VN Auto Job Ver Final 2.0 - Auto SeoSprint - Hoàn thành tới 95% job

hôm nay log vào thấy chủ job nó gửi tin nhắn quá trời lun, toàn kêu làm bậy! may hôm qua bận không có time chạy tool lâu nếu không chết nữa! hì hì:binhsua12:
Ban đầu thì mình bi lỗi do mình ko để yên tool làm mà bấm nhiều quá nó khìn sau đó mình để nó tự xử ko bật quá nhiều chương trình để nó chạy mượt và ko thấy lỗi ^^ . Mà chủ job gởi tới lý do gì bạn mình thì thường bị là ko đủ time và mình đã chỉnh thời gian dai hon oài được pay dài dài

Last edited by a moderator:
Ban đầu thì mình bi lỗi do mình ko để yên tool làm mà bấm nhiều quá nó khìn sau đó mình để nó tự xử ko bật quá nhiều chương trình để nó chạy mượt và ko thấy lỗi ^^ . Mà chủ job gởi tới lý do gì bạn mình thì thường bị là ko đủ time và mình đã chỉnh thời gian dai hon oài được pay dài dài
nó kêu : nó không yêu cầu từ tìm kiếm này, và những link báo cáo này ở đâu ra? (GG dịch) quay về xài V1 rồi!:binhsua17:

- - - Updated - - -

tí nữa chạy lại V2 coi thử nó có bị gì ko, nếu hết bị báo cáo loạn thì quay về xài V2,
mà cậu add job để trống link tìm kiếm sau đó save rồi lần sau bật lên có thấy job đó ko?? chứ tớ toàn không thấy, bấm save thì oke mà lần sau bật lên ko thấy job đó đâu!

nó kêu : nó không yêu cầu từ tìm kiếm này, và những link báo cáo này ở đâu ra? (GG dịch) quay về xài V1 rồi!:binhsua17:

- - - Updated - - -

tí nữa chạy lại V2 coi thử nó có bị gì ko, nếu hết bị báo cáo loạn thì quay về xài V2,
mà cậu add job để trống link tìm kiếm sau đó save rồi lần sau bật lên có thấy job đó ko?? chứ tớ toàn không thấy, bấm save thì oke mà lần sau bật lên ko thấy job đó đâu!
Roài lỗi lần đầu tiên làm 2.4 giống tớ câu thấy ver 1 chạy được ko thì dùng lại , bạn chạy 2. 4 thử lại xong hết check log xem sao co lỗi ko. Tớ ko co job nào để trống link search nó đến web của nó tớ cũng search google chứ ko để trống . Ra tết chủ tool se fix lại hiện tại bạn làm theo cách mình đi.

Last edited by a moderator:
Máy mình bị hư Chrome, cài lại ko được. Cứ tới click Tak.ru là tool mở IE lên. Mà IE các bác biết rồi đó, chậm kinh, lag.
Bác thớt nên update thêm phần chọn trình duyệt nữa. Máy mình default web browser là comodo - trình duyệt nền tảng Chrome. Thế mà tool cứ bật IE :binhsua38:

Máy mình bị hư Chrome, cài lại ko được. Cứ tới click Tak.ru là tool mở IE lên. Mà IE các bác biết rồi đó, chậm kinh, lag.
Bác thớt nên update thêm phần chọn trình duyệt nữa. Máy mình default web browser là comodo - trình duyệt nền tảng Chrome. Thế mà tool cứ bật IE :binhsua38:
^^ dùng lại ver 1 đi bạn

Mn ăn tết vui không , làm việc lại chưa . Cho mình hỏi 1 câu với : nhìn trên web sao biết job nào hết tiền vậy ..

Mn ăn tết vui không , làm việc lại chưa . Cho mình hỏi 1 câu với : nhìn trên web sao biết job nào hết tiền vậy ..
^^ mình van lam bình thường , nó sẽ co màu đỏ cái hình tròn tròn, xanh dương là chưa làm, xanh lá cây là đang làm

đi chơi về rảnh rỗi kiếm vài job chạy tool cho vui, ai dè trúng ngay em cực độc này:
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=219540&cnt=c39753b8b7334ddc16ffa63d1c0b2c26
chạy tới em job này là tool đơ toàn tập, ae cẩn thận:

và một vài job nữa , cứ chạy đến là đơ tool!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,807
Latest member
annevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week