Help VN ipanel - Đêm qua có bác nào được Pay ko

Reactions
57
MR
0.000
Mấy lần trước thẩm tra xong rồi thấy pay nhanh mà lần này thẩm tra từ t7 tới h mới Pay , tưởng nó scam ko Pay lun chứ ai dè sáng sớm mở mắt ra check mail đã thấy mail của ipanel pay tối wa gần 12h , rút 500k mà xịt hết 350k chỉ về có 150k :binhsua139::binhsua139::binhsua139:. Dạo này làm ăn khó khăn rồi :binhsua45:

Last edited by a moderator:
Tui còn hơn 1tr để Thẩm Tra từ ngày 17/8/2001 tới giờ chưa thấy Pay

thằng chủ thớt điêu vừa thôi vào thấy thẩm tra từ 18 đến nay đã có ai dc pay đâu . status thẩm tra mà chắc dụ mọi người login lỡ ai trùng ip là ko paid chơi xấu quá thằng kia . dm cái proof tao ko thấy ngày pay mày pót cái đầy đủ coi . mày chơi xấu quá tao mới login .

hihi các bac nói sao chứ pay bình thường mà ... đã là thành viên của ipanel và làm việc đúng nghĩa thì sợ ji không sợ ipanel không trả tiền ( chỉ sợ các anh em làm quá nên pending hihih) em có 4 pay lần đầu làm ăn bất chính nên pending đến giờ nè ,chẳng trách họ được ... còn 3 lần sao thì trả đủ hi hi
trừ khi nó SCAM

thằng chủ thớt điêu vừa thôi vào thấy thẩm tra từ 18 đến nay đã có ai dc pay đâu . status thẩm tra mà chắc dụ mọi người login lỡ ai trùng ip là ko paid chơi xấu quá thằng kia . dm cái proof tao ko thấy ngày pay mày pót cái đầy đủ coi . mày chơi xấu quá tao mới login .
********* ai cũng chưa dc pay state trong ipan ai cũng thẩm tra từ 17,8 đến nay vậy mà thằng chủ thớt nó nói pay . làm login nó dụ người ta login lỡ trùng ip là ko dc pay thằng chủ thớt chới xấu quá con dog
cược 20$ nhé , nhờ ai uy tín đứng ra làm trung gian giữ tiền rùi t cho xem team viewer , ko biết gì còn tỏ ra nguy hiểm.. ha ha

cược 20$ nhé , nhờ ai uy tín đứng ra làm trung gian giữ tiền rùi t cho xem team viewer , ngu mà bày đặt la lớn đập đầu vô đít mà chết đi ha ha ha, ipanel nó ko lưu IP login. Nếu mà nó lưu thì khối ng đã die từ lâu rồi ngu mà còn bày đặt la lớn, ********* cheat mà còn trùng IP lên trùng xuống ko biết thì đừng la lớn để ngta biết mình ngu =))
bác này nói nhẹ chút chứ ko có chiến tranh:-s

tại có người dùng ngôn ngữ chợ búa trước mà bác

ta vào ko thấy pay nhé ai cũng thẩm tra . sao chỉ mỗi you dc pay báo hại ta login acc cứ pót cái proof đầy đủ lên coi . ai chơi proof mà chỉ có thaong6 báo chả thấy ngày giờ đâu .

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

tuần trc mình dc pay lúc 13h thứ 3 nhé các bác.cứ chờ đến chiều đi ;;)

cái topic này open hôm nay cậu ấy nói hôm nay cậu ấy dc pay mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,790
Latest member
tuynh3740

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week