Announce VIP Member tại MMO4ME

Đầu tiên, cho BQT gửi lời chào đến các bạn cùng đến với ngôi nhà chung của chúng ta là MMO4ME.com

VIP
được viết tắt từ Very Important Person có nghĩa là người cực kỳ quan trọng. Thì ở MMO4ME, các thành viên trong nhóm VIP cũng tương tự như vậy. Họ là những người có cống hiến nhất định cho cộng đồng, được nhiều người khác tôn trọng, và là những người có tầm ảnh hưởng.

Không những thế, họ còn có khả năng thúc đẩy cộng đồng phát triển với những khả năng riêng biệt của họ bằng cách đưa những góc nhìn khách quan hơn trong mọi vấn đề phát sinh.

Với những lý do đó, BQT đã tạo ra nhóm VIP theo phong cách riêng, nổi bật với màu vàng nổi bật nhất trong các nhóm thành viên hiện tại. Điều này giúp họ dễ dàng hoạt động hơn ở mọi nơi trong Forum và dễ dàng được người khác nhận diện.

Đặc biệt hơn nữa là nhóm VIP sẽ có 1 BOX riêng mà chỉ các thành viên trong nhóm mới được vào để cùng với BQT:
  1. Thảo luận, tham vấn và gửi những yêu cầu của bản thân tới BQT. Cho dù đó là vấn đề của cá nhân hay của Forum, BQT cũng sẽ trực tiếp trả lời và đưa ra những giải pháp cho bạn.
  2. Và sắp tới đây các thành viên VIP còn được tiếp cận tới những dự án Tools riêng biệt cho BQT phát triển.

Và để tham gia vào nhóm VIP này, bạn sẽ cần:
  1. Đăng kí tài khoản hoạt động ở Forum trong ít nhất 90 ngày
  2. Quy đổi 500 MR

Với những ai muốn tham gia nhóm, bạn chỉ cần đơn giản là liên lạc trực tiếp với mình (@Shin) qua "Private Message" cùng với việc đáp ứng các yêu cầu ở trên. Mình sẽ trả lời trực tiếp với bạn và cập nhật nhóm VIP cho bạn.

Note:
  • Các thành viên VIP sau 12 tháng không hoạt động sẽ được đưa trở lại nhóm Member trước khi lên VIP
  • MR là gì thì các bạn có thể tham khảo thêm ở đây: https://mmo4me.com/threads/he-sinh-thai-merit-point-mr.417932/
  • Điều kiện để làm VIP Member có thể được thay cho phù hợp với thời điểm hiện tại. Mọi thắc mắc các thành viên có thể Reply tại Topic này

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
BQT MMO4ME

Họ và tên:Nguyễn Văn Tuyển
Địa chỉ:Hà Nội
Email:[email protected]
Phone:01695273124
Sở trường của mình (Công việc MMO hiện tại): PTC,HYIP,BET, Exchange

Khà khà vote ko được anh a. bác ấy bảo phải được các mod đồng y

Bác ko nói vote cho Ul a:))

Nói vui vậy thôi, chứ xét đạt điều kiện phải đáp ứng đc sơ sơ các đk mà admin đưa ra. ĐC vote của thành viên BQT, VIP và nhất là của bác Admin thì mới đc. Ko nên vote ở đây vì đây chỉ là topic RULE và để đệ đơn. Các bạn vote ko hiệu quả mà nhìn ko hay lắm!
Đây là điều kiện để trở thành 1 Vip Members:

1. Phải là thành viên của MMO4VN.
2. Có những bài viết hay đóng góp cho Forum (tự mình viết, không được Leech).
3. Giúp đỡ các Newbie thật nhiệt tình.
4. Và có số lượng được Thanks cao (ít nhất 100 Thanked)
5. Phải được sự đồng ý của BQT cũng như các thành viên của hội Vip Members.

Hoặc:

1. Có tinh thần xây dựng Forum cao. Được thể hiện qua các bài Góp ý, Reply tại các Post trong diễn đàn.
2. Phải được sự đồng ý của BQT cũng như các thành viên của hội Vip Members.

Hoặc:

1. Bạn là người có ủng hộ về vật chất để cùng xây dựng Forum lớn mạnh.
2. Của ít lòng nhiều, tùy lòng hảo tâm của mọi người.
3. Đối với trường hợp này bạn sẽ được SET VIP Members ngay lập tức.
Mình cũng chỉ mới biết bạn Utimate hôm đây khi thấy hội bạn trong Dại gái. Bạn chờ xem Admin và BQT duyệt xem thế nào. Nếu ko đáp ứng đc lần này thì bạn cứ cố gắng đạt đủ các đk của rule, tức khắc bạn sẽ đc Admin duyệt thôi!
Hy vọng bạn sớm gia nhập Club!
Thân!

cảm ơn xuân ThuyC nhé

Chúc bạn thành công:) còn em thì anh XuanThuyC biết k nhỉ:p lúc trước em đã có lần cố liên lạc với anh đấy:D

DỪng vote ko Ul >>>Star đó ;))

Chúc bạn thành công:) còn em thì anh XuanThuyC biết k nhỉ:p lúc trước em đã có lần cố liên lạc với anh đấy:D

Biết! Bạn thì khá đình đám trên chat box rùi! :)
Nhưng "có lần cố liên lạc" với mình thì mình ko nhớ nà!? :(
Ko lẽ mình ở chốn hẻo lánh, yếu sóng, khó liên lạc thế sao ta =))

Làm VIP cũng dễ
1. Bạn là người có ủng hộ về vật chất để cùng xây dựng Forum lớn mạnh.
2. Của ít lòng nhiều, tùy lòng hảo tâm của mọi người.
3. Đối với trường hợp này bạn sẽ được SET VIP Members ngay lập tức.

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

nhưng ta sợ màu "vàng" có người soi mói lắm ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,526
170,624
Latest member
dolsikaxpp777
Back
Top Bottom