Announce VIP Member tại MMO4ME

Đầu tiên, cho BQT gửi lời chào đến các bạn cùng đến với ngôi nhà chung của chúng ta là MMO4ME.com

VIP
được viết tắt từ Very Important Person có nghĩa là người cực kỳ quan trọng. Thì ở MMO4ME, các thành viên trong nhóm VIP cũng tương tự như vậy. Họ là những người có cống hiến nhất định cho cộng đồng, được nhiều người khác tôn trọng, và là những người có tầm ảnh hưởng.

Không những thế, họ còn có khả năng thúc đẩy cộng đồng phát triển với những khả năng riêng biệt của họ bằng cách đưa những góc nhìn khách quan hơn trong mọi vấn đề phát sinh.

Với những lý do đó, BQT đã tạo ra nhóm VIP theo phong cách riêng, nổi bật với màu vàng nổi bật nhất trong các nhóm thành viên hiện tại. Điều này giúp họ dễ dàng hoạt động hơn ở mọi nơi trong Forum và dễ dàng được người khác nhận diện.

Đặc biệt hơn nữa là nhóm VIP sẽ có 1 BOX riêng mà chỉ các thành viên trong nhóm mới được vào để cùng với BQT:
  1. Thảo luận, tham vấn và gửi những yêu cầu của bản thân tới BQT. Cho dù đó là vấn đề của cá nhân hay của Forum, BQT cũng sẽ trực tiếp trả lời và đưa ra những giải pháp cho bạn.
  2. Và sắp tới đây các thành viên VIP còn được tiếp cận tới những dự án Tools riêng biệt cho BQT phát triển.

Và để tham gia vào nhóm VIP này, bạn sẽ cần:
  1. Đăng kí tài khoản hoạt động ở Forum trong ít nhất 90 ngày
  2. Quy đổi 500 MR

Với những ai muốn tham gia nhóm, bạn chỉ cần đơn giản là liên lạc trực tiếp với mình (@Shin) qua "Private Message" cùng với việc đáp ứng các yêu cầu ở trên. Mình sẽ trả lời trực tiếp với bạn và cập nhật nhóm VIP cho bạn.

Note:
  • Các thành viên VIP sau 12 tháng không hoạt động sẽ được đưa trở lại nhóm Member trước khi lên VIP
  • MR là gì thì các bạn có thể tham khảo thêm ở đây: https://mmo4me.com/threads/he-sinh-thai-merit-point-mr.417932/
  • Điều kiện để làm VIP Member có thể được thay cho phù hợp với thời điểm hiện tại. Mọi thắc mắc các thành viên có thể Reply tại Topic này

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
BQT MMO4ME

Mình có ý kiến. Cần bổ sung là nếu những người có kinh nghiệm( ví dụ như Admin, Mod ) từ các forum khác muốn đóng góp cho forum MMO4VN cũng có thể trở thành Vip Member. Mình sẽ thu hút nhân tài nhờ điều kiện này. Đồng thời Shin nên viết 1 bài về quyền lợi của Vip Member, chứ người ta hổng biết mình phấn đấu trở thành Vip Member để làm gì thì khổ đó.

Last edited:
cho Hot Làm Vip đi anh Shin

Last edited by a moderator:
éc thông báo thế này mà không ai vô coi
chắc không mặn mà với rum ta rồi

mình cũng mới thỏa đáng có 1 điều kiện :)
phải cố gắng

có thắc mắc tí nhiều người mới vào mà vẫn VIp
còn e thì sao

sắp rồi đó hot cậu sớm làm VIp thôi.

Chào các bạn,

Forum hiện có mục Vip Members, chỉ giành cho những Members có thành tích tốt, có nhiều cống hiến cho diễn đàn. Và những thành viên đã từng tham gia lớp hướng dẫn của BQT.

Trong BOX này, mọi người sẽ chia sẻ nhau những mưu mẹo, những phương pháp tốt nhất để sao cho kiếm được nhiều tiền nhất, trong thời gian sớm nhất.

Đây là điều kiện để trở thành 1 Vip Members:

1. Phải là thành viên của MMO4VN.
  2. Có những bài viết hay đóng góp cho diễn đàn (tự mình viết, không được Leech).
  3. Giúp đỡ các Newbie thật nhiệt tình.
  4. Và có số lượng được Thanks cao (ít nhất 100 Thanked)
  5. Phải được sự đồng ý của BQT cũng như các thành viên của hội Vip Members.
Sau khi đã hội đủ các điều kiện đó, các bạn có thể viết đơn trình lên BQT với nội dung sau để BQT kiểm duyệt. Hoặc BQT sẽ mời bạn vào làm Vip Members sau một thời gian theo dõi.
Code:
Họ và tên:
Địa chỉ:
Email:
Phone:
Sở trường của mình (Công việc MMO hiện tại):
Ngoài ra các Vip Members sẽ còn được:

• Tham gia cùng BQT khi có các buổi Offline, cùng nhau trao đổi kiến thức và thảo luận về các phương pháp kiếm tiền với BQT.
  • Được Share các công cụ phục vụ cho việc kiếm tiền như: VPS, Premium Account tại các Hosting khác nhau,...
  • Nếu Vip Members ở các vùng khác có số lượng đông và phải ở gần nhau. BQT sẽ cố gắng tài trợ để các bạn cùng Offline, cùng trao đổi kiến thức với nhau, cùng xây dựng một mối quan hệ gần gũi hơn và nhất là cùng nhau đưa MMO Việt Nam đi lên.

Các bạn cố gắng nha. Vì một MMO4VN.

Note: điều kiện có thể bị thay đổi khi cần thiết.

BQT MMO4VN
Thân

Xem 2 câu in đỏ trên và ngẫm nghĩ tí thì ko tốt lém. Share ko hết mình thì 4rum sẽ ko phát triển như mong muốn đc đâu.

Xem 2 câu in đỏ trên và ngẫm nghĩ tí thì ko tốt lém. Share ko hết mình thì 4rum sẽ ko phát triển như mong muốn đc đâu.

Hiện giờ BQT của 4room ở khắp nơi mọi miền đất nước các cậu à.
Miền Bắc ,Trung, Nam, và cả Tây Nguyên đều có. Để hướng dẫn các newbje ngoài việc hướng dẫn online BQT sẽ tạo điều kiện cho anh em offline gặp mặt để hướng dẫn tốt hơn, Vì thế điều kiện đó tạo ra sẽ giúp anh em mmo4vn gần gũi nhau hơn, việc phát triển 4room sẽ lơn mạnh hơn,
Nhìn trước mắt thì có vẽ sẽ hạn chế, nhưng về tươgn lai không xa thì mmo4vn sẽ không kém gì các mmo khác đâu
Bọn mình phát triển mmo4vn theo hướng khác, dù rằng giai đoạn đầu khó khăn nhưng điều kiện và phương tiện hiện giờ thì cái đó chỉ là thời gian thôi.
Trường hợp newbje là sinh viên thì chẳng có gì khó khăn cả--> Nếu có găng làm việc tốt online thì offlien chỉ là chuyện tươgn lai gần

Mình đang phấn đấu. Nhưng chỉ để cống hiến và cùng kiếm tiền. Còn được nâng hay không thì tùy ở nhận xét của BQT.

Thanks!

Mới tham gia chưa có người ủng hộ nhìu chưa dám xjn làm Vip

cố gắng phấn đấu thôi ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week