Help VN ipanel - Đêm qua có bác nào được Pay ko

Thằng này đã pay là pay cùng lúc, chậm trễ thì cũng tầm 15-20p thôi .... nên có đợt pay mà có ng` đc, ng` ko, người ko đc chắc chắn là 100% ko đc rồi, đợi cả năm nữa cũng vậy thôi .
Mình bỏ ipanel rồi nên tuần rồi ko biết nó pay sao. ipanel giờ khó ăn rồi, 1 ngày mà gần chục page chuyển tiền thì $ đâu nó trả, giờ chắc nó trả random thôi, chơi với hội ip ko trùng nhau mà còn ko đc pay thì ko biết sẽ chơi kiểu gì đây :)) , thôi chuyển site khác chơi cho lành :))

tình hình thằng ipanel vn này sắp sụp rồi,pay 2 đc 2 lần rồi chờ pay lần thứ 3 từ 13/8 đến giờ chả thấy j,mình còn 350k nữa chưa đc
pay.hix, chuyển site khác thôi các bác ah :binhsua10:

bác này cẩn thận .......... có óc suy nghĩ hok ......... nó làm việc từ 2004 tới h kêu nó sụp =)) cũng giỏi ......... làm ăn thế nào xem lại đi roài hãy nói nó hok pay cho bạn ................... sao mọi ng vẫn đc pay

bác này cẩn thận .......... có óc suy nghĩ hok ......... nó làm việc từ 2004 tới h kêu nó sụp cũng giỏi ......... làm ăn thế nào xem lại đi roài hãy nói nó hok pay cho bạn ................... sao mọi ng vẫn đc pay

làm ăn thế nào thì xem lại vậy bác, đố có bác nào nói k với cheat

bác này cẩn thận .......... có óc suy nghĩ hok ......... nó làm việc từ 2004 tới h kêu nó sụp =)) cũng giỏi ......... làm ăn thế nào xem lại đi roài hãy nói nó hok pay cho bạn ................... sao mọi ng vẫn đc pay
Cái gì mà chẳng thể xảy ra, làm việc từ năm 2004 tới giờ cũng đâu có gì đảm bảo là không sụp.
Mọi người cheat nó dữ quá thì nó kiểm tra gắt lên thôi. Mình nghĩ ra được cách cheat thì nó cũng nghĩ ra được :binhsua45:

bạn nghĩ sao khi ipanel TQ 7 năm mới đc 1 tr mems, hiện nay ipanel VN, 1 ngày có thêm hơn 2k mems =)) . Vài tháng là VN = TQ mợ nó rồi =))

4:42 PM, chưa thấy tăm hơi gì :((
Mà xin thưa, còn cả acc cũ, trước khi đổi chiến thuật, do vậy ko phải group mình là duy nhất, mà nghĩ lại thì vẫn chưa phải lo, rule của nó max là 7 ngày làm việc cơ mà :) :((

Đợi chờ là hạnh phúc

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

Panelonline đã Thẫm Tra nữa rồi không biết tình hình sao đây

hôm nay đã có bác nào đc pay chưa, tình hình chuyển site kiếm ăn thôi. ipanel vn càng ngày càng nát nên nó không thanh toán đâu. thẩm tra thì vẫn thấy bình thường mà tiền thì ko có :binhsua46: đúng la made in tàu :binhsua58:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back