VPS cài được giả lập Android LDPlayer

Zeusos

Junior
Reactions
25
MR
1.972
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Các bác cho em hỏi có bên nào cho thuê VPS cài được giả lập Android LDPlayer không ạ và giá khoảng bao nhiêu 1 tháng.
em cảm ơn

Đây là cấu hình LDPlayer yêu cầu

Last edited:
Upvote 0
Pipi được cái kiến thức rộng nhưng không có chuyên cái gì nên NÓI CHO CÓ thôi!
phải " quan hệ " SÂU và RỘNG hả :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
nga ngố sập rui còn đâu :(((
ừ , cũng đang sợ , mấy cái trang wedmoney , mấy ví nga ko biết có mất tiền ko , payeeer đồ ấy

Upvote 0
Upvote 0
phải " quan hệ " SÂU và RỘNG hả :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:
Làm gì thì cũng không ngóc đầu lên nổi đâu nhé ! Tập trung chuyên môn vào một món gì ra hồn đi!

Last edited:
Upvote 0
Thuê vps VN 1tr/tháng là chạy đc LD rồi, tuy nhiên chạy game ở LD sẽ rất đơ giật ko chỉnh được. Vì vậy cần tăng cấu hình nên ít nhất từ 2-3tr/ tháng để chạy đc ổn hơn ở 1 LD.
Tiền thuê đó bạn chiu khó đầu tư rap keyPC+card+màn tầm 15tr về treo 10 LD . Tương ứng = tiền 5-7 tháng thuê. Chứ chỉ dùng LD ở VPS với các tác vụ nhẹ ko liên quan tới đồ họa thôi. Tiền điện thì ko nhiều vì mình cũng treo 24/24 2 PC

Upvote 0
Thuê vps VN 1tr/tháng là chạy đc LD rồi, tuy nhiên chạy game ở LD sẽ rất đơ giật ko chỉnh được. Vì vậy cần tăng cấu hình nên ít nhất từ 2-3tr/ tháng để chạy đc ổn hơn ở 1 LD.
Tiền thuê đó bạn chiu khó đầu tư rap keyPC+card+màn tầm 15tr về treo 10 LD . Tương ứng = tiền 5-7 tháng thuê. Chứ chỉ dùng LD ở VPS với các tác vụ nhẹ ko liên quan tới đồ họa thôi. Tiền điện thì ko nhiều vì mình cũng treo 24/24 2 PC
bác cho em xin cấu hình với giá PC của bác đi

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week