Ask VPS Vultr!

alexdung

Junior
Reactions
47
MR
0.178
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chào các đại gia youtube!
Mình mới reg 1 con vps vultr mà thắc mắc giờ muốn tạo khoảng 50 vps để dùng thì có ăn suspend ko nhỉ?? Bác nào tạo nhiều vps ở 1 acc vultr rồi cho xin cái feedback với nào ! Thanks các bác đã quan tâm :D

Chào các đại gia youtube!
Mình mới reg 1 con vps vultr mà thắc mắc giờ muốn tạo khoảng 50 vps để dùng thì có ăn suspend ko nhỉ?? Bác nào tạo nhiều vps ở 1 acc vultr rồi cho xin cái feedback với nào ! Thanks các bác đã quan tâm :D
Có và lock luôn acc.
Đã từng dùng cả tiền thật dep vào. Xin mở lên 200 con. và trình bày rõ là dùng vào mục đích gì (tất nhiên không phải bot) nhưng vẫn từ chối :D.

Có và lock luôn acc.
Đã từng dùng cả tiền thật dep vào. Xin mở lên 200 con. và trình bày rõ là dùng vào mục đích gì (tất nhiên không phải bot) nhưng vẫn từ chối :D.
thật là buồn quá đi T_T

Mua nhiều mà dùng cho chắc ăn :cool:

Mua acc ấy xong tạo cứ 5-8 vps 1 acc :D

Có và lock luôn acc.
có thì nói ko có thì thôi nha thánh.

Info như vầy mà nói chuyện

info thì thế nào nhỉ? đâu phải riêng 4rum mới bàn mmo mà phải nick cũ verified. cơ bản là thằng nào kiếm khá hơn thôi ạ ./
Ah sao nhìn cái hình có bình luận gì thêm không?
"Núi cao còn có núi cao hơn"
Tự cao hơi thái quái :D

Ah sao nhìn cái hình có bình luận gì thêm không?
"Núi cao còn có núi cao hơn"
Tự cao hơi thái quái :D
có ai tự cao j đâu ta. mình ko qtam cái hình. vì mmo mà đi nhìn cái hình thì chắc ko trụ nổi tới giờ rồi ạ. thân ái quyết thắng

Ơ thế cái topic tử tế của người ta mà sao lại lái sang topic khoe tiền rồi =))
Ông nào phản bác ông kia thì nói cái lý do phản bác, không thì im lặng hoặc tử tế hơn thì xin lỗi nhau một câu, việc gì phải nói đểu =))

Ơ thế cái topic tử tế của người ta mà sao lại lái sang topic khoe tiền rồi =))
Ông nào phản bác ông kia thì nói cái lý do phản bác, không thì im lặng hoặc tử tế hơn thì xin lỗi nhau một câu, việc gì phải nói đểu =))
không phải nói đểu bạn ơi, ở đây ko có việc của mình nhưng do nhìn cái post đầu tiên của bác ấy nên mình bảo ko đúng sự thật thôi vì bản thân mình có lúc mở cùng lúc gần 250vps cùng 1tk nha. còn khoe tiền thì ko dám, chỉ đang hóng hớt hồi hộp vài việc nên mới mò lên 4rum coi tình hình thôi ạ. kaka, dù sao bác ấy cũng làm dịch vụ, bản thân bác ấy hiểu rõ câu "núi cao còn có núi cao hơn" mà lại copy cái info nick 2015 để xem như cơ sở khẳng định " tư cách" nói chuyện. hi, mà thôi,ko sao cả chẳng vì cái j để cãi nhau hay mất trật tự. hóng tiếp việc của mình thôi

Xem lại mình đi. Mở mồm ra là choảng ng ta trước mà cứ ngây ngô

có thì nói ko có thì thôi nha thánhhhhhhhh!!!!
@2402TH @terink79 show proof đi 2 pro :p
show khối tài sản tiền tỷ của mình xem đi pro:D
gà thì làm gì đủ trình như người ta mà show các bác :D
cơ bản là thằng nào kiếm khá hơn thôi ạ

Xem lại mình đi. Mở mồm ra là choảng ng ta trước mà cứ ngây ngô

có thì nói ko có thì thôi nha thánhhhhhhhh!!!!

gà thì làm gì đủ trình như người ta mà show các bác :D
hi, chúc may mắn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom