VN Auto Job Ver Final 2.0 - Auto SeoSprint - Hoàn thành tới 95% job

Cả nhà ăn tết vui vẻ nha. Chúc mọi người năm mới gặp nhiều may mắn kiếm được nhiều tiền. Bye bye

Cả nhà ăn tết vui vẻ nha. Chúc mọi người năm mới gặp nhiều may mắn kiếm được nhiều tiền. Bye bye

Thread ăn tết vui vẻ, sao ko đem máy về quê để mọi người active acc

Thread ăn tết vui vẻ, sao ko đem máy về quê để mọi người active acc

Cả năm ngồi máy rồi nên mấy ngày tết mình ko muốn ngồi máy lắm. Nhưng chắc thỉnh thoảng vẫn lên. Hôm nay và ngày mai. Còn sau đó thì ko động đến nữa

Các bác hay thread cho em hỏi cái tình trạng mà tool mở lên nó hiện "Normal Tool há encountered a problem and needs to close. We are sory for the inconvenience"

Bó tay luôn! Sửa dùm em!

Các bác hay thread cho em hỏi cái tình trạng mà tool mở lên nó hiện "Normal Tool há encountered a problem and needs to close. We are sory for the inconvenience"

Bó tay luôn! Sửa dùm em!

Bạn thử cách này xem nhé

1. Cài .net 3.5
2. Nếu có .net lớn hơn 3.5 trong máy thì remove đi
3. Nếu vẫn bị thì remove window media player đi nhé
4. Nếu vẫn bị thì chọn option chạy ít task thôi

tình trạng là cứ chạy job tới lúc lick GA nhưng lick GA thì GA nó kô chạy mình thử mọi cách cài lại net 3.5 mà vẫn kô dc :)

Bác thớt có y!M ko , cho e hỏi vài cái !

bac thớt cho em hỏi ngày mai thớt còn on9 ko để mình send tiền active acc ngày mai mới đủ tiền mua :D

tình trạng là cứ chạy job tới lúc lick GA nhưng lick GA thì GA nó kô chạy mình thử mọi cách cài lại net 3.5 mà vẫn kô dc :)
Mình đang chạy 2.4 chưa thấy lỗi bạn để lại yahoo hay pm qua nick mình [email protected] mình teamview xem thử co giup dc gi ko
bac thớt cho em hỏi ngày mai thớt còn on9 ko để mình send tiền active acc ngày mai mới đủ tiền mua :D
ngày mai bác ấy con onl bạn vì la ngày cuối khuyến mãi mà ^^

LR thì ko cần fake IP bạn à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week