Waiting for Answer vikowelic-coder thiếu trách nhiệm?

Status
Not open for further replies.

iloveapple

Hero
Verified
Reactions
791
MR
0.020
Insuree Balance
0
Mình thuê vikowelic chủ topic nhận code thuê phần mềm ở topic này https://mmo4me.com/threads/nhan-viet-phan-mem-cho-anh-em-mmo4me.246254/
Giờ mới ngộ ra vì sao KO NÊN LÀM VIỆC VỚI NICK KO BẢO HIỂM!
Tiền đã chuyển 2tr5 và nhận về 1 cái tool ko làm việc.Pm cả tháng kêu sửa ko làm....Hôm nay pm thì bảo "HẾT HẠN SUPPORT" ...Vậy 2tr5 đổi lấy 1 đống rác vậy sao... Tools chưa bao giờ chạy được 1 lần...chưa bao giờ chịu teamview demo ở máy mình 1 lần...Hôm nay lại bảo ko "fix free nữa"...Trước giờ anh có fix cái quái gì đâu mà fix free...Hoá ra làm coder dễ kiếm tiền thiên hạ đến vậy á?

P/s: Tools chưa từng được chạy thành công 1 lần từ khi nhận về.....Pm cả tháng mới reply....Coder nhận tiền xong phủi tay rất thiếu thiện chí...Bảo fix thì bảo hết hạn supprort rồi
proof chuyển tiền

Ngay từ lúc nhận tools đã ko làm việc...pm coder thi éo thèm reply dù online

Pm cả tuần qua yahooo ko thèm reply..Thế mà dùng 1 email lạ email cái hiện hồn ngay??? Thời gian teamview cho mình thì ko có mà lúc nào hỏi cũng bảo đi chơi với gái??

Mọi người nhìn kĩ cái ngày gửi Email cũng là ngày thánh đó mới chịu reply mình....Pm yahoo gần chục ngày ko thèm reply!!!

pm skype thì gần tuần mới thèm reply

Chơi trò lầy câu giờ khách hàng á...giờ fix phải tốn tiền? trong khj trước tới giờ có bao giờ fix cái éo gì đâu? Tools lúc đưa ra ko dùng được bản 1.0 thì đến giờ vẫn là 1.0 chứ có fix lên 1.1 hay 1.2 gì ko mà bảo fixx.....

proof bạn kia pm

Last edited:
bác có bảo hiểm mà sao ko để kiểm tra tool xong mới sent tiền

Sao không úp luôn mấy cái email với mấy cái đoạn chát mà mình hỏi lỗi gì thì không trả lời á.

Thím và thím skymage_94 làm việc với mình, mình không rõ một người hay 2 người.
Mình code xong pm cho 2 cậu để giao hàng thì pm mệt nghỉ nhé, làm xong 2 3 hôm gì đó thì thím mới nhận hàng.

Khi nhận hàng thì mình đã gởi video hướng dẫn cho coi rồi, không biết bên thím làm ko được bước nào, cứ buzz kêu tool lỗi, mà hỏi lỗi gì thì không chịu nói.
Thím với thím skymage đều vậy.

Kêu lỗi mà ko nói lỗi gì biết cái gì mà sửa ? buzz hoài mà ko chịu nói lỗi gì nên mình ko reply lại thôi, hỏi cũng có chịu nói đâu ?

bác có bảo hiểm mà sao ko để kiểm tra tool xong mới sent tiền
bảo hiểm ít tiền nên nhiều người ko chịu cậu :D

Sao không úp luôn mấy cái email với mấy cái đoạn chát mà mình hỏi lỗi gì thì không trả lời á.

Thím và thím skymage_94 làm việc với mình, mình không rõ một người hay 2 người.
Mình code xong pm cho 2 cậu để giao hàng thì pm mệt nghỉ nhé, làm xong 2 3 hôm gì đó thì thím mới nhận hàng.

Khi nhận hàng thì mình đã gởi video hướng dẫn cho coi rồi, không biết bên thím làm ko được bước nào, cứ buzz kêu tool lỗi, mà hỏi lỗi gì thì không chịu nói.
Thím với thím skymage đều vậy.

Kêu lỗi mà ko nói lỗi gì biết cái gì mà sửa ? buzz hoài mà ko chịu nói lỗi gì nên mình ko reply lại thôi, hỏi cũng có chịu nói đâu ?
Thế a code tools a ko test dụt cho khách hàng 1 cái video bảo làm theo..Khách kêu lỗi bảo teamview cả tháng a ko team để đi chơi với gái á? Nếu a chưa nhận tiền có lẽ thái độ đã khác..Nhận tiền xog ôm con bỏ chợ...Bên mình chưa hề chạy được mà suốt ngày hỏi lỗi gì lỗi gì...

bảo hiểm ít tiền nên nhiều người ko chịu cậu :D

Đừng có nói câu này nha, mình nhận code tool cho cậu không có cần đặt cọc, code xong kêu hoài cậu mới chịu reply đấy ?

Còn cậu nói tool lỗi chứ không phải không biết xài, lỗi thì báo lỗi gì mình sửa, cậu và skymage_94 đều không gởi lỗi, còn cách dùng mình đã gởi video ?

Đừng có nói câu này nha, mình nhận code tool cho cậu không có cần đặt cọc, code xong kêu hoài cậu mới chịu reply đấy ?

Còn cậu nói tool lỗi chứ không phải không biết xài, lỗi thì báo lỗi gì mình sửa, cậu và skymage_94 đều không gởi lỗi, còn cách dùng mình đã gởi video ?
Anh lớn mà có vẻ thích ăn nói hồ đồ nhỉ..Tôi pm kêu teamview bao nhiêu lần anh đều bảo đi chơi với gái

Tag mod vào đi nào thớt. Mình thấy vụ này cũng không được. Mà thớt cũng ngu còn :3 lúc đấy không xem tool luôn đi

hóa ra cậu này với skymage_94 có quan hệ mật thiết với nhau à. Bảo sao vụ quiz thằng skymage_94 phải refun lại tiền =))

Đề nghị Coder hỗ trợ làm việc rõ ràng. Bọn mình pm nhờ cậu teamview hỗ trợ. Cậu phải hiểu vấn đề là tools ko chạy được, thì bọn mình sao bít lỗi gì mà tools ko chạy được. Cậu hỏi lỗi gì, thì lỗi bọn mình nói là tools ko chạy được. Còn vì sao ko chạy được thì bọn mình sao mà hiểu... Cậu ko teamview hỗ trợ, còn hỏi vòng vo tam quốc. Lam việc thì nên nhiệt huyết với khách hàng một chút cậu, làm ăn thì phải xác định lâu dài bền vững và uy tín, chứ ko phải cứ lơ mơ vớ vẩn.

hóa ra cậu này với skymage_94 có quan hệ mật thiết với nhau à. Bảo sao vụ quiz thằng skymage_94 phải refun lại tiền =))
nó mem bên team mình tất nhiên sẽ ko có cam quýt gì ở đây! còn vụ đó mình chỉ rao dùm và chả có thiệt hại gì

Cần up thêm đoạn lock chát pm 1 tuần rep 1 lần khi trót chuyển tiền mà chưa có auto nữa à a :)

Lúc chưa nhận tiền thì pm lẹ lắm, lúc nhận rồi thì pm chục lần mới thèm rep. Mà chỉ thèm rep khi dọa report thôi ấy :D

nguyên tắc không nên giao tiền trước :D cũng giống mấy cái soft mua tháng test thì support rất nhiệt tình, làm phát vĩnh viễn thì pm chả mấy khi trả lời :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom