New vn ipanelonline + proof (đã nhận được 55$ từ web chỉ sau 15 ngày làm)

Status
Not open for further replies.
Khi mới vào thấy điểm tăng nhanh lắm, lên đến hơn 200 là hết khảo sát để làm. Mình thấy từ đầu năm đến nay có đúng 15 cái khảo sát hỏi ăn uống gì được với nó. Lỡ đăng ký rồi thôi cứ chờ làm rỉ rả cho đủ 50k rồi bye nó là vừa.

kiếm tiền chủ yếu từ tuyển REF nha các bạn, chỉ có đăng ký dưới link của mình thì bạn giới thiệu 1 ng đăng ký dưới link của bạn sẽ nhận dc 10.000d/ng
Nếu bạn nào đã từng có tk trước đó mà ko sử dụng thì vẫn có thể đk tk dưới link mình dc

Khi mới vào thấy điểm tăng nhanh lắm, lên đến hơn 200 là hết khảo sát để làm. Mình thấy từ đầu năm đến nay có đúng 15 cái khảo sát hỏi ăn uống gì được với nó. Lỡ đăng ký rồi thôi cứ chờ làm rỉ rả cho đủ 50k rồi bye nó là vừa.

vãi........chạy thôi. mất công

có cách chứ sao chét nó còn gì nữa ngồi ở nhà với những thủ thuật sau nhá

1 modem mạng ( thuê bao rẻ rẻ thôi nhá là có IP động ngay ấy mà ) :D

2 1 máy tính khỏe , mà thật nhiều mail Gmail , Yahoo , Hotmail , Zingmail, vv..v.. :D

3 ngồi cùng 1 chai Fanta , hay 1 cốc cafe :D

tiến hành như sau , ref 1 ACC vào hòm thư kích hoạt , xong rê sét mô đem đi là 1 IP mới hí hí và cứ thế mà làm chứ sao nữa có gì mà khó đâu

có cách chứ sao chét nó còn gì nữa ngồi ở nhà với những thủ thuật sau nhá

1 modem mạng ( thuê bao rẻ rẻ thôi nhá là có IP động ngay ấy mà ) :D

2 1 máy tính khỏe , mà thật nhiều mail Gmail , Yahoo , Hotmail , Zingmail, vv..v.. :D

3 ngồi cùng 1 chai Fanta , hay 1 cốc cafe :D

tiến hành như sau , ref 1 ACC vào hòm thư kích hoạt , xong rê sét mô đem đi là 1 IP mới hí hí và cứ thế mà làm chứ sao nữa có gì mà khó đâu
làm theo thử đi nè mấy bác, xong chờ xem dc tiền hay ko là biết liền :))
cứ zô danh sách giải thưởng xem mấy ngày trước trả tiền mà 1 đống nick vẫn còn chờ đợi kiểm tra là hiểu :))

Last edited by a moderator:
Mình thấy sỉte này nếu kiếm đc tiền thì chủ yếu nhờ tuyển ref ,khảo sát đc có mấy cái thì kiếm đâu ra điểm.hơn 1 tuần mình mới vào lại mà có đc 1 cái khảo sát mới

Mình thấy sỉte này nếu kiếm đc tiền thì chủ yếu nhờ tuyển ref ,khảo sát đc có mấy cái thì kiếm đâu ra điểm.hơn 1 tuần mình mới vào lại mà có đc 1 cái khảo sát mới

đúng rồi đó bạn , chiến thôi ^^

làm theo thử đi nè mấy bác, xong chờ xem dc tiền hay ko là biết liền :))
cứ zô danh sách giải thưởng xem mấy ngày trước trả tiền mà 1 đống nick vẫn còn chờ đợi kiểm tra là hiểu :))
cái ĐM bác nói mẹ ra là kiếm ref cho nó xong còn bày đặt cái Đ ah , nếu giỏi post link ko ref xem nào , chứ cái kiểu ném đá dấu tay n.thế này mà cũng đòi khoe ah chúa gét những thằng nào bày đặt

cái ĐM bác nói mẹ ra là kiếm ref cho nó xong còn bày đặt cái Đ ah , nếu giỏi post link ko ref xem nào , chứ cái kiểu ném đá dấu tay n.thế này mà cũng đòi khoe ah chúa gét những thằng nào bày đặt

thanks bác up dùm, ko rảnh đôi co với loại như bác =]]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week