Spotlight Vip72 die liên tục.

thanhmt

Junior
Reactions
112
MR
0.000
Thời gian gần đây mình xài vip72 thấy die liên tục . Cứ load off đc tí lại die . Chưa kịp làm gì . Hầu như giờ trưa là bị nhiều .
Mọi người làm có bị vậy không nhỉ.

chiện bình thường mà ... sock xanh là bị thế.. muốn bền thì chọn con nào up-time cao.. với lại cũng canh múi giờ của nước sock nữa :( ví dụ US tầm 12-> tới khuya là thời gian die liên tục

12h trưa off live nhiều mà sock kg chạy, thà nó chạy nhanh chừng 10p rồi die luôn cũng dc, còn tôi thì nó kg die nhưng cũng kg chạy , chạy 1, 2kb/s chỉ biết ngồi ngóng chứ làm dc gì kakaka

vấn đề sock vip 72 die
thứ 1 do giờ cao điểm nhiều người dùng
thứ 2 là do mạng giờ cao điểm đường truyền kém hoặc một số khung giờ mạng bảo trì ( mạng vn đứng thứ 102 thế giới)
thứ 3 do lỗi Win với browser trình duyệt làm off chưa tối ưu (cái này biết khắc phục thì giảm dc rủi ro sock die dc 60%)
PS: biết xài vip 72 thì không thua esort :D

Có offer kill được socks :rolleyes:

vấn đề sock vip 72 die
thứ 2 là do mạng giờ cao điểm đường truyền kém hoặc một số khung giờ mạng bảo trì ( mạng vn đứng thứ 102 thế giới)
thứ 3 do lỗi Win với browser trình duyệt làm off chưa tối ưu (cái này biết khắc phục thì giảm dc rủi ro sock die dc 60%)
Bạn có thể chỉ mình cách tối ưu trình duyệt ko. Trước giờ mình cứ trình duyệt bt phang thôi .

vấn đề sock vip 72 die
bạn chỉ rõ hơn cách tối ưu trình duyệt dc ko bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week