhiều có lẽ có quảng cáo xấu giờ pm bọn vps hay bọn networrk nhỉ bro
NET thì có hại quái gì tới vps hosting.
Cài ba cái code bí zơ xàm xàm rồi nó spam mail thì bên kia sus thôi.
Nói thế oan cho mấy thèn NET tội nó bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week