Matrix Với 2tr ,có quá ít để khởi nghiệp ?

Status
Not open for further replies.
2 triệu cũng nhiều rồi đó bạn, giờ tìm cái gì vừa túi vốn rồi chiến thôi

mua 1 acc sock mất 580k, rồi đi tìm sư phụ dạy offer. 1 tháng đầu có thể kiếm đc 5-7$ 1 ngày rồi dần dần học mót đc cái gì thì học.

Ối chà ,các bác nhiệt tình quá,vừa về là có bao nhiêu là rep rồi :D
Kiến thức đã đc khai thông rất nhiều ,có vẻ em sẽ bắt đầu bằng offer thử xem , còn vấn đề ko cần vốn thì em nghĩ có vẫn hơn , ít ra có khởi đầu tốt hơn ko có gì :p

5tr/t :eek: bác dạy em với :eek: mấy thánh khoe chiến công làm chi cho ng ta thèm :oops:
Offer tùy theo net của admin và nát theo độ chiến nhé....net ngon ổn định thì mới thu nhập cao từ off chứ h off đa số nát.thích thì solo =))

2 triệu là ngon ùi đó, quan trọng là cách xài thôi, chứ nếu vừa nhảy vào bem ngay lĩnh vưc khó thì 10 triệu vẫn hơi thiếu :D

Offer tùy theo net của admin và nát theo độ chiến nhé....net ngon ổn định thì mới thu nhập cao từ off chứ h off đa số nát.thích thì solo =))
solo thì cần những gì hả bạn. vốn nhiều lắm phải ko :D

khuyên thớt nghiên cứu android hơi vất tí nh mà cũng tạm. 2tr đó thì cứ ăn chơi tẹt 1 nửa đi :)

khuyên thớt nghiên cứu android hơi vất tí nh mà cũng tạm. 2tr đó thì cứ ăn chơi tẹt 1 nửa đi :)
bác có miếng gì ngon em theo với :D

Hóng chung thớt :p xem ai có cao kiến gì mình học lỏm luôn :D

2 tr 1tr ăn chơi bét nhè nhậu nhẹt bù khú bạn bè. 300k dẫn gấu đi ăn xong vô nhà nghỉ. đổ xăng 50k còn 650k mua sock phang off or android là ấm
Phải công nhận là cậu biết thưởng thức cuộc đời hơi bị ghê hi hi :D :D

:rolleyes: đặt cái tên nick cũng đã thấy hãm tài vl ra rồi , lớp phò é vơ ngu =)) thì làm sao khá dc,đổi tên duongkhang đi ta chiếu cố cho 1 chỗ mà ăn xin qua ngày :oops:
Bác có nói quá không bác nói thế cũng tội ngta chứ bác :D :D
Ai cũng có lúc bắt đầu mà bác nên thông cảm và hiểu cho sự khó khăn của bạn ấy một tí bác ợ :)
Mjk không phải pro lắm nhưng nếu bác thớt có lòng thì PM mjk giúp dc gì mjk sẽ cố gắng hết sức :)

Phải công nhận là cậu biết thưởng thức cuộc đời hơi bị ghê hi hi :D :D
cái yh ngon zị. t cũng độc thân này. mình thông nhao đi :)

cái yh ngon zị. t cũng độc thân này. mình thông nhao đi :)
thế mjk ra nn nhé cậu :D :D
Nói thật là hôm bữa đi làm gặp thèng cha kia nó đòi thông mà mềnh hok chịu lần này ưu tiên cho bạn đó :D :D :D :D

thế mjk ra nn nhé cậu :D :D
Nói thật là hôm bữa đi làm gặp thèng cha kia nó đòi thông mà mềnh hok chịu lần này ưu tiên cho bạn đó :D :D :D :D
đậu má. đi luông. c chơi dầu ăn hay dầu nhớt :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week