SCAM vps die ko đền bù emselanguoiradi88

Status
Not open for further replies.
Bạn nói trên nói bán vps chính hãng nhưng khi mình mua 4 con , gói 5, giá 78$/tháng , khi dùng dc chưa trọn tháng thì bị die 1 con, sau đó dc đền bù và 1 tuan sau die tiếp con khác , dc đổi , mình hỏi chính hãng sao die hoài vậy thì bạn ấy nói abcd đủ lý do
Hôm nay qua die tiếp 1 con có sms cho bạn ấy xử lý nhưng 24h rồi ko thấy hồi âm , sáng nay lại tiếp tục die 1 con vps nữa ... gọi ko thấy trả lời

Mong admin xử lý giúp
Mấy bác không hiểu chính hãng là gì a?

Ví dụ : mua của Microsoft -> nó là chính hãng

Nhưng có thể đâm trial, và có thể đâm c c chùa ( cái này có liên quan gì chính hãng hay không nhỉ)

Như vậy: chính hãng vẫn die như thường thôi

Nhưng có thể đâm trial, và có thể đâm c c chùa ( cái này có liên quan gì chính hãng hay không nhỉ)

Từ lâu người ta đã mặc định hàng chính hãng là mua bằng tiền túi rồi bạn, thế nên nói tới hàng chính hãng là hàng không die

Chứ VPS thì loại nào chẳng chính hãng, làm gì có hàng giả hàng nhái

Từ lâu người ta đã mặc định hàng chính hãng là mua bằng tiền túi rồi bạn, thế nên nói tới hàng chính hãng là hàng không die

Chứ VPS thì loại nào chẳng chính hãng, làm gì có hàng giả hàng nhái
Thế mới nói chứ lỵ:p

Chính hãng là không bao giờ die nhé.

Làm chuyện tầm bậy trên đó như DDoS, Scan, Hack... thì nó gởi mail cảnh báo + giới hạn 1 số tính năng, chặn port.

Hãng nó cũng có thể call trực tiếp cho người mua để nói chuyện, kiểm tra có phải dùng thẻ chính chủ không.

Chứ chả đời nào nó del cái VPS xoá dữ liệu đâu.

Thậm chí nó Refund tiền luôn (nó cũng sợ người mua Chargeback đòi lại tiền lắm)

Tag cho em vào trả lời @emselanguoiradi88
Chắc cũng sẽ là người ra đi....Trên Profile ghi là Male, nhiều người tưởng nàng tiên....:D

Last edited:

Chính hãng người ta bỏ tiền TÚI ra mua ! lại bảo dâm c c chùa vớ vẩn ?

chính hãng là mua bằng tiền túi, còn các bác đâm chọc nó lại khác
nhưng mua bằng tiền túi lãi đc éo bao nhiêu

đã nói chính hãng là hàng sạch 100% nhưng mà mình thấy bạn emse.... này vừa kinh doanh mà đầy reporf nhất là khoản Sup :D

Bạn nói trên nói bán vps chính hãng ko die nhưng khi mình mua 4 con , gói 5, giá 78$/tháng , khi dùng dc chưa trọn tháng thì bị die 1 con, sau đó dc đền bù và 1 tuan sau die tiếp con khác , dc đổi , mình hỏi chính hãng sao die hoài vậy thì bạn ấy nói abcd đủ lý do
Hôm nay qua die tiếp 1 con có sms cho bạn ấy xử lý nhưng 24h rồi ko thấy hồi âm , sáng nay lại tiếp tục die 1 con vps nữa ... gọi ko thấy trả lời

Mong admin xử lý giúp

p/s: mình làm đúng nội qui , ko vi phạm gì cả ,
tốt nhất dùng của google đi bạn , đang sử dụng vps của google cảm thấy an tâm hơn

đứa nào bỏ tiền túi ra mua để bán lại vậy, mà giá rẻ hơn cả mua trực tiếp vậy. Dư tiền à

mà tớ nói mấy pro chẳng thèm hiểu nhỉ, kaka

Đồng ý với ý kiến của bác. Giá thực tế bỏ tiền túi ra mua gới khoản cấu hình khủng như vậy thì chỉ có giá cáo làm gì có cái giá thấp lè tè như thế.
Vậy nên kêu chính hãng mà 10 ngày die thì phải xem lại rồi :D

tốt nhất dùng của google đi bạn , đang sử dụng vps của google cảm thấy an tâm hơn

Bạn ơi, cho mình hỏi. Sử dụng VPS của google mình thấy nó trừ tiền mình trên chỗ Billing. Không biết số tiền nay nó ntn nữa. Nó có trừ vào thẻ visa không vậy bạn ?

Bạn cứ yên tâm là dịch vụ của google cực tốt, mình chạy web rất ngon và mượt , hàng này dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu. GIờ bạn chỉ cần có visa là có 300 usd dùng thử nhé, nói chung 1 tháng dùng bình dân chưa đến 600 đâu. Mình chạy web thấy nó trừ toàn 0.5 với 0.4 usd chẳng đáng bao.
Bạn ơi, cho mình hỏi. Sử dụng VPS của google mình thấy nó trừ tiền mình trên chỗ Billing. Không biết số tiền nay nó ntn nữa. Nó có trừ vào thẻ visa không vậy bạn ?

Bạn cứ yên tâm là dịch vụ của google cực tốt, mình chạy web rất ngon và mượt , hàng này dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu. GIờ bạn chỉ cần có visa là có 300 usd dùng thử nhé, nói chung 1 tháng dùng bình dân chưa đến 600 đâu. Mình chạy web thấy nó trừ toàn 0.5 với 0.4 usd chẳng đáng bao.
mình có 2 em vi sa , nhưng tk hết tiền nó có cho dùng thử ko bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,452
Latest member
33wimvip
Back