Vo Thi Hue cái tên hot nhất trong giới mmo hiện nay!!!

Đề nghị up lên voz tìm info . Sao lúc scam ko chịu nhìn ra hậu quả trước đi . Bây giờ lại lên mmo xin tha thứ . Theo mình thì ko nên tha thứ thể loại như này . Vì phạm tội quá nhiều lần , có tính chất nguy hiểm cho xả hội , cần phải diệt trừ

xin mấy bạn hãy bỏ qua cho mình lần này . xin hãy giúp mình
cậu ngon thì refund lại tiền cho ae mmo đã bị cậu scam đi, chuyện này sẽ sớm kết thúc, nếu ko thì...........

Đề nghị up lên voz tìm info . Sao lúc scam ko chịu nhìn ra hậu quả trước đi . Bây giờ lại lên mmo xin tha thứ . Theo mình thì ko nên tha thứ thể loại như này . Vì phạm tội quá nhiều lần , có tính chất nguy hiểm cho xả hội , cần phải diệt trừ

Up lên VOZ đê....................

................mọi chuyện sẽ qua. Người ta bị ăn cam của bạn...thì phải để họ nhả hạt ra chứ..bắt nhút cả hạt sao coi được... 1 thời gian mọi chuyện đâu vào đấy...k qua hot................

mình nói thật , hiện tại mình là sv , nên cũng phải ăn bám vào gia đình . do lúc trước mình thiếu suy nghĩ , nên mới đi scam . mong moi người bỏ qua cho mình , làm vậy bạn bè mình cũng bị liên lũy , mong các bạn hãy hiểu

Võ Thị Huệ là 1 Hot MBBG của forum mình nhé bạn, em ấy đã lừa tình làm đau khổ biết bao nhiêu trái tim trai làng và gay làng như Shin, Only C, legialoc, animax, vgroupbosskiet... Hình em ấy đây

Như tài tử điện ảnh ý nhờ

Mình vẫn nghĩ nếu ko bị up info chắc bạn ấy sẽ ko từ bỏ con đường scam, tuy nhiên mong rằng đây là lời nói thật tâm của bạn

mình nói thật , hiện tại mình là sv , nên cũng phải ăn bám vào gia đình . do lúc trước mình thiếu suy nghĩ , nên mới đi scam . mong moi người bỏ qua cho mình , làm vậy bạn bè mình cũng bị liên lũy , mong các bạn hãy hiểu
Mình không biết, nhưng lúc nào vào forum cũng thấy các topic liên quan đến lừ đảo của Vo Thi Hue. Nếu có khả năng thì làm những việc có ích đi.

Mình vẫn nghĩ nếu ko bị up info chắc bạn ấy sẽ ko từ bỏ con đường scam, tuy nhiên mong rằng đây là lời nói thật tâm của bạn
mình nói thật , mong MOD hiểu và giúp mình , nhưng topic report mình scam , up info + hình bạn bè mình , mong mod remove giúp e, xin mọi người tha lỗi

các cậu lấy nhầm hết ảnh rồi. Ảnh trong top mình mới là đúng kìa. Mình đã tìm đã rất nhiều nick fb clone và hắn còn đang là sinh viên chứ không lớn như hình bên topic bên kia đâu

Mình không biết, nhưng lúc nào vào forum cũng thấy các topic liên quan đến lừ đảo của Vo Thi Hue. Nếu có khả năng thì làm những việc có ích đi.
nếu có dk mình sẽ làm . bạn cũng biết sv kiếm tiền rất khó . mong a/e mmo bỏ qua cho mình , xin hãy bỏ qua cho mình

1. Chưa chắc thông tin là thật
2. Thằng vào xin xỏ có khi chỉ đi troll cho vui

các cậu lấy nhầm hết ảnh rồi. Ảnh trong top mình mới là đúng kìa. Mình đã tìm đã rất nhiều nick fb clone và hắn còn đang là sinh viên chứ không lớn như hình bên topic bên kia đâu
mong bạn hiểu , đó là bạn bè mình , xin hãy tha cho mình lần này . vì bạn bè mình đang phải đối mặt với nhiều tin đồn , xin hạy tha tội cho mình

mấy bác scam này còn thua xa mấy thánh ug, thế ko nào lại bị pub info

mong bạn hiểu , đó là bạn bè mình , xin hãy tha cho mình lần này . vì bạn bè mình đang phải đối mặt với nhiều tin đồn , xin hạy tha tội cho mình
Một lời nói suông là không đủ đâu nhé cậu . Cậu hay lập 1 topic đề ra hướng giải quyết đền bù thiệt hại cho những người mà cậu đã từng scam . Không cần đền bù đủ 100% . Chĩ cần đền bù 1 phần . Và hãy lấy acc mmo4me cậu hay sử dụng chứ đừng lấy clone . Nếu cậu không làm được những việc đó thì đừng trách anh em mmo4me vô tình

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom