Ask Vittel và VNPT

Ừ thì từ khi đứt cáp tui xài viettel gói 25mb chả ảnh hưởng gì cả nhưng tháng 11-12 năm 2014 viettel dính phốt bóp băng thông quốc tế rất thấp , chậm hơn cả 3g nên bạn cân nhắc khi chuyển qua xài viettel. Vì nó ko cam kết băng thông quốc tế nên thích là bóp.
vittel h đã cam kết tối thiểu 256 Kbps cho gói cáp quang 12mb va 25mb rồi mà cậu

Mấy hôm nay đứt cáp thì viettel ngon, vài bữa sửa cáp xong thì băng thông quốc tế 3 mạng chả biết mạng nào ngon :D. Mọi hôm xài fpt vẫn chiến tốt, chưa thử cáp quang vnpt với viettel

1 phiếu cho vietteo nhé, đang xài và chiến off ổn
:p

Mềnh xài gói caps quang Vịt teo 12MB mà có 220k/tháng. Cảm thấy mấy ngày nay đứt cáp mà như ko, vẫn vù vù như mọi khi chả có thay đổi gì. Ae mà ko báo đứt cáp chắc cũng chả biết là có báp bị đứt đâu

12Mb chứ ko phải MB

Mình xài VNPT dc 7 năm , nhưng dạo này nó làm ăn chán vãi *** , nên sút nó đi rồi chuyển qua FPT rồi

Chuẩn bị sút VNPT vì quá tèo, làm gói viettel xài tiếp xem thế nào

Vote cho vnpt 12mb. Cáp quang của vnpt có wifi luôn nhưng theo em thấy nên sét một wifi ngoài ko chạy qua wifi vnpt tặng thì ngon lành cành đào hơn

vnpt cũng ngon nnưng mùa đứt cáp hơi dở,nhưng cũng sắp xong rồi cứ để thế mà xài đi

mạng nào mà đường dây hư gọi lên mà nó xuống nhanh thì dùng thôi . Vote VNPT

2 hôm nay có ai bị down chậm ko, vietteo 12m cáp quang
mấy bữa trước thì chiến như chưa đứt cáp
2 hôm nay khoảng 8h sáng là chậm đến tối :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops