Vo Thi Hue cái tên hot nhất trong giới mmo hiện nay!!!

Mình xin nhận mình người đã dùng info VTH để scam
và mình đã bị người ta scam lại , mọi chuyện coi như hết
xin mấy bạn đừng lấy hình bạn bè mình ra ,
thật ra thì nhưng info các bạn tìm được đều là bạn bè mình , nên mình cũng chả muốn bạn bè mất mặt , bạn bè lại nghĩ xấu về mình , nên mình xin chân thành các bạn tha cho mình , đừng up info , hình bạn bè mình nữa .
bạn nào bị scam cứ tìm lại proof , mình sẽ trả lại sau

cậu đã up hình này lên , làm ơn remove giúp . tks
Đã lên tiếng sau khi topic của mình làm bạn ấy thấy phiền lòng. Sao lúc lấy thông tin bạn bè lên không nghĩ như vậy đi.

xin bạn , nhờ mod close topic giúp . mình sẽ hậu tạ bạn
Ảnh kia mờ quá, re-up cho đẹp :rolleyes:

mình sẽ không đi scam ai nữa , mong mọi người cho mình 1 con đường , đừng dồn mình vào đường cùng . giờ bạn bè mình ai cũng biết mình là scam và đang bức xúc về info họ bị tung lên , mong các bạn dừng lại , mình chân thành biết ơn

mình sẽ không đi scam ai nữa , mong mọi người cho mình 1 con đường , đừng dồn mình vào đường cùng . giờ bạn bè mình ai cũng biết mình là scam và đang bức xúc về info họ bị tung lên , mong các bạn dừng lại , mình chân thành biết ơn
Đánh kẻ chay đi chứ không đánh người chạy lại, Bạn ấy đã biết lỗi và xin quay đầu, liệu mọi người có nên xem xét và tha thứ :oops::oops:

Đánh kẻ chay đi chứ không đánh người chạy lại, Bạn ấy đã biết lỗi và xin quay đầu, liệu mọi người có nên xem xét và tha thứ :oops::oops:
mình tha thiết mọi người hãy suy nghĩ lại và tha cho mình , mình sẽ k scam a/e trên mmo nữa . mong mọi người hiểu cho mình ,

mình tha thiết mọi người hãy suy nghĩ lại và tha cho mình , mình sẽ k scam a/e trên mmo nữa . mong mọi người hiểu cho mình ,
nếu biết thế bạn đừng làm! nhiều người bị bạn scam! thậm chí người ngèo kiếm từng xu từng cắt cũng bị bạn lấy hết !... h bạn phải nhận lấy hậu quả

Biết trước thì không làm ! Biết có ngày này thì đã không có gan làm chuyện như thế :rolleyes::rolleyes: Thế giết người xong công an đến tóm bảo mình ko giết người nữa là xong à :p:p

Biết trước thì không làm ! Biết có ngày này thì đã không có gan làm chuyện như thế :rolleyes::rolleyes: Thế giết người xong công an đến tóm bảo mình ko giết người nữa là xong à :p:p
xin bạn hãy hiểu , xin cho mình 1 con đường để làm lại .

Bạn hãy hỏi những người bị bạn scam ấy, không biết có phải đây lại là nước mắt cá sấu hay không.

tống cổ nó đi đi...đừng cho nó vào forum nữa up thêm nhiều info của nó nữa cho nó đừng nói là trên mmo mà là ngoài đời cũng khó trong việc xin việc vì bản chất nó đã là như vậy nên cũng chẳng bao h thay đổi được đâu biết đâu trong lúc đang nói lời xin lỗi ở đây thì đâu đó có 1 người đang bị nó scam :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,978
173,035
Latest member
giaminh81

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week