Waiting for Answer Vote vikowelic - Coder thiếu trách nhiệm, có dấu hiệu Scam

vikowelic vô trách nhiệm

• Banned forever

Votes: 50 72.5%
  • Banned 1 tháng cảnh cáo tái phạm banned forever

Votes: 14 20.3%
  • Banned 1 tuần cảnh cáo tái phạm banned forever

Votes: 5 7.2%
  • Ý kiến khác

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    69
  • Poll closed .
Vẫn cay vụ cái tool gần cả năm bắt mình fix free mình ko fix mà đòi 100 200k à :D

Forum ko cho hoạt động code trên forum lâu rồi, topic thì xóa, chữ ký cũng xóa, giờ toàn tự sướng ngoài skype, icq, face thôi :D
Xem lại comment đi nhé.Đây chưa bao h lên forum phàn nàn 1 lời nào cả.
Bỏ ý nghĩ trẻ con đó đi nhé!
Ăn nói cho cẩn thận.
Comment t đưa ra do quá nhiều lần đọc các topic phàn nàn về dịch vụ của cậu rồi.
Stop tại đây,mình cũng k cần tranh luận với cậu
HÃY ĐỂ MEMBER VOTE!

Vẫn cay vụ cái tool gần cả năm bắt mình fix free mình ko fix mà đòi 100 200k à :D

Forum ko cho hoạt động code trên forum lâu rồi, topic thì xóa, chữ ký cũng xóa, giờ toàn tự sướng ngoài skype, icq, face thôi :D
Chắc ngoài skype, icq, face bạn cũng chỉ tự kỉ 1 mình thôi phải không? Thấy cũng tội, mà thôi, cái tánh như vậy chưa biết có tài hay không nhưng tự kỉ 1 mình cũng đáng.

BQT đã đưa ra ý kiến xử lý thành viên @vikowelic và mỉnh đã xin tạo vote cho member quyết định

Cái này chỉ nên để những ai từng làm việc với @vikowelic vote thôi chứ những người chưa từng tiếp xúc cũng được vote thì có lẽ không hợp tình lắm... Admin và các mod nên suy nghĩ kỹ về vấn đề này...

Cái này chỉ nên để những ai từng làm việc với @vikowelic vote thôi chứ những người chưa từng tiếp xúc cũng được vote thì có lẽ không hợp tình lắm... Admin và các mod nên suy nghĩ kỹ về vấn đề này...
bạn lục lại các toppic waitting xem có phải cái tên vikowelic gì đó có hàng đống phốt không, đừng hỏi tại sao người khác ghét - nên hỏi mình đã làm những gì

Vote cảnh cáo thanh niên đấy

Cảm ơn mọi người đã quan tâm và vote !
Banned forever thì nặng tay ! nên lấy số đông ý kiến trong BQT là banned 1 tháng tái phạm sẽ banned forever !

Đính chính bác Vikowelic ko scam nha anh em , Tính bác ấy chỉ Tham thôi , deal với mình tool Auto 150$ mình đưa site check site xong , bảo mình đưa tut xong rồi ném sang bác ấy bảo lên giá 200$ ko chịu thì bác ấy nói để bác ấy làm xài 1 mình cho khỏe ,
CẢNH BÁO ace nào dưa Vikowelic là không đưa tiền trước , vì làm việc vô trạck nhiệm chỉ biết tiền là tất cả còn trạck nhiệm thì để sau lưng . và đừng nói cho him biết tut ,hỏng hết đây , tham lam vl

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,491
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom