Ask Vps với cloud phone có xài làm gì không ?

OkinoYoko

Senior
Reactions
285
MR
0.469
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là e đang có cả mớ vps với cloud phone k biết có xài được cái gì không mấy bác, chứ bỏ không thấy phí quá :popo_cry: mạng của anh hàng xóm nên căng đét mà bị mấy app đào coin cấm hic :popo_too_sad:

Tình hình là e đang có cả mớ vps với cloud phone k biết có xài được cái gì không mấy bác, chứ bỏ không thấy phí quá :popo_cry: mạng của anh hàng xóm nên căng đét mà bị mấy app đào coin cấm hic :popo_too_sad:
đào deffect nha

Upvote 0
Nếu dung lượng ổ cứng có nhiều ( càng nhiều càng tốt, tỉ lệ thuận với lợi nhuận sau này nha! ), thì nghiên cứu Storj nha bạn. Ngày xưa mình từng chạy thấy rất ổn, sau này vì không còn thuê vps có ổ cứng lớn như 500G, 1T nên đã phải bỏ.

Biết setup linux vps + liên kết các vps với nhau làm load balancing thì làm web!

Upvote 0
Nếu dung lượng ổ cứng có nhiều ( càng nhiều càng tốt, tỉ lệ thuận với lợi nhuận sau này nha! ), thì nghiên cứu Storj nha bạn. Ngày xưa mình từng chạy thấy rất ổn, sau này vì không còn thuê vps có ổ cứng lớn như 500G, 1T nên đã phải bỏ.

Biết setup linux vps + liên kết các vps với nhau làm load balancing thì làm web!
nếu chạy 1T Storj thì tháng kiếm đc bao nhiêu vậy bạn, có đủ chi phí thuê vps k

Upvote 0
nếu chạy 1T Storj thì tháng kiếm đc bao nhiêu vậy bạn, có đủ chi phí thuê vps k
Giá nó đã thay đổi nhiều theo thời gian rồi bạn. Research theo keyword mình nói đi bạn. Tụi tây lông đã từng xài cái này nhiều hơn châu á của mình, nên yên tâm khi search sẽ ra chuẩn english chứ ko có ngôn ngữ lạ khác đâu. 👍🏻

Upvote 0
Giá nó đã thay đổi nhiều theo thời gian rồi bạn. Research theo keyword mình nói đi bạn. Tụi tây lông đã từng xài cái này nhiều hơn châu á của mình, nên yên tâm khi search sẽ ra chuẩn english chứ ko có ngôn ngữ lạ khác đâu. 👍🏻
vậy ngày xưa ông chạy có được nhiều không

Upvote 0
Upvote 0
lên youtube có đó, game mir4 làm nhiệm vụ cũng khoai lắm, nhưng mà chắc chắn kiếm được đô, còn 1 game nữa là Nine Chronicles cứ search từ khóa đó là có hết à
ah mình tưởng nó chạy auto với có tool hỗ trợ,cám ơn bác nhe

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,608
170,712
Latest member
gloverares8
Back
Top Bottom