Matrix Với 2tr ,có quá ít để khởi nghiệp ?

Status
Not open for further replies.

Khanhbaned

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đầu tiên cho em gửi lời chào và lời chúc sức khỏe tới tất cả các bác :D

Chả là em có tầm 2tr tiền vốn trong tay ,việc muốn mua 1 món đồ hay tự khao 1 bữa thì hết sạch được ngay -điều mà em ko muốn 1 tí nào
Bây h cũng lớn ,ko muốn tiêu xài phung phí nữa, mà em định bụng với 2tr này sẽ đầu tư 1 cái gì đấy để kiếm thêm ,đẻ ra tiền ,liệu có quá sức ko nhỉ o_O

Bỏ chút công tìm tòi thì em quyết định khởi đầu bằng thế giới mạng và diễn đàn MMO4ME là nơi em muốn học hỏi kinh nghiệm cũng như nghe lời tư vấn của các bác đi trước ạ

Vậy nếu là các bác ,cầm 2 tr trong tay có khả thi để làm 1 cái gì đó, các bác sẽ làm gì với số tiền đó , đầu tư cho cái gì ,liệu có thể bày cho em vài ý tưởng

Rất cảm ơn các bác ạ :D

Bạn bao nhiêu tuổi rồi?

Tiền ít ko quan trọng bằng ít trí tuệ

2trieu thì có thể làm offer @@!

mình vào mmo với 0 đồng :)) phải vay cả tiền làm cái thẻ vcb + very PP :D may quá gỡ đc vốn :p làm gì bạn tìm hiểu thôi. nhiều tiền zô mmo mình cũng trả biết làm gì :oops:

nói chung dài dòng lắm. phải có kinh nghiệm

bác nên kiếm bài mmo là gì. xem bác hợp với cái thể loại gì. rồi bác đầu tư zô. 2 tr nghĩ là đủ rồi.

chơi PPD đi nếu kiên nhẫn 1 năm có thể lấy lại vốn

vậy em nên bắt đầu từ đâu hả bác , offer chăng ?
Có thể mở site solo. 1thang thì lấy lại vốn. còn cách làm Off thì phải tự nghiên cứu. đi làm member cho ng khác là dc

em mí học 11 lúc vào mmo thì chỉ làm cho zui ở nhà chán làm xong ghiền luôn, mmo nhiều thể loại lắm , anh hãy tìm hiểu rồi hãy quyết định, tìm tồi nhiều cái mới , 2 tr không nhiều nhưng cũng không ít

2 tr 1tr ăn chơi bét nhè nhậu nhẹt bù khú bạn bè. 300k dẫn gấu đi ăn xong vô nhà nghỉ. đổ xăng 50k còn 650k mua sock phang off or android là ấm

Bằng tuổi bạn mình còn chả có xu nào dính túi :(
Đầu tư làm off cũng dduwuwwoc nhưng khá vất vả đấy

ầu kê ,rất cảm ơn bác, em sẽ nghiên cứu :D
mà có mở site. thì nhớ cho kĩ là pm tui chỉ cho code ngon nhất mà rẽ, đừng có ngu mà lao vào mua code vớ vẫn . thấy thằng nào bán code giá 1trieu7 thì né nó ra. k tiện ns tên ^^. nó lừa nhiu người r cẩn thận nhé

Quan trọng ở cái đầu thui bạn ơi, vốn nhiều ít ko wan trọng !

:p mình vào MMO có xu nào đâu :cool: nhờ chém gió 4rum nên mới học hỏi dc kinh nghiệm r kiếm sư phụ :D h vẫn còn đói há há

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week