vodanh fake ( bị vu khống )

Status
Not open for further replies.
bác vôdanh vui lòng pm mình để check teamview lịch sử giao dịch bank nhé!

this message may not have been sent by....

dòng này cảnh báo hình như là fake send email

Bây giờ nhanh gọn này . Thớt bảo chuyển tiền thì chắc còn nhớ ngày tháng năm , vậy Mod team view tài khoản của vô danh là biết proof chuyển tiền nằm ở đâu hay không . Mình nghĩ thông tin này thớt sao mà quên được . Hoặc chỉ có óc .... mới quên được

đoạn hấp dẫn sắp đến, mời các bạn đón xem vào hồi sau :m175::m172:

ủa nhìn mà k hiểu cái dong this message may not have been sent by......? thế thì fake nick kiểu gì để bị cái dòng đó nhỉ. lạ quá

Bây giờ nhanh gọn này . Thớt bảo chuyển tiền thì chắc còn nhớ ngày tháng năm , vậy Mod team view tài khoản của vô danh là biết proof chuyển tiền nằm ở đâu hay không . Mình nghĩ thông tin này thớt sao mà quên được . Hoặc chỉ có óc .... mới quên được
mình đã xác thực thông tin này của chủ top và chờ teamview từ vodanh

ủa nhìn mà k hiểu cái dong this message may not have been sent by......? thế thì fake nick kiểu gì để bị cái dòng đó nhỉ. lạ quá

có thể dùng code send email fake bạn nhé!

Dịch ra tiếng việt : Lá thư này co lẽ không được gửi bởi. Có lẽ không phải là khẳng định nhé bạn

kịch hay còn ở phía trước, mời các bạn đón xem

bác VoDanh vui lòng pm nick yh: BinhLR để xác thực thông tin nhé!

check mail bên vodanh coi thử đi MOD ơi

Dịch ra tiếng việt : Lá thư này co lẽ không được gửi bởi. Có lẽ không phải là khẳng định nhé bạn
Bạn nên giải thích tại sao del contact những nick fake bên list contact

bợ tô cơm + lót dép lào và nhấn f5 = hóng :m148:

Bạn nên giải thích tại sao del contact những nick fake bên list contact

cùng câu hỏi với bạn này. ở cái trang đầu contact n3wbievn có 3 cái lận. sao lại xóa đi

có dzụ hay coi rùi đây...

giống như đang đọc truyện và chờ hàng tuần ra 1 vài chap để được đọc tiếp , F5 để được nhận chap mới :m137:

Ps : Vụ này cũng nên làm rõ ràng luôn đi, xem tình hình thì thấy 2 bên đều tự tin và không ai chịu bỏ cuộc :binhsua53:

cùng câu hỏi với bạn này. ở cái trang đầu contact n3wbievn có 3 cái lận. sao lại xóa đi

Contact đó thì liên quan gì bạn , mình còn giữ thư gửi đi nè có cần cho xem không . Thư gửi đến địa chỉ [email protected] hẳn hoi nhé

E mới pay nhầm 1k$ vào tk bác vo-_-danh, bác xem chuyền lại dùm e nhé. thanks! :binhsua56:

Contact đó thì liên quan gì bạn , mình còn giữ thư gửi đi nè có cần cho xem không . Thư gửi đến địa chỉ [email protected] hẳn hoi nhé
Đó là do bạn dùng phần mềm fake mail gửi nó mới dẫn đến tình trạng contact loạn ở trong gmail . Trò này xưa như trái đất rồi . Lần sau làm gì Pm mình chỉ cho thêm kinh nghiệm cắn người nhé ;))

E mới pay nhầm 1k$ vào tk bác vo-_-danh, bác xem chuyền lại dùm e nhé. thanks! :binhsua56:

Dư là ngày mai dân trí FAKE proof vietcombank =>> vi phạm luật giao dịch ==> 10 cuốn lịch chờ bạn =))

Hình như chuyển nhầm 1 tỷ thì phải :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week