vodanh fake ( bị vu khống )

Status
Not open for further replies.
dù có là ra ngân hàng chuyển tiền đi nữa thì giấy chuyển tiền đâu chụp cho mod giải quyết, ko có giấy chuyển tiền nói scam khác gì vu khống.
proof mail của bạn làm đc gì lỡ send mua plan 1 đoài plan 5 thì sao người ta ko send là scam bạn ah

Cái tờ hóa đơn gửi $ đâu nhể . Show lên xem nào , chứ cái mail đó , ném vào PTS , một lúc có mà ra cả vài chục cái . Khi nào Scan cái hóa đơn thanh toán đó rồi show lên đây , mới được coi là bằng chứng thuyết phục.

Photoshop? Mình bảo cần thì pmm yh:chinhthien54 mình teamview cho xem mà . Đọc kĩ comment chứ đừng có xoắn kiểu PTS này nọ nhé , cần thì teamview , k dám team thì nói thẳng 1 câu. 640k coi như hiến vậy

chủ topup update cái proof chuyển tiền giúp mình nhé!

chủ topup update cái proof chuyển tiền giúp mình nhé!

Mình không có giữ cái giấy coi như chịu thiệt vậy. Mình biết là vodanh buôn bán được lòng nên có topic vodanh scam là nhiều bạn bay vào chửi mình :(

chủ top đang pts cái bill bằng paint anh em đừng nóng vôi đợi chủ top pts xong đã
:binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52:

chủ topic vui lòng pm mình để teamview xác thực thông tin luôn nhé
yahoo: BinhLR

Photoshop? Mình bảo cần thì pmm yh:chinhthien54 mình teamview cho xem mà . Đọc kĩ comment chứ đừng có xoắn kiểu PTS này nọ nhé , cần thì teamview , k dám team thì nói thẳng 1 câu. 640k coi như hiến vậy

có thì upload đê. vl quá. việc gì phải teamview này nọ

Điên lên, đấm phát chết luôn

Last edited by a moderator:
bọn mày cứ cần cái proof chuyển tiền làm lon gì thế:m190:, trong email đã có xác nhận vodanh đã nhận tiền rồi, giờ chỉ việc sợ thớt edit thì mod teamview xác nhận xem có chính xác email của vodanh ko là đủ biết rồi.
Phát biểu có suy nghĩ tí đi.

đậu xanh mày , cần anh gửi cho mày 1 mail y hệt từ người gửi đến nội dung như vầy ko , mấy cái thủ thuật vặt vãnh cũng bày trò ở forum này , thằng nít ranh , show proof ra hoặc log chat thì còn đc chứ mày show log mail làm éo gì

Chỉ ra 1 số cái ngu cho những thành phần GATO biết để lần sau biết cách dìm hàng cho chuẩn hơn :binhsua53:

ngày loằn nào cũng thấy vài topic scam nhỉ

Mình có ý kiến giải quyết thế thế này :

1. Bạn chinhthien54 cần cung cấp ngày bạn chuyển tiền.
2. Nhờ mod khóa topic lại và gia hạn cho bạn chinhthien54 thêm vài ngày qua đợt nghĩ lễ để các ngân hàng làm việc lại..
3. Bạn chinhthien54 ra ngân hàng nơi bạn đã gởi tiền, yêu cầu người ta cho xem lại hóa hơn sao kê. Và bạn chụp ảnh lại post lên 4rum để chứng minh.

Mình ko nghiêng về phía ai hết nhưng mình thấy nhiều người nghiêng về phía vodanh tại vì bạn ko có bằng chứng thuyết phục.

Chỉ ra 1 số cái ngu cho những thành phần GATO biết để lần sau biết cách dìm hàng cho chuẩn hơn :binhsua53:

Mình có ý kiến giải quyết thế thế này :

1. Bạn chinhthien54 cần cung cấp ngày bạn chuyển tiền.
2. Nhờ mod khóa topic lại và gia hạn cho bạn chinhthien54 thêm vài ngày qua đợt nghĩ lễ để các ngân hàng làm việc lại..
3. Bạn chinhthien54 ra ngân hàng nơi bạn đã gởi tiền, yêu cầu người ta cho xem lại hóa hơn sao kê. Và bạn chụp ảnh lại post lên 4rum để chứng minh.

Mình ko nghiêng về phía ai hết nhưng mình thấy nhiều người nghiêng về phía vodanh tại vì bạn ko có bằng chứng thuyết phục.

Cái mail cũng là fake rồi. teamview cũng biết rồi cần gì bằng chứng chuyển tiền nữa =))

Cái mail cũng là fake rồi. teamview cũng biết rồi cần gì bằng chứng chuyển tiền nữa =))
Cái này sẽ làm xoa dịu mọi cái đầu đang nóng..Có vẻ anh ta đã tự chứng mình cho mình rồi..

Bây giờ thế này . Để cho công bằng . Vo danh và chinhthien54 đánh cược với nhau 1 triệu đi. Chinhthien gửi tiền cho mod trung gian và vô danh cũng gửi tiền cho mod trung gian . Đánh cược về việc vô danh có scam dựa trên chứng cứ của bạn đưa ra ko ? Nếu bạn thắng bạn được hoàn bù đầy đủ số tiền và 1 triệu tiền cược . Còn ngược lại nếu thua , bạn sẽ mất 1 triệu gọi là tiền bồi hoàn danh dự đó cho vô danh . Bạn dám chơi K ?

Bạn cứ khăng khăng vo danh scam thì mình nghĩ chắc chắn bạn dám chơi rồi . Hay lại cúp đuôi mà ngậm ngùi đi ra rồi lại lập 1 nick khác

Bây giờ thế này . Để cho công bằng . Vo danh và chinhthien54 đánh cược với nhau 1 triệu đi. Chinhthien gửi tiền cho mod trung gian và vô danh cũng gửi tiền cho mod trung gian . Đánh cược về việc vô danh có scam dựa trên chứng cứ của bạn đưa ra ko ? Nếu bạn thắng bạn được hoàn bù đầy đủ số tiền và 1 triệu tiền cược . Còn ngược lại nếu thua , bạn sẽ mất 1 triệu gọi là tiền bồi hoàn danh dự đó cho vô danh . Bạn dám chơi K ?

Bạn cứ khăng khăng vo danh scam thì mình nghĩ chắc chắn bạn dám chơi rồi . Hay lại cúp đuôi mà ngậm ngùi đi ra rồi lại lập 1 nick khác

binh6699 mới teamview rồi bạn kết quả sẽ rõ thôi

Nếu thế mình xin nộp gấp 10 lần. Tự nhiên lãi 10% 1 ngày sao ko chơi :->

đã teamview chủ top để xác thực thông tin
có nhận email từ nick mail : [email protected]
nội dung:

bác vô danh vui lòng xác thực lại thông tin này nhé!
Theo lời thì thay vì nếu mua plan 4 change plan 3 nếu chủ top đồng ý thì bác sẽ refund lại số tiền còn thừa. Còn này chủ top không đồng ý mà bác cũng không chịu refund nên chủ topic mới rp lên đây! Bác vodanh vui lòng xác thực lại thông tin này nhé!

MOD ko nhìn thấy cái dòng cảnh báo to đùng của Gmail kìa à. :binhsua53:
This message may not ....
no comment =))

Mình chỉ thắc mắc 1 điều . Sao list bên contact của binh6699 và list contact của chủ thớt đưa ra lại là 2 list contact khác nhau . Tại sao lại cần phải xóa mấy contact đấy đi , nếu làm việc ngay thẳng . Còn việc email này thì mình dám khẳng định fake email để gửi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom