Vô tình chụp đc ảnh ma ngay tại đám ma @@

Status
Not open for further replies.

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
Chuyện là hôm qua ông cậu mình đi đám ma về ổng bảo chụp đc hình ma . Tấm hình đc chụp ngay cửa ra vào , bức hình hiện rất rõ và hình như có tới 2 bóng ma . Chuyện thật 100% ko hề PTS nhé bởi vì ông cậu mình chả có biết khỉ gì về máy tính cả và hình này chưa share bất kì ai vì ổng cũng có dùng Net đâu mà share , mình thấy ổng kể và đưa cho xem nền mình bắn bluetooth sang máy mình .
Hôm đó là đám ma 1 bà già đã khuất nhưng trông tấm hình chụp lúc đó lại là bóng ma nữ trẻ , hình mờ đằng sau hình như là 1 ma nữ nữa , ko hề có chân nhé . Chụp = điện thoại Nokia :binhsua149: Mình tin có ma và thế giới tâm linh , eo ghê quá , lần đầu tiên nhìn thấy hình thật người thật kể hoàn toàn 100% share nóng ngay luôn :binhsua137:
Hình chụp tối qua ngày 23-2-2012 @@

ôi nhình thật ghê đấy.nói thật mình tin có ma 100% trên đời

ủa mà sao đi đám tang tự dưng chjup hình làm gì nhỉ.mà cảnh hình lại ko đáng chụp nữa.cũng hơi nghi

mình chưa hề gặp ma nhưng mình vẫn tin , đây là lần đầu tiên mình nghe việc thật hình thật cầm trên tay từ ông cậu mình hoàn toàn ko biết tí về Net hay Wifi gì cả , mình bắn bluetoot qua để share cho AE coi mà bị nhỏ e chửi cho nhiều chuyện @@ định giấu tấm hình rồi nhưng gặp phải mình thì nguyên con số 8 luôn @@

---------- Post added at 12:36 AM ---------- Previous post was at 12:35 AM ----------

ủa mà sao đi đám tang tự dưng chjup hình làm gì nhỉ.mà cảnh hình lại ko đáng chụp nữa.cũng hơi nghi

đơn giản là ông cậu mình hay thích lấy máy ra bầm lung tung . Còn nếu ai nói là PTS tớ dám cá bao nhiêu tiền cũng đc cho vào cuộc kiểm chứng luôn @@

chuc mung, chup dc tam hinh co 1 ko 2 tren doi.

:m082: sao chỉ có 1kiểu thôi thế

nếu bạn nào tin vào cõi âm và trời phật là đúng đó, nhưng ít ai thấy nên họ không biết và không tin, còn mình đã thấy và chứng kiến nhiều rồi... mình tin vào trời phật và ma quỹ vẩn tồn tai 1000% !

sợ quá sao ngủ trời...bắt đền chủ thread :binhsua160:

nói thật chứ mình là đứa chưa gặp ma nhưng hình do chính tay ông cậu chụp lúc đầu xem cũng ko muốn tin đâu nhưng nghĩ lại ổng là ng nói chuyện thành thật lớn tuổi rồi cũng gần 60 rồi , ổng lại k biết về Net hay Wifi gì cả nên đây là lý do mình càng tin tấm hình là thật , máy điện thoại thường xuyên đc gửi bên nước ngoài về chủ yếu là motorola với nokia nên ổng thưởng xuyên lấy máy vọc , như góc ảnh chỉ là chụp đại thôi chứ ko có chủ ý nhé các bạn nên mình lại càng cho rằng lý do này thuyết phục mình đây là ảnh thật và ổng cũng ko có chủ ý share vì ổng có biết share trên Net là gì đâu . Mình thấy và nghe kể về buổi tối hôm qua nên lấy share cho các bác xem thôi đừng bảo là fake phiếc gì cả . Nếu thích thì chồng tiền ra e cho xem ảnh gốc ( đã thấy rồi đó ) luôn còn đó có phải là ma hay ko thì tùy quan điểm mỗi người , riêng e thì chỉ nghĩ đơn giản thôi : " Con Ma Đó " @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week