VPS [vpschinhhang247.com] VPS/Dedicated[US/CA/EU/VN] chuyên Auto,Scan,PTU,Offer,Render,CPM..-Chính hãng - Đa dạng - 4.5$/tháng

bác thớt online giải quyết cho em cái lệnh mua vps với trưa tới giờ
check mail paypal nhé c,nó gửi về mail pp mà

cậu ơi sao vps dạo này lag vậy , remote k nổi luôn
đang đứt cáp biển c nhé.Tầm 5 ngày nữa sửa xong là sẽ mượt.C muốn mượt ngay thì dùng 3g ấy :D

nếu làm off pc cho máy cấu hình ram 4g, corei5 thì nên dùng vps loại nào cậu, và người mới ko biết cài đặt gì liệu có dùng được ko

nếu làm off pc cho máy cấu hình ram 4g, corei5 thì nên dùng vps loại nào cậu, và người mới ko biết cài đặt gì liệu có dùng được ko
cấu hình máy tính ko liên quan đến remote vps c nhé @@

Cái loại dùng để scan ssh, chạy tool bot traffic thì bảo hành thế nào bạn? Rẻ nhất thì bao nhiêu, có được dùng thử vài ngày không bạn?

Cái loại dùng để scan ssh, chạy tool bot traffic thì bảo hành thế nào bạn? Rẻ nhất thì bao nhiêu, có được dùng thử vài ngày không bạn?
Hàng VN bảo hành 1 tháng c nhé.Rẻ nhất là 5.9$ .Ko dùng thử dc c nhé :D

bạn cho mình hỏi xíu, mình thuê gói A1 có 70GB ổ cứng là chỉ tính ổ D, vậy gói VN3 60GB ổ cứng là tính như nào ạ ?

cho mình hỏi xíu, mới mua cái A0 vô đổi pass tắt update, nó tự văng ra, xong giờ ko vô đc, toàn lôi remote Dékop can't conect to the........

cho mình hỏi xíu, mới mua cái A0 vô đổi pass tắt update, nó tự văng ra, xong giờ ko vô đc, toàn lôi remote Dékop can't conect to the........
inbox t ip con vps c nhé.có khi die rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,924
Latest member
Vinzhost
Back
Top Bottom