Help VN ipanel - Đêm qua có bác nào được Pay ko

em có nghịch qua iphanel mà không hiểu sao giờ vào wed của nó không được.
nó báo "Sorry! system failure, please try again later!"
là sao các pro nhỉ?
cheat mà anh em ta đàng hoàng quá. vào site của nó có tuyển dụng người việt biết ngoại ngữ và tiếng trung để phát hiện các thảo luận về cheat.kiểu này nó hold để theo dõi rồi.

Thử chơi phát ai ngờ có tiền :binhsua10:

hôm nay , panel chặn mail zing + yahoo , đăng kí xong nó páo " ko gửi mail kích hoạt được "
có ai biết chuyện gì xảy ra với panel ko ?

vừa nhận đc tiền của ipanel ngày 24/8

Last edited by a moderator:
hôm nay , panel chặn mail zing + yahoo , đăng kí xong nó páo " ko gửi mail kích hoạt được "
có ai biết chuyện gì xảy ra với panel ko ?

Me 2 !!! :(( ko biết chiều có fix xong cái lỗi này ko, trước nó cũng bị thế 1 time rồi , hix.

từ hôm 23 đến h chưa thấy thằng ipanel thẩm tra. kiểu này ipanel vn scam rồi, em pay từ hôm 17/8 mà giờ vẫn thẩm tra :binhsua53: VN minh cheat nhiều quá nên web nó lag không gửi đc tin đấy :binhsua17: anh em đừng chơi nữa ko sau này mất công mất sức :binhsua06:

từ hôm 23 đến h chưa thấy thằng ipanel thẩm tra. kiểu này ipanel vn scam rồi, em pay từ hôm 17/8 mà giờ vẫn thẩm tra :binhsua53: VN minh cheat nhiều quá nên web nó lag không gửi đc tin đấy :binhsua17: anh em đừng chơi nữa ko sau này mất công mất sức :binhsua06:
Không lẽ đây là Newmember từ ngày 17/8 đến ngày 23/8 là nó thẩm tra 3 lần rồi giờ chưa thẩm tra củng là chuyện thường

lần nào đợi hơi lâu tí là nói nó scam, mà lần nào nó củng pay, kiểu này nó còn sống dai hơn bất cứ trang kiếm tiền nào khác

Pay hơi lâu tí đành phải đợi đừng nói nó Scam kẻo làm lòng dân hoang man:binhsua74:

Không lẽ đây là Newmember từ ngày 17/8 đến ngày 23/8 là nó thẩm tra 3 lần rồi giờ chưa thẩm tra củng là chuyện thường

lần trước em pay đc 2 lần mỗi lần 50k và rút rùi, lần này chắc cheat ác quá nên pay từ hôm 17 đến h vẫn đang thẩm tra :binhsua53: mà tình hình cái ipanel vn nát quá rồi:binhsua29:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,788
Latest member
v9betinginfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week