• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer vmmmo Dịch vụ VPS tồi nhất mà tôi từng sử dụng

Status
Not open for further replies.
Reactions
90
MR
0.000
Mình không thích khi phải tạo mấy topic kiểu này, nhất là khi chưa có dấu hiệu SCAM. Nhưng mà dùng VPS cậu này đúng là...
Mua 10 con, 1 ngày sau die cả. Mà cực một nỗi là vps mình cài 1 lúc 10 con hoa mắt chóng mặt hết cả T_T
Lần đầu die, mới dùng đc 1 ngày, mình xin refund cậu ấy ko cho, bảo là theo rule, ok, mình bảo lần đầu mua của cậu ấy nên coi như chưa biết. (nên nhớ là mình mới mua đc 1 ngày là die).
6 Ngày sau, VPS DIEEEE lần 2. Lần này thì biết ko đòi refund đc nên mình cũng nói chuyện tử tế. VPS có cũng nhanh.
5 Ngày sau, VPS DIE lần 3. Lần này thì chịu ko pm được luôn. Tối ngày kia pm bảo sáng hôm sau có, giờ thì mất tích đâu ko thấy ol nữa luôn.
Mỗi lần die đúng là cài soft vỡ mặt...
Mà lại còn cái trò 2 ông, xong ông này lại đổ cho ông kia bảo ông ấy ko ol thế này thế nọ. Nói thật ông kia ko ol thì kệ cm ông ấy chứ. 2 ông nhận tiền của tôi thì ông nào cũng như nhau cả thôi.
Mong cái này sớm đc giải quyết. Mệt vl.

Attachments

331.7 KB · Views: 207
    415.2 KB · Views: 128
    431.8 KB · Views: 122
    393.8 KB · Views: 118
    277.4 KB · Views: 134

vmmmo

Banned
Reactions
455
MR
0.000
Chat with me via Skype
vps die 3 lần ntn bù tiền lỗ nặng rồi cậu ạ, của t đang die tới 90%.VPS đang bão ko bảo hành đc( ko reg hàng mới để bh đc )

T đủ khả năng ,những bão ko tránh đc:), lúc ko bão vẫn bh cho cậu siêu nhanh đó thôi

Sao t mua của cậu 10 ngày, 10 ngày của t lúc nào cũng là "bão" thế? Mà đừng có nói siêu nhanh, nếu nói siêu nhanh thì t chỉ thấy thaikhang là nhanh, còn cậu ít nhất cũng phải 1 ngày mới có VPS. Thế tóm lại là cậu tính thế nào? T ko muốn đăng lên đây đâu, cơ mà VPS t dùng HMA, mua 10 con VPS thì phải mua 5 con HMA, mà ko có VPS thì HMA của t coi như chết, t đã lỗ lại càng lỗ hơn.
Nản vl.

Nói tóm lại 1 câu là bảo hành cho mọi người, còn không bảo hành được thì nghĩ bán đem tiền bảo hành chia cho mọi người, nếu vps bảo cả năm thì bắt mọi người chờ ông cả năm rồi mới bảo hành hả, miễn đi nhé

Không bảo hành được thì cậu refund lại cho t để t mua của seller khác, bh thì ko có khả năng, mà tiền thì muốn giữ, pm thì ko trả lời.
Mình ít khi nói bậy cơ mà cũng đang muốn chửi thề quá.

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,113
MR
8.522
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Không bảo hành được thì cậu refund lại cho t để t mua của seller khác, bh thì ko có khả năng, mà tiền thì muốn giữ, pm thì ko trả lời.
Mình ít khi nói bậy cơ mà cũng đang muốn chửi thề quá.
cái này rules của cậu ấy có nói rõ mà
- Trường hợp ko có hàng để đổi lấy VPS sẽ trả lại tiền sau khi trừ ngày sử dụng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,433
176,956
Latest member
kwonkk1