VPS VPS SSD / PTU / SCAN SSH ($2.99) - nhận hàng sau 1p thanh toán - Giá rẻ bất ngờ nha

giải thích hộ phát norival1992
CẢNH BÁO MỌI NGƯỜI MUA VPS TRÊN NÀY.
MÌNH MUA MẤY CON VPS , VỪA RỒI BỊ DIE NÊN CHANGE VPS MỚI. BÊN NÀY GỬI CHO VPS MỚI NHƯNG LẠI GỬI THÔNG TIN VPS MỚI CÓ MẬT KHẨU MỌI LẦN MÌNH HAY ĐỂ. KHÔNG HIỂU SAO HỌ LẠI BIẾT MẬT KHẨU ĐÓ

vậy bây giờ giải quyết như thế nào cho mình ?
Chat chỉ để tư vấn, không support kĩ thuật nhé!

Không mua bán qua chat nha. Chỉ xử lý kĩ thuật qua ticket nên là không có tài khoản và dịch vụ không nằm trên tài khoản = KHÔNG SUPPORT

Support : [email protected] (duy nhât qua email hoặc ticket)
Ps: Thời gian xử lý 1 ticket 15p - 4h

giải thích hộ phát norival1992
Auto generate, mua thử 1 license của whmcs xong là bạn sẽ hiểu cách nó hoạt động như thế nào. Trong windows hay bất cứ cái gì cũng support login history cả. Bạn có thể tự vào mà check lấy.

mình vừa mua xong mà login mà bị vậy là sao nhỉ

France bạn, không được giữ seed nhé. Bạn muốn giữ seed thì mua server nha.
Vậy là cho leech torrent à :v tại vì mình có file lên tới 36gb nhưng seed giữ được 99.5% :| nên mấy sever leech không dùng được buộc phải dùng vps :v sẵn tiện chơi ptu luôn :v

trước down torrent sever ngon, down thường hơn 100mb/s down bằng idm với host ngon, sau đó down torrent 1 phát nó sus luôn cái vps uổng vcl :( sever mượn :D
Vâng, bạn bị suspend chứng tỏ bạn kéo 100MB/s suốt 24/24/30 luôn rồi. Và vâng, bên tớ cũng suspend luôn nhé.

Vâng, bạn bị suspend chứng tỏ bạn kéo 100MB/s suốt 24/24/30 luôn rồi. Và vâng, bên tớ cũng suspend luôn nhé.
vps bên bạn sao sao ấy, chưa chạy mà ram full rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week