Vo Thi Hue cái tên hot nhất trong giới mmo hiện nay!!!

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Ngày nào vào 4rum cũng thấy mấy bạn nhắc đến tên Vo Thi Hue mà không biết bạn này là ai, có thành tích gì mà được mọi người tặng nhiều mĩ từ đến như vậy? Hình như Vo Thi Hue đang cần gạch xây nhà? Hay đang có kế hoạch hiến máu nhân đạo ??? :p:p:p

Pê Ét: Các bác cho em xin cái hình của Vo Thi Hue xem thế nào, có xinh không để em xin chữ kí nhân tiện xem nhà bạn ấy gạch nhiều chưa!:cool::cool::cool:

Scammer bẩn mà pr chi cho tốn tài nguyên thế? @Trung_Peter close đi nào:p:p

sao thím có CMT của hót gơ này vậy???

của bạn đây

anh mod xóa cái topic này đi loãng tài nguyên diễn đàn quá, ko chịu tìm hiểu gì cả :D
ngày nào cũng thấy được nhắc tên, mà không biết cao thủ này giỏi đến mức nào mà nhiều anh em mmo bị lừa giữ vậy

Võ Thị Huệ là 1 Hot MBBG của forum mình nhé bạn, em ấy đã lừa tình làm đau khổ biết bao nhiêu trái tim trai làng và gay làng như Shin, Only C, legialoc, animax, vgroupbosskiet... Hình em ấy đây

Mấy thím kể cũng lạ, đã biết cam không ngon sao cứ ăn hoài vậy. :D:D:D
hot gì đâu, chẳng qua mấy người ăn cam của nó suốt nên nâng tầm nó lên thôi.

của bạn đây

Mình xin nhận mình người đã dùng info VTH để scam
và mình đã bị người ta scam lại , mọi chuyện coi như hết
xin mấy bạn đừng lấy hình bạn bè mình ra ,
thật ra thì nhưng info các bạn tìm được đều là bạn bè mình , nên mình cũng chả muốn bạn bè mất mặt , bạn bè lại nghĩ xấu về mình , nên mình xin chân thành các bạn tha cho mình , đừng up info , hình bạn bè mình nữa .
bạn nào bị scam cứ tìm lại proof , mình sẽ trả lại sau

cậu đã up hình này lên , làm ơn remove giúp . tks

Last edited:
Võ Thị Huệ là 1 Hot MBBG của forum mình nhé bạn, em ấy đã lừa tình làm đau khổ biết bao nhiêu trái tim trai làng và gay làng như Shin, Only C, legialoc, animax, vgroupbosskiet... Hình em ấy đây

Giống Kenny sang thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,894
172,973
Latest member
sayeed36

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week