• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vốn 20$ giao dịch lãi 1 ngày không dưới 5$ với tùy chọn nhị phân

Status
Not open for further replies.
sàn này trade tương đối dể hơn forex 10 lần đấy, trade 2 cặp volatility 10 với HF volatility 10, thằng này lên thì thằng kia xuống và ngược lại có khi giúp mình dc chút ít, trade trên web ko ăn thua đâu, dơwn MT5 ép indicator vào mà phân tích ;)

Từ hum qua đến giờ mình lãi 20$ tài khỏan ảo rồi :D. Nhưng chưa dám dep để chơi

đùa chứ thấy nhiều bác trade forex mà như đánh bạc vậy. e tìm hiểu cũng lâu rồi nhưng chưa xây dựng đc system nên chưa dám trade. Trước cũng bồng bột trade acc real, trade 0,01 lot mà cũng đi vài trăm $ coi như để cọ sát. :D

đùa chứ thấy nhiều bác trade forex mà như đánh bạc vậy. e tìm hiểu cũng lâu rồi nhưng chưa xây dựng đc system nên chưa dám trade. Trước cũng bồng bột trade acc real, trade 0,01 lot mà cũng đi vài trăm $ coi như để cọ sát. :D

Đây là Binary option bạn ạ,nó không có đòn bẩy,
lãi và lỗ đã được định sẵn trong mỗi lệnh giao dịch nên không lo bay toàn bộ vốn khi thị trường biến động xấu như bên giao dịch forex

Công nhận, nhìn nó lên xuống cũng sót ruột :v

Nếu biết phân tích một chút, trade khunng thời gian lớn thì cũng gần giống như forex, đỡ áp lực tâm lý hơn.
Đặc điểm của BO là giao dịch tương đối ngắn, không phải ngồi chờ chốt lệnh như forex, bên forex có lệnh sang ngày hôm sau chưa chốt dc, trong khi đó BO làm gọn trong ngày, thậm chí bạn chỉ cần đặt mục tiêu 40$/ngày là nghỉ thì giao dịch cũng nhanh, vì có mục tiêu định hướng từ trước

kk :v Ngày đầu dính 2 lệnh lỗ mà nóng mặt luôn bác ạ.
Mình thì khi đang lỗ không muốn đóng giao dịch ý, một là cháy 2 là phải có lãi. K biết cái tư tuởng đấy có đúng k

Nếu biết phân tích một chút, trade khunng thời gian lớn thì cũng gần giống như forex, đỡ áp lực tâm lý hơn.
Đặc điểm của BO là giao dịch tương đối ngắn, không phải ngồi chờ chốt lệnh như forex, bên forex có lệnh sang ngày hôm sau chưa chốt dc, trong khi đó BO làm gọn trong ngày, thậm chí bạn chỉ cần đặt mục tiêu 40$/ngày là nghỉ thì giao dịch cũng nhanh, vì có mục tiêu định hướng từ trước
Cách phân tích chính là mấu chốt đó bác, em quất nguyên cuốn ebook về mô hình nến rồi mà vẫn gà mơ :D

Mình lập cái gr này https://www.facebook.com/groups/416061438421750/
anh em vô đông đông hẹn giờ nhau trade mình sẽ post lên ảnh phân tích trên MT5 cho các bạn xem để cùng nhau cày. Đông vui chứ có một mình lười lắm, với lại đông đông thảo luận cũng vui hơn

sàn này trade tương đối dể hơn forex 10 lần đấy, trade 2 cặp volatility 10 với HF volatility 10, thằng này lên thì thằng kia xuống và ngược lại có khi giúp mình dc chút ít, trade trên web ko ăn thua đâu, dơwn MT5 ép indicator vào mà phân tích ;)
đâu có bác, e thấy có khi nó vẫn chạy cùng chiều o_O

Nó gọi điện để hỏi xác minh số CR???? của bạn và câu trả lời bảo mật lúc bạn mở tài khoản thực

nhìn chung không phức tạp đâu, mình xác minh tài khoản 10 phút là ok luôn
số CR là số gì vậy bác? nó gọi nói bằng tiếng anh à

số CR là số gì vậy bác? nó gọi nói bằng tiếng anh à

Là số tài khoản sàn đó bạn

CHỖ VÒNG ĐỎ
bandicam 2016-12-22 12-08-16-970.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads