Matrix Với 2tr ,có quá ít để khởi nghiệp ?

Status
Not open for further replies.
kiếm góc đường, 1 ấm chè, dăm cái ghế. tháng chục củ, siêu lợi nhuận đấy c :D

mình bắt đầu từ 1 con số 0 tròn trĩnh ... vào mới bước vào giới mmo thì tiền nhiều hay ít cũng thế cả thôi .. tóm lại là sẽ mất hết

:rolleyes: đặt cái tên nick cũng đã thấy hãm tài vl ra rồi , lớp phò é vơ ngu =)) thì làm sao khá dc,đổi tên duongkhang đi ta chiếu cố cho 1 chỗ mà ăn xin qua ngày :oops:
cái con Tiêu chảy kja :mad: sao mi cứ lấy tên ta ra nói z :oops: coi chừng có ngày hok con chỗ ăn xin nha :D sắp giải tỏa vỉa hè r đó

cái con Tiêu chảy kja :mad: sao mi cứ lấy tên ta ra nói z :oops: coi chừng có ngày hok con chỗ ăn xin nha :D sắp giải tỏa vỉa hè r đó
:rolleyes: thời này ai lết ngoài vỉa hè ăn sin nữa ml,ta lết online cmnr

mua con sock72 600k hoặc con hma 140k qua group daosythui thì 1 tuần kiếm 1 chai ngon lành :D

mọi hôm hỏi có ai nhận đệ đâu. hôm nay rôm rả thê :eek:

Nếu cách đây 1 năm trước, thì mình sẽ kêu bạn nhảy vào CAPT rồi.. Nhưng bây giờ thì, chắc phải tìm một sư phụ nào đó rồi tầm sư học võ mới đi pk solo được!
Ps: nếu bạn có sức tìm tòi thì cũng được, nhưng sẽ gian truân và không dễ dàng..
Chào thân ái và quyết thắng

2 triệu hả, 1 triệu mua snack,1 triệu mua sách về đọc đi bác,nằm lăn qua lăn lại vừa đọc ăn xong ngủ

2tr = 100$ chơi HYIP đi bỏ ra 50$ chơi 5 site mỗi site 10$ , hên thì ăn được 10$ ngày đầu tiên,rút vốn lấy 10$ chơi kiếm từ từ lên ^^
xui thì mất 50$ :rolleyes:

Lời khuyên chân thành nhất dành cho bạn giờ là giữ lấy 2tr đó rùi làm gì thì làm. Có nhiều cách kiếm $ trong MMO. Tuy nhiên hãy bước vào MMO với 2 bàn tay trắng để thử thách bản thân mình. Nếu thực sự cậu thực sự may mắn, có khả năng và chịu khó học hỏi thì với 2 bàn tay trắng đó bạn sẽ kiếm đc $ và biết cách làm cho số $ đó sinh sôi nảy nở. Còn nếu ko thì dù bạn có bỏ ra 100tr thì rồi tay bạn vẫn trắng!

Chúc bạn may mắn!

mà có mở site. thì nhớ cho kĩ là pm tui chỉ cho code ngon nhất mà rẽ, đừng có ngu mà lao vào mua code vớ vẫn . thấy thằng nào bán code giá 1trieu7 thì né nó ra. k tiện ns tên ^^. nó lừa nhiu người r cẩn thận nhé
mở site 1tr2 mua net 12 tr :D:D:D:D:D:D

đã bắt đầu với 500k mua sock và làm off bây h thu nhập 5tr/tháng :) đã có vốn chuẩn bị sang đầu tư kiếm thêm...còn rất nhiều thể loại bạn xem thích hợp với looại nào thì chiến...phải trải nghiệm trước thì mới biết mình hợp với thể loại nào....MMO ảo nhưng ko ảo chút nào....:D

đã bắt đầu với 500k mua sock và làm off bây h thu nhập 5tr/tháng :) đã có vốn chuẩn bị sang đầu tư kiếm thêm...còn rất nhiều thể loại bạn xem thích hợp với looại nào thì chiến...phải trải nghiệm trước thì mới biết mình hợp với thể loại nào....MMO ảo nhưng ko ảo chút nào....:D
5tr/t :eek: bác dạy em với :eek: mấy thánh khoe chiến công làm chi cho ng ta thèm :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom