VN Auto Job Ver Final 2.0 - Auto SeoSprint - Hoàn thành tới 95% job

hix, chủ thớt check nhanh dc thì tốt, chứ chờ ra tết hết km 1 tháng thì hơi tiếc :binhsua19:
hì hì, qua bên kia kêu thớt all1tool khắc phục đi! bên này đang chạy ngon!:binhsua01::binhsua12::binhsua11::binhsua02:

Haiz... làm ip việt, chạy vù vù
Dùng Hma mạng chậm nên tool báo k search thấy site miết :((
Do mạng chậm qá ... chết tui rồi :((

Mọi người chạy tool xong nhớ check log xem nó báo đúng site ko ( mình đã bị lỗi nó báo sai site oài đó, site đầu thì đúng mấy site sau nó copy link job khác robot loạn oài ) check cẩn thận nhé.

Mọi người chạy tool xong nhớ check log xem nó báo đúng site ko ( mình đã bị lỗi nó báo sai site oài đó, site đầu thì đúng mấy site sau nó copy link job khác robot loạn oài ) check cẩn thận nhé.
ặc ... @@
nguy hiểm gớm :-ss

Version mới chưa được test kĩ nếu có lỗi mọi người chuyển xuống dùng version thấp hơn hộ mình nhé. Giáp tết rồi mà ở chỗ mình mạng siêu chậm ko làm gì được. Nghĩ tết thôi mọi người lên có nhiều thời gian xem dễ hơn

lát mình sen qua WMR cho bác nha , bác xem kich hoạt dùm !!!

Version mới chưa được test kĩ nếu có lỗi mọi người chuyển xuống dùng version thấp hơn hộ mình nhé. Giáp tết rồi mà ở chỗ mình mạng siêu chậm ko làm gì được. Nghĩ tết thôi mọi người lên có nhiều thời gian xem dễ hơn

vậy cho mình hỏi nên xài bản nào là tốt nhất nhỉ ? 2.0 hay 2.3 nhỉ

up top!!!!!!!!!
hi, mai là tết rồi! anh em ăn tết vui vẻ!!!!!!

SandyOlesnanik256 (ít onl yh lắm)

^^ ồ zậy thôi định hỏi cái này mà đã giải quyết dc oài :binhsua06:
vậy cho mình hỏi nên xài bản nào là tốt nhất nhỉ ? 2.0 hay 2.3 nhỉ
Bản 2.4 ban ko bị lỗi gì thì cu tiep tuc xai sao đâu
Đém ngược thời gian chuẩn bi năm mới thôi ^^ :binhsua14:

một số ý kiến qua tết cậu xem xét nhé:
- có "black list id" sao ko có lun "black list job", ví dụ như những job mà khi chạy tool báo lỗi như "không tìm thấy site,không tìm thấy Ga....hay lỗi gì gì đó" thì tool tự động chuyển những job đó qua mục " black list job" cho mình xem xét , sau này tool khỏi chạy những job này nữa!như vậy tối ưu time chạy hơn!

bạn chủ thớt nói hôm nay online active cho mình mà chẳng thấy đâu cả
chắc tối thớt onl!

hôm nay log vào thấy chủ job nó gửi tin nhắn quá trời lun, toàn kêu làm bậy! may hôm qua bận không có time chạy tool lâu nếu không chết nữa! hì hì:binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,503
Latest member
789betmn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week