• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer vmmmo Dịch vụ VPS tồi nhất mà tôi từng sử dụng

Status
Not open for further replies.

winterlove

Junior
Reactions
132
MR
0.002
Thì giờ cậu ấy cứ nói là có hàng thì mình bắt buộc phải chờ, còn chờ đến lúc nào thì có Chúa mới biết. PM yahoo thì ko trả lời, vào đây đăng topic này thì lại thấy mò mặt vào. Đến chịu.
Hehe, vừa PM hắn này, thứ 2 sẽ có câu trả lời :D

vmmmo

Banned
Reactions
455
MR
0.000
Chat with me via Skype
Sao t mua của cậu 10 ngày, 10 ngày của t lúc nào cũng là "bão" thế? Mà đừng có nói siêu nhanh, nếu nói siêu nhanh thì t chỉ thấy thaikhang là nhanh, còn cậu ít nhất cũng phải 1 ngày mới có VPS. Thế tóm lại là cậu tính thế nào? T ko muốn đăng lên đây đâu, cơ mà VPS t dùng HMA, mua 10 con VPS thì phải mua 5 con HMA, mà ko có VPS thì HMA của t coi như chết, t đã lỗ lại càng lỗ hơn.
Nản vl.
cậu vi phạm rule rồi,
http://mmo4me.com/threads/dich-vu-v...ong-uy-tin-support-nhiet-tinh-chu-dao.118306/
cậu VPS die quá nhiều do vi phạm rule của T, dùng HMA trên VPS, t đã bh cho cậu vài lần.
Cậu lại còn report SCAM.
tóm lại cậu vi phạm rule lên ko bảo hành nữa nhé+refund !!!

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,113
MR
8.522
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Thì giờ cậu ấy cứ nói là có hàng thì mình bắt buộc phải chờ, còn chờ đến lúc nào thì có Chúa mới biết. PM yahoo thì ko trả lời, vào đây đăng topic này thì lại thấy mò mặt vào. Đến chịu.

cậu phải tham khảo đầy đủ rules chứ:

- Bảo hành chậm nhất 24h kể từ lúc khách yêu cầu
- Trường hợp ko có hàng để đổi lấy VPS sẽ trả lại tiền sau khi trừ ngày sử dụng

như vậy sau 24h từ khi yêu cầu bảo hành mà vẫn không có hàng thì cậu có thể yêu cầu hoàn tiền được rồi.

cậu phải tham khảo đầy đủ rules chứ:

như vậy sau 24h từ khi yêu cầu bảo hành mà vẫn không có hàng thì cậu có thể yêu cầu hoàn tiền được rồi.
bạn này sai rule, dùng vPS sai luật làm die quá nhiều lần rồi lên ko Bh nữa, topic dừng tại đây

Reactions
90
MR
0.000
cậu vi phạm rule rồi,
http://mmo4me.com/threads/dich-vu-v...ong-uy-tin-support-nhiet-tinh-chu-dao.118306/
cậu VPS die quá nhiều do vi phạm rule của T, dùng HMA trên VPS, t đã bh cho cậu vài lần.
Cậu lại còn report SCAM.
tóm lại cậu vi phạm rule lên ko bảo hành nữa nhé+refund !!!

Ôi trời giờ tôi lại thấy đáng thương cho cái ông này =))
OK, nếu nói theo rule của cậu:
"VPS dùng HMA, sock...tóm lại mất quyền remote (Reset trên sever ko được) mình cũng ko bảo hành."
thì t ko mất quyền remote cậu nhé, cậu nghĩ t lần đầu dùng azure à :-j
Và trước khi mua VPS t bao giờ cũng hỏi seller là có được dùng HMA ko, và hàng Azure thì chả có seller nào nói là ko được dùng HMA cả.

Last edited:

truongtn7187

Legendary
Verified
Reactions
453
MR
21.349
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
To cung tung la seller nen cung hieu cho ca nguoi ban va nguoi mua. To co y kien the nay.

Doi voi nguoi ban ma die 3 lan trong 1 ngay thi ko the chap nhan duoc rui. Ngay xua to sell neu vps die thi phai bu ngay cho khach 1 ngay. Neu die sau 3 lan thi refund toan bo tien. Nguoi mua ho chang lam dc ji vps sau 24h. Con vu seller ma noi ko bit chug nao co hang thi lam seller gi nua . Mua ban phai dat minh vao nguoi mua chu cu theo ruller minh la cha ah!

Con nguoi mua cac ban nen cung hieu cho seller neu gap bao thi se rat kho khan khi reg vps bi reg nhah se die.

To chi nhieu y kien do thoi mong cac bac dung chem

ko tranh cãi nhiều, đó là rule bên t, cậu mua là chấp nhận rule, có thế thôi
Đúng là làm ăn kiểu chụp giật. Tớ chỉ thấy bi hài.
Thế cậu chỉ nói thế nghĩa là thế nào? T vẫn làm theo rule của cậu. Hay cậu là seller cũng ko biết thế nào là mất quyền remote và thế nào là DIE?

:Dtóm lại lỗi do VPS bị lạm dụng dẫn đến die cũng khá khá:))

Là thế nào? Ông này đúng là nói tử tế ko được. Cậu đừng có lấy lý do vi phạm rule. T mua nhiều VPS chứ ko phải chỉ của riêng cậu mà nói phạm rule này nọ. T ko ngu đến nỗi mua một đống VPS rồi vi phạm rule để mất oan tiền đâu :-j
Mẹ đời đúng là lắm...

ahkiem32

Banned
Reactions
31
MR
0.000
Chat with me via Skype
mẹ dùng card chùa đi đâm vps, éo die mà phải, làm dịch vụ mà mang card chùa đi đâm. các cậu mua vps toàn chả hiểu gì? nó bỏ ra từ 1-2$ mua card chùa đem về đâm vps, nó bán cho các bạn từ 5$-25$. tính đi tính lại nó lời khẩm. njó bỏ tiền ra mua thì đâu die liên tục như vậy

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Mình mua vps lần vài chục con của ThaiKhang với MIIT, mặc dù rule có nói rõ ko dùng HMA hay sock, nhưng khi mình mua có hỏi rõ ràng thì 2 bạn này vẫn cho dùng tẹc ga, khi acc hay vps die cần support bảo hành thì rất vui vẻ bảo hành, MIIT thì hơi lâu hơn ThaiKhang, ml ThaiKhang hú cái là có mặt. Thớt mai mốt mua vps nên rút kinh nghiệm, đừng ham rẻ mà đâm đầu mua linh tinh, chênh lệch nhau có ít $ thì cứ mua của ai uy tín hơn, lỡ có việc gì đỡ rước cái bực vào người

mẹ dùng card chùa đi đâm vps, éo die mà phải, làm dịch vụ mà mang card chùa đi đâm. các cậu mua vps toàn chả hiểu gì? nó bỏ ra từ 1-2$ mua card chùa đem về đâm vps, nó bán cho các bạn từ 5$-25$. tính đi tính lại nó lời khẩm. njó bỏ tiền ra mua thì đâu die liên tục như vậy
Ko dùng card chùa thì dùng card điện thoại mua à thánh :eek:

Mình mua vps lần vài chục con của ThaiKhang với MIIT, mặc dù rule có nói rõ ko dùng HMA hay sock, nhưng khi mình mua có hỏi rõ ràng thì 2 bạn này vẫn cho dùng tẹc ga, khi acc hay vps die cần support bảo hành thì rất vui vẻ bảo hành, MIIT thì hơi lâu hơn ThaiKhang, ml ThaiKhang hú cái là có mặt. Thớt mai mốt mua vps nên rút kinh nghiệm, đừng ham rẻ mà đâm đầu mua linh tinh, chênh lệch nhau có ít $ thì cứ mua của ai uy tín hơn, lỡ có việc gì đỡ rước cái bực vào người

ko phải ham rẻ đâu cậu ơi, t vẫn mua của thaikhang, xteen, lexus mà. T mua của mỗi người một ít để lúc bảo hành cho nhanh. Ai ngờ mua ít mà vẫn dính phốt :|

Ko dùng card chùa thì dùng card điện thoại mua à thánh :eek:
nó làm dịch vụ xài card chùa thì bảo hành làm mẹ gì? xài card chùa đi đâm vps, đc 2 ngày thì chủ thẻ refund tiền, vps die. thế thôi. thế các thánh mua làm gì nhỉ? tự mua crad chùa về mà đâm. Xài card chùa hosting sống còn ko quá 7 ngày đừng nói Vps. Vì bây giờ tất cả cá dịch vụ hosting và vps hầu như đòi scan cc và id. Nếu vps ko die do ko gửi bản scan cc và id thì cũng die do chủ thẻ refund tiền

Expert

Junior
Reactions
107
MR
0.526
Chat with me via Yahoo Messenger
:Dtóm lại lỗi do VPS bị lạm dụng dẫn đến die cũng khá khá:))
Thnằng mặt lo` này anh em cạch nó ra, tiền vào trung túi nó đòi lại nhu kiểu nó là bố, làm ăn bố láo bố toát, loại mày ko làm ăn lâu dài được đâu, chộp giật thôi.
Hum trước mua 1 account dùng được 10 ngày die cmnm, kêu bảo hành 2 ngày éo thấy đâu, đòi tiên đầu tiên éo trả, sau report mới chịu trả, loại ch ó chứ éo phải người!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,435
176,959
Latest member
phamhuong369

Most discussed of week

Most discussed of week