New vn ipanelonline + proof (đã nhận được 55$ từ web chỉ sau 15 ngày làm)

Status
Not open for further replies.
Mình làm mấy cái điều tra đó, nhưng chỉ có những cái đỏ là được tiền, những cái đen thì ko à bạn?

Thu nhập chủ yếu là làm các điều tra khảo sát online và giới thiệu người đăng ký website, 1 ng bạn sẽ được 30d tương đương với 3000 VND

Trang web đang pay rất đều đặn nha. Hnay mình vừa nhận thêm được 550k VND web trả :), theo mình đây là 1 site rất uy tín và nên chơi

Last edited by a moderator:
bạn chi tiết thêm đi mình đk mà đợi mãi chả có vc là sao :-ss

vãi hàng ông chủ bài quá , kiếm ref nói mịa nó ra là xong , nếu bác nào mún như ông chủ bài

1 thuê 1 cái Modem của mạng nào FPT cũng đc

2 tạo thật nhiều mail để nó gửi thư xác nhận về mail đó theo kiểu mình cheat

3 làm đc 1 acc dưới tên ref mình ăn lãi 20 point có nghĩa là cheat kiểu mình tự ref mình

4 làm xong 1 cái acc , tắt Modem khởi động lại là ok , vì IP việt nam toàn IP động

có thế thôi là có tiền 1 ngày ngồi cũng đc 10$ là ít em ko có modem đang dùng chung nếu mà dùng Modem riêng thì ngon

vãi hàng ông chủ bài quá , kiếm ref nói mịa nó ra là xong , nếu bác nào mún như ông chủ bài

1 thuê 1 cái Modem của mạng nào FPT cũng đc

2 tạo thật nhiều mail để nó gửi thư xác nhận về mail đó theo kiểu mình cheat

3 làm đc 1 acc dưới tên ref mình ăn lãi 20 point có nghĩa là cheat kiểu mình tự ref mình

4 làm xong 1 cái acc , tắt Modem khởi động lại là ok , vì IP việt nam toàn IP động

có thế thôi là có tiền 1 ngày ngồi cũng đc 10$ là ít em ko có modem đang dùng chung nếu mà dùng Modem riêng thì ngon

mịe nếu ai cũng suy nghĩ như bác thì web này nó cấm địa chỉ IP của VN và thế là ae mất đi 1 trang kiếm tiền uy tín.
Mình từng thấy 1 thằng cheat như bác nói rồi , và nó cũng bị lên dĩa lun rồi

mịe nếu ai cũng suy nghĩ như bác thì web này nó cấm địa chỉ IP của VN và thế là ae mất đi 1 trang kiếm tiền uy tín.
Mình từng thấy 1 thằng cheat như bác nói rồi , và nó cũng bị lên dĩa lun rồi
đừng nói thế bác ah chính bác cheat thằng này còn gì nữa chứ ngồi mà giới thiệu thì quên đi nhá , thằng này chẳng cấm IP việt nam vì đúng lý của nó là IP đăng ký mới mà IP của việt nam toàn IP động chứ làm sao nữa

vào chả thấy việc gì cả thế mà có cái proof này vãi chưởng chả hỉu ông chủ theard này làm kiểu gì t.T

ko hiểu ông này kiếm đc từ trang này nhiêu thế hay là scam ảo à tôi kiếm mới đc 200k mà ông này nói điêu làm gi có chuyện 15 hum mà kiếm tận 550k ha?>~183 mem đăng kí à mà trừ member mới vào đc thưởng 200 điểm với khảo sát còn nhiu thế ?????????????????????????????????????????????????????????????????????????.
Ai làm bạn ko pm:vnpsbnet94 thank

mình tham gia trang này từ lâu mà cúng k kiếm được mấy à/
mình chỉ ref được có mấy người nên k có gì để pay hêt . accaccc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,007
Latest member