vodanh fake ( bị vu khống )

Status
Not open for further replies.

chinhthien54

Banned
Reactions
4
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình có chuyển khoản cho bạn và bạn xác nhận dã nhận được mà giờ bạn làm 1 việc mình không thể chấp nhận.Ðây là 3 ảnh làm bằng chứng

Ảnh không photoshop nhé , cần thì pmm yh:chinhthien54 teamview mình cho xem nhé . Làm ăn kiểu này thì đừng có cho thuê vps nữa

binh6699 edit lại url ảnh

Last edited by a moderator:
T_T định up ảnh hộ nhưng k được ^^

cái topic rất ử là bá đạo :D

edit lại ảnh cho chủ top

Sáng nay đã đoán trước là có topic này rồi. Muốn dìm hàng cũng nghĩ cách nào thông minh tí.
Đề nghị MOD nào quản lý box kiểm chứng proof nhé.
Còn chủ thớt (là clone của ai đó) lần sau muốn dìm hàng thuyết phục hơn thì Firebug thêm cái bằng chứng chuyển tiền và photoshop cái logchat nữa nhé. Trình kém quá.

Lần sau mua của binh6699 (click) đi thím, tuy nó GAY nhưng mua bán nhanh lẹ lắm :binhsua172:

Bạn nói mình photoshop thì pmm ỵh:chinhthien54 mình teamview cho xem , cần thì mod pmm teamview luôn nhé

Đụng tên kìa :T
Ếu làm j` cũng :-ss

cho thêm 500 đồng hình ảnh bằng chứng đã chuyển tiền đi c, thế thuyết phục hơn. Người ta đóng 10min bh đâu phải scam vài trăm k làm gì

Có khi nào thớt gửi thiếu tiền hoặc nhầm plan ko :-O

Bạn ấy gửi mail xác nhận là đã nhận được tiền mà bạn @@

Bạn ấy gửi mail xác nhận là đã nhận được tiền mà bạn @@

Dài dòng lưa thưa, cậu post proof chuyển tiền lên đi, còn ko thì chẳng ai tin cậu, cái quan trọng nhất mà ko có thì nc với ai

cho thêm 500 đồng hình ảnh bằng chứng đã chuyển tiền đi c, thế thuyết phục hơn. Người ta đóng 10min bh đâu phải scam vài trăm k làm gì

Mình ra ngân hàng kêu nó chuyển vào tài khoản thì chụp ảnh làm gì ??? và bạn vodanh đã xác nhận qua email là nhận được tiền , nếu email bị hack thì phải thông báo ae 1 tiếng chứ :mad:

Mất công lập clone dìm hàng mà ngu quá vậy. Trong mail cũng không xóa đi mấy cái mail giả tên n3wbievn nữa. Nhìn list chat có tận 3 nick n3wbievn kìa. hài vãi cả lọ :binhsua57:

Mình ra ngân hàng kêu nó chuyển vào tài khoản thì chụp ảnh làm gì ??? và bạn vodanh đã xác nhận qua email là nhận được tiền , nếu email bị hack thì phải thông báo ae 1 tiếng chứ :mad:
Chuyển tiền ở ngân hàng xong có cái giấy xác nhận mà, ko lẽ bạn nhai luôn rồi à :)) post lên đi chứ người ta mới tin

mail có thể fake mà. ko thì ra ngân hàng nhờ nhân viên chụp cái tờ sao kê lại

Mất công lập clone dìm hàng mà ngu quá vậy. Trong mail cũng không xóa đi mấy cái mail giả tên n3wbievn nữa. Nhìn list chat có tận 3 nick n3wbievn kìa. hài vãi cả lọ :binhsua57:

Sao bạn cứ xoắn thế nhỉ , cần teamview xem k nè , hay k dám xem . Mod vào teamview xác nhận hộ mình nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom