• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer vmmmo Dịch vụ VPS tồi nhất mà tôi từng sử dụng

Status
Not open for further replies.

vmmmo

Banned
Reactions
455
MR
0.000
Chat with me via Skype
bão VPS, các cậu ko hiểu à???, t có muốn thế đâu???, đã dừng SELL VPS. còn cậu chủ topic ko refund cũng ko BH nữa do vi phạm rule lần thứ 3.
Thanks

bão VPS, các cậu ko hiểu à???, t có muốn thế đâu???, đã dừng SELL VPS. còn cậu chủ topic ko refund cũng ko BH nữa do vi phạm rule lần thứ 3.
Thanks
Cái đm cậu, t vi phạm cl gì thế? Đm cái loại nói nhẹ thì *** ưa cứ để người ta chửi cho như chó ấy. ĐM cậu t vi phạm cl gì cậu nói ra hộ cái, *** thấy tớ nói cái l` gì ở trên à?

abcd100

Junior
Reactions
13
MR
0.000
chủ vps dùng cvv chùa để reg VPS bán cho anh em giờ Azure nó ra đợt quét nên die account hàng loạt. Chủ VPS phải có trách nhiệm refund.

kotlt

Banned
Reactions
30
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thà bạn vmmmo nói kiểu khác chứ nói có bão vps nên ko làm gì đc nghe rất chuối, chứng tỏ bạn chả quan tâm gì đến người mua.

Khi bạn nhận tiền người khác có thông báo là khi có bão VPS thì ko làm đc gì ko?

Thà bạn vmmmo nói kiểu khác chứ nói có bão vps nên ko làm gì đc nghe rất chuối, chứng tỏ bạn chả quan tâm gì đến người mua.

Khi bạn nhận tiền người khác có thông báo là khi có bão VPS thì ko làm đc gì ko?

Cậu mà đủ kiên nhẫn đọc từ đầu topic thì cậu ko cần phải dùng từ "chứng tỏ" ở đây đâu.
Đậu má bực ko thể chịu nổi.

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
nghe chừng có vẻ seller đang dựa theo phân tích chữ nghĩa để tránh bảo hành .

phân tích chi li nhé .

VPS dùng HMA, sock...tóm lại mất quyền remote

rule của seller phải là " mất quyền remote " .

chứ không phải rule cấm dùng HMA .

chủ thớt dùng HMA , nhưng chưa làm mất remote , nên không thể nói là chủ thớt vi phạm rule của seller được .

sopu89

Junior
Reactions
153
MR
0.001
mình đọc mà buồn cuoi thay cho thằng " xin phép ae mình gọi bằng thằng nhé " , Nó bán VPS nó ko biết khách hàng nó dùng HMA hay không, do bạn chủ topic bảo là bạn ấy mua 5 acc HMA nó lại vin vào cái cớ đó bảo là chủ 2pic phạm rule. Mọi người thấy có nực cười ko ? Các bác để ý trước comment HMA của chủ thớt nó kêu là do bão VPS die nhiều, sau comment chủ thớt nó bảo do chủ thớt phạm rule nên VPS die.
- 1 Điều nữa VPS die nếu do chủ thớt sử dụng HMA ( không phải là die mà là do mất quyền remote thì đề nghị thằng kia cung cấp proof chứng minh là chủ thớt mất quyền remote và acc azure nó vẫn bình thường, Nếu nó ko cung cấp được có nghĩa là acc azure của nó die -> ko liên quan gì đến chủ thớt. Và chốt lại nếu nó chứng minh được chủ thớt dùng HMA thì chủ thớt chấp nhận, còn nếu nó ko chứng minh được thì nó là scam, còn cách chứng minh chủ thớt dùng HMA hay không mà nó ko biết làm nữa thì chứng tỏ nó chả biết gì, chắc là đi mua acc azure về create VPS và sell thôi .
Thân!
p/s: không có bất cứ quan hệ quen biết gì với chủ thớt , không lại nói là cờ lông bợ đít.

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,113
MR
8.522
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình nghĩ forum nên có thêm 1 box để complaint những dịch vụ có bảo hiểm, và dịch vụ nào có quá nhiều complaint thì forum có thể hoàn tiền bảo hiểm và ko cho mở dịch vụ nữa. Như thế là khách quan và công bằng nhất, còn ko thì nhiều khi cái mac bảo hiểm lại vô tình lại thành công cụ làm hại nhiều người.

mình đọc mà buồn cuoi thay cho thằng " xin phép ae mình gọi bằng thằng nhé " , Nó bán VPS nó ko biết khách hàng nó dùng HMA hay không, do bạn chủ topic bảo là bạn ấy mua 5 acc HMA nó lại vin vào cái cớ đó bảo là chủ 2pic phạm rule. Mọi người thấy có nực cười ko ? Các bác để ý trước comment HMA của chủ thớt nó kêu là do bão VPS die nhiều, sau comment chủ thớt nó bảo do chủ thớt phạm rule nên VPS die.
- 1 Điều nữa VPS die nếu do chủ thớt sử dụng HMA ( không phải là die mà là do mất quyền remote thì đề nghị thằng kia cung cấp proof chứng minh là chủ thớt mất quyền remote và acc azure nó vẫn bình thường, Nếu nó ko cung cấp được có nghĩa là acc azure của nó die -> ko liên quan gì đến chủ thớt. Và chốt lại nếu nó chứng minh được chủ thớt dùng HMA thì chủ thớt chấp nhận, còn nếu nó ko chứng minh được thì nó là scam, còn cách chứng minh chủ thớt dùng HMA hay không mà nó ko biết làm nữa thì chứng tỏ nó chả biết gì, chắc là đi mua acc azure về create VPS và sell thôi .
Thân!
p/s: không có bất cứ quan hệ quen biết gì với chủ thớt , không lại nói là cờ lông bợ đít.

Cậu ơi mua VPS 1 ngày die là t biết gặp ngay con gà mua card chùa create rồi sell tùm lum nên hôm đấy t mới năn nỉ refund mà ko được. Cậu nghĩ nó có đủ khả năng biết mất quyền remote là gì hay là chỉ lấy cái cớ?
Thế tớ mới bảo đáng thương và nực cười.

dovandat

Junior
Reactions
29
MR
0.072
Follow me on Facebook
Hề hề càng như vậy, mình càng hổng dám chơi với mấy lão vừa bập bẹ vào nghề seller VPS. Cứ mua của người cũ uy tín theo thời gian còn hơn là ăn được tí khuyến mãi của new seller.:cool: . VOL cho Thaikhang 1 vé:rolleyes:

htdang

Newbie
Reactions
17
MR
0.002
Thanks
Ku này cãi bừa ác, nếu ku muốn phân tích tìm lách Luật của ku thì tui chỉ cho ku thấy nhá

VPS dùng HMA, sock...tóm lại mất quyền remote (Reset trên sever ko được) mình cũng ko bảo hành.

Ở đây ku khẳng định từ "tóm lại mất quyền remote" nhưng bạn kia có mất quyền đâu.

sockscheap

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
927
MR
2.814
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình mua vps lần vài chục con của ThaiKhang với MIIT, mặc dù rule có nói rõ ko dùng HMA hay sock, nhưng khi mình mua có hỏi rõ ràng thì 2 bạn này vẫn cho dùng tẹc ga, khi acc hay vps die cần support bảo hành thì rất vui vẻ bảo hành, MIIT thì hơi lâu hơn ThaiKhang, ml ThaiKhang hú cái là có mặt. Thớt mai mốt mua vps nên rút kinh nghiệm, đừng ham rẻ mà đâm đầu mua linh tinh, chênh lệch nhau có ít $ thì cứ mua của ai uy tín hơn, lỡ có việc gì đỡ rước cái bực vào người
Có tool chưa pro, online sao không qua topic kia xem, nhiều anh em cũng đang hóng tool dữ lắm đó

ahkiem32

Banned
Reactions
31
MR
0.000
Chat with me via Skype
thà như a e ko có cc hay pp để mua vps, nó bỏ tiền ra mua về bán lại thì nó còn ngon. Đây nó dùng cc chùa. thì live cao lắm 2 tuần đứt mẹ nó rồi. nếu vậy các bạn cứ kiếm đại cái 4r UG nào đó hoặc kiếm mấy thằng sell CC rồi tự mà đâm.

thà như a e ko có cc hay pp để mua vps, nó bỏ tiền ra mua về bán lại thì nó còn ngon. Đây nó dùng cc chùa. thì live cao lắm 2 tuần đứt mẹ nó rồi. nếu vậy các bạn cứ kiếm đại cái 4r UG nào đó hoặc kiếm mấy thằng sell CC rồi tự mà đâm.
Chỉ mình đâm với bạn ơi, thử bữa giờ mà không được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,435
176,959
Latest member
phamhuong369

Most discussed of week