Vốn 20$ giao dịch lãi 1 ngày không dưới 5$ với tùy chọn nhị phân

Status
Not open for further replies.
Hi các bạn,
Có mẹo gì ko nhỉ, hôm qua mình sạc 10$ vào chơi, cũng có lãi nhưng chưa hiểu rõ lắm
Mình chơi cái Speads gì đó nha :D
Bị dính 2 phát -5$ mới nhọ :(
Mình nghĩ để khoảng cách lớn hơn thì an toàn hơn ?
Vì nó chỉ chênh < 10$

Và mình đã rút lại 7$ ko gặp khó khăn gì, làm việc cả t7 cn.
Mình dùng WMZ

Have a nice weekend :)

Hi các bạn,
Có mẹo gì ko nhỉ, hôm qua mình sạc 10$ vào chơi, cũng có lãi nhưng chưa hiểu rõ lắm
Mình chơi cái Speads gì đó nha :D
Bị dính 2 phát -5$ mới nhọ :(
Mình nghĩ để khoảng cách lớn hơn thì an toàn hơn ?
Vì nó chỉ chênh < 10$

Và mình đã rút lại 7$ ko gặp khó khăn gì, làm việc cả t7 cn.
Mình dùng WMZ

Have a nice weekend :)
View attachment 88678
View attachment 88679

Bạn nên chú ý các khu thời gian khác nhau, nhất là các khu thời gian lớn, vì các khung thời gian lớn nó quyết định xu hướng các khung thời gian nhỏ hơn.
nếu các khu thời gian đều cùng chiều cùng xu hướng, bạn trade theo hướng đó thì ok luôn
sắp tới m sẽ cập nhật cách xem biểu đồ trên blog cho anh em tham khảo.

Thêm 1 cách để xem biểu đồ nữa anh em trade tham khảo

bạn mở 3 trình duyệt lên , mở 3 khung thời gian ra,
ví dụ: 1 biểu đồ khung thời gian 1 phút, 1 biểu đồ khung thời gian 5 phút, và 1 biểu đồ khung thời gian 30 phút, đây là cách giao dịch ngắn hạn từ 5 giây đến 10 phút

và 1 biểu đồ khung thời gian 1 phút , 1 biểu đồ khung thời gian 10 phút, , 1 biểu khung thời gian 1h, và xem di động thêm biểu đồ khung thời gian từ 2h-8h hay 1 ngày có cùng xu hướng không, đây là cách giao dịch dành cho dài hạn như spread.

Cách trên mang tính tham khảo, anh em có thể sáng tạo ra nhiều cách giao dịch cho mình, nếu hay hơn thì đóng góp vào topic này.

Xem ảnh minh họa:
bandicam 2016-11-27 13-24-50-678.jpg
bandicam 2016-11-28 11-29-37-818.jpg

Chơi cái này cảm nhận đc tim đập từng giây =))

Tâm lý đó bạn, kiểm soát được nó thì ok

Giao dịch cái này mới biết con người thật của chính mình như:
Tham lam
Nóng vội
Thiếu kỷ luật
..............
Muốn giao dịch thành công bạn cần điều chinh và hoàn thiện nhiều thứ.

Tâm lý đó bạn, kiểm soát được nó thì ok

Giao dịch cái này mới biết con người thật của chính mình như:
Tham lam
Nóng vội
Thiếu kỷ luật
..............
Muốn giao dịch thành công bạn cần điều chinh và hoàn thiện nhiều thứ.

Cảm ơn bạn
Nếu ăn ít ko tham lam thì mỗi ngày 5$ ko phải khó :D
Mình sạc 10$ mà vẫn thu hồi vốn và lời vài xu :D

Cảm ơn bạn
Nếu ăn ít ko tham lam thì mỗi ngày 5$ ko phải khó :D
Mình sạc 10$ mà vẫn thu hồi vốn và lời vài xu :D

Kiểm soát tâm lý vẫn là bài học tiên quyết cho việc thành công trên con đường giao dịch tiền tệ, cho dù forex hay BO thì tâm lý cũng đóng vai trò không nhỏ trong thành công của traders, vì thế kiểm soát tâm lý tốt, chiến thuật rõ ràng, cộng với những kỹ thuật được chia sẽ ở đây thì còn lo gì không có tiền sài...;)

Giao dịch 5 giây Tăng/Giảm chỉ dành cho pro thôi bạn,
Bạn thử đánh Cao/ Thấp theo video của bạn này xem tỷ lệ thắng cao hơn, nó cũng giao dịch 5 giây nhưng thấy dễ hơn bạn đánh Tăng /Giảm 5 giây.
XEM các video: https://www.youtube.com/channel/UCPsy4HM78eHRPIbdrJLh-Lw
100$ ăn dc 2,3$ quá mạo hiểm,nó chỉ cần biến động mạnh ngược với suy nghĩ mình là ra đi 100$

Ý kiến cá nhân - Lập 1 gr hay 1 chatbox cho ae thảo luận hoặc cùng nhau chiến :rolleyes::rolleyes: . AE nghĩ thế nào nhi ??

cái này ko lên xuống đều chỉ thấy xuống -5 6 điểm thì 10p 20p sau lên lại +0,5 1 điểm ảo ko

Ý kiến cá nhân - Lập 1 gr hay 1 chatbox cho ae thảo luận hoặc cùng nhau chiến :rolleyes::rolleyes: . AE nghĩ thế nào nhi ??
Chuẩn đó bác, em cũng đang tính như vậy chứ thấy mình còn non kinh nghiệm quá! :p

kiểu này có tốn time cày ko bro ?

Cái này không phải như cày offer, hay forex ngồi chờ chốt lệnh, bạn chỉ cần đặt mục tiêu một ngày bao nhiêu lệnh thắng là nghỉ.

Ví dụ: một ngày mục tiêu bạn đạt 50$ tiền lãi thì bạn nghỉ, mà 50$ tiền lãi thì có khi 1 lệnh là đủ, như bạn trade cách Cao/Thấp chẳng hạn..còn nhiều cách khác nhau.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week